Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: qiuxuan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Couple] Phong Vũ Đảng- Tình bạn bền lâu

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 6-12-2014 23:46:16 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 6-12-2014 11:27 PM
e quăng cái link giả gái của bạn Lan cho ss coi với

Nhìn cái hình bạn Sảng quay m ...

Ss làm em nhớ cái đoàn phim phân nửa có bệnh đó quá Em có đọc weibo PP tạm biệt từng người, thấy mà tội. Khác với mấy phim trước, phim này PP lần đầu vai chính là nhân vật trung tâm nên áp lực lớn hơn nhiều, cũng may là còn Vũ Mịch với đoàn phim, xem hậu trường thấy PP cũng vui vẻ nên chắc PP rất thích đoàn phim này.

Cái hậu trường đó em ko nhớ nằm ở tập mấy nữa, em chỉ kiếm đc cái tổng hợp NG của PP thôi. Cảnh đó nằm ở khoảng giây 37 đó ss
https://www.youtube.com/watch?v=hQ0HYL6VoxQ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
 Tác giả| Đăng lúc 7-12-2014 15:34:01 | Chỉ xem của tác giả
Candy-Zhou gửi lúc 6-12-2014 11:46 PM
Ss làm em nhớ cái đoàn phim phân nửa có bệnh đó quá  Em có đọc weibo PP tạm ...

ờ, vậy thì chắc ss cũng xem rùi, cảm ơn e nhé
Mà thớt Phong Vũ toàn ss em mình độc tấu, có lẽ chúng ta cũng phải đc bầu làm ủy viên đảng ý em nhỉ? Mịch chủ tịch, Sảng phó, 2 ss em mình chia nhau chức ủy viên trông coi chòi cho 2 bạn trẻ
Dạo này lâu lâu xem pv của PP vẫn thấy phóng viên nhắc đến Vũ đó em. Như dạo mới đây PP đi tham gia lễ trao giải "Man at his best" đó, pv cũng tố bạn Vũ bảo bạn Phong là rất tự luyến, thế là bạn Phong nhận luôn, trả lời là bạn ấy đúng là tự luyến hơn bạn Vũ. Thỉnh thoảng gặp những câu pv PP nhưng liên quan đến Vũ cơ mà nội dung cũng ko có gì mấy, chỉ nhắc đến tên Vũ khi pv Phong Phong thôi nên ss cũng ko trans hay kể gì cả. Tự nhiên nhớ ra, đảng có 2 ss em mình giữ nhà nên phải chia sẻ với nhau nhỉ.

Bình luận

cho e bắt tay chị cái, e giống c á  Đăng lúc 7-12-2014 04:16 PM
Chị cũng tham gia thớt này mà, tại mấy bữa nay chị bận quá. Chị theo Phong Vũ Đảng đó giờ mà, ko theo Đình Phong Đảng đâu ớn lắm. hihi...  Đăng lúc 7-12-2014 04:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 7-12-2014 16:06:12 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 7-12-2014 03:34 PM
ờ, vậy thì chắc ss cũng xem rùi, cảm ơn e nhé
Mà thớt Phong Vũ toàn ss em mình đ ...

Đảng này thì ss với em chắc chắn phải là ủy viên rồi, có còn ai khác đâu nên có tin gì ss chia sẻ với em nha, em mù tiếng Hoa ss ko kể là em hết đường bấn
Cả 2 đều bệnh như nhau mà Vũ cứ tố cáo bệnh tự luyến của PP hoài Ko bít bệnh tự luyến của PP có gây ảnh hưởng j cho Vũ ko nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
 Tác giả| Đăng lúc 7-12-2014 16:25:06 | Chỉ xem của tác giả
Candy-Zhou gửi lúc 7-12-2014 04:06 PM
Đảng này thì ss với em chắc chắn phải là ủy viên rồi, có còn ai khác đâu  nên ...

Hix, vì lượng thông tin ss coi của PP quá nhiều, đi hóng hớt cũng nhiều, tham gia đủ thứ Group trên QQ để hóng hớt rồi mấy cái tieba của CP, weibo tùm lum tá lả nên ss chỉ coi xong rồi nhớ là đã xem về vấn đề đó chứ ko nhớ rõ chi tiết, nhưng ss sẽ lưu ý đôi bạn trẻ để ss em mình còn có cái mà 88

Bạn Vũ thì cũng tự luyến đâu kém bạn Phong, nói chung 2 bạn cũng kẻ 8 lạng người nữa cân. ss thấy Vũ rất khoái tố cáo bạn Phong, còn bạn Phong thì rất khoái bắt nạt Vũ nên thảo nào Vũ kể trên wechat, 2 đứa chí chóe, cãi nhau suốt.

Quên, nói đến vụ wechat, có 1 clip pv PP tự nhiên đang nói chuyện với phóng viên thì bé Phong nhắc đến tên "Phân nửa có bệnh", để ss đi kiếm lại clip đó rùi kể em nha, hường phấn cực ý

Bình luận

Ss kiếm đc thì quăng em coi với. Em cũng mún 8 nhiều về PP lắm mà thấy bên nhà 8 mọi người nói chuyện sôi nổi quá, chen vô thấy kì nên em cắm cờ ở đây & fb thui   Đăng lúc 7-12-2014 04:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 7-12-2014 16:27:52 | Chỉ xem của tác giả
Candy-Zhou gửi lúc 7-12-2014 04:06 PM
Đảng này thì ss với em chắc chắn phải là ủy viên rồi, có còn ai khác đâu  nên ...

Cho chị tham gia đảng này luôn đi, có 2 người buồn lắm, có thêm người nữa sẽ vui hơn tí đó. Một người bận vẫn còn 2 người 88 được.
Một người bạn thân thật sự sẽ dám nói tật xấu của người kia mà không sợ họ giận đó là tình bạn của Phong- Vũ. Chứ bạn mới bắt đầu thân hay hơi hơi thân sẽ không dám nhận xét người kia tùy ý đâu, thường chỉ nói rằng họ tốt chung chug vậy thôi ah, nhiều khi nói lung tung lại sợ hiểu lầm thì khổ.

Bình luận

Hoan nghênh ss vào đảng <3 Em cũng thích Phong Vũ chỗ đó ss, 2 bạn cứ thẳng tay mà phũ nhau nhưng gặp nhau là vẫn dính như sam, quá thân nhau mà :))  Đăng lúc 7-12-2014 04:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 12-12-2014 22:46:08 | Chỉ xem của tác giả
Mấy ngày nay bận quá ko vào chơi đc, nhớ mọi người quá <3 Bên ngoài thì phong ba bão táp vô nhà mình thấy yên bình hẳn

Lâu lâu xem lại mấy hình hậu trường thấy nhớ quá. Mịch tỷ & Sảng đúng là chủ tịch & phó chủ tịch của Phong Vũ Đảng mà ))

Cre: Fb (em tải từ nhiều chỗ quá nên ko nhớ hình nào ở page nào nữa :'( )

Bình luận

trong mấy tấm hậu trường em khoái tấm đó nhất í ss :))))  Đăng lúc 12-12-2014 11:03 PM
tấm cuối thật biểu dương tinh thần của Sảng quá:))))))))  Đăng lúc 12-12-2014 11:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
 Tác giả| Đăng lúc 12-12-2014 22:59:05 | Chỉ xem của tác giả
Candy-Zhou gửi lúc 12-12-2014 10:46 PM
Mấy ngày nay bận quá ko vào chơi đc, nhớ mọi người quá

ss cũng góp vui vài tấm, buồn buồn nhưng tự nhiên nhìn 2 bạn trẻ là đời lại tươi sáng

2 tên nó chạm bát nhau làm mọi ng ứ chạm được nữa

cre: weibo

Bình luận

Em có xem rồi nhưng khúc đó nhanh quá, hình ss post thì xem đc rõ hơn <3  Đăng lúc 12-12-2014 11:26 PM
ủa em chưa coi fancam ấy hả? có cả Mịch nữa đó, bộ 3 ấy đứng chọc ghẹo nhau hoài, nhất là Mịch hết chọc Vũ quay cả chọc cả Phong  Đăng lúc 12-12-2014 11:20 PM
cái tấm chọt chọt má Vũ dễ thương quá ss <3  Đăng lúc 12-12-2014 11:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 12-12-2014 23:11:19 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 12-12-2014 10:59 PM
ss cũng góp vui vài tấm, buồn buồn nhưng tự nhiên nhìn 2 bạn trẻ là đời lại tươi ...

Phải đó ss, nhìn 2 bạn tự nhiên em cứ cười vô thức vậy đó, ko biết có phải dấu hiệu của bệnh j ko nữa )

Hình 2 bạn già này đúng là thuộc hàng khan hiếm đó ss. Hầu như toàn hình từ fancam thôi, mà nghĩ lại có cũng mừng rồi nên ko dám kêu ca gì hết

Em đang lập đàn cầu cho Vũ tham gia chương trình gì mà có Mịch với Phong xác nhận tham gia rồi, để bộ 3 này đc dịp tái hợp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
 Tác giả| Đăng lúc 12-12-2014 23:18:11 | Chỉ xem của tác giả
Candy-Zhou gửi lúc 12-12-2014 11:11 PM
Phải đó ss, nhìn 2 bạn tự nhiên em cứ cười vô thức vậy đó, ko biết có phải dấu  ...

Càng khan hiếm mới càng quý em ơi, vì nó được dấu đi mà
Chương trình em nói chắc là Chương trình mừng năm 2015 của Hồ Nam á, ss cũng mong có Vũ tham gia nữa. Bộ 3 này mà gặp nhau chắc vui phải biết, nhưng có lẽ khó có Vũ em ơi, ko thấy nói gì về Vũ cả. Nhưng vẫn hy vọng từ giờ đến cuối năm rất nhiều chương trình khác nếu Phong Vũ Mịch ko tụ tập đc thì mong Phong Vũ gặp nhau vậy.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 12-12-2014 23:25:21 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 12-12-2014 11:18 PM
Càng khan hiếm mới càng quý em ơi, vì nó được dấu đi mà
Chương trình em n ...

Đúng là chương trình đó đó ss
Cũng mong đc như ss nói, từ đây đến cuối năm Phong Vũ có dịp tụ hợp.
Hixx cứ mỗi lần đọc tin những nghệ sĩ tham gia mấy chương trình cuối năm là em lại căng mắt ra xem, hy vọng nay mai sẽ có tin tốt

Bình luận

nếu mà chtrinh hôm 31 thì Vũ nhận đi của đài có Kimi rồi ạ còn mấy chtrinh khác em k rõ :D  Đăng lúc 12-12-2014 11:31 PM
éc :'( ủa còn 1 cái chương trình Quốc Kịch Kinh Điển j nữa thì phải? Ss ko nhớ tên ctr, chỉ thấy để là mời cả cổ kiếm tứ mỹ í  Đăng lúc 12-12-2014 11:29 PM
theo em biết thì Vũ đã xác nhận đi của 1 đài khác rồi?  Đăng lúc 12-12-2014 11:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách