Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: qiuxuan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Couple] Phong Vũ Đảng- Tình bạn bền lâu

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 5-12-2014 22:13:35 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 5-12-2014 12:23 PM
ss cảm thấy Phong Vũ đi với nhau rất thoải mái, vui vẻ, giữa chốn đông người mà c ...

Sống sao với 2 tên này giờ, đáng iu quá đáng rồi ss ơi
Cái fancam đó em coi ko biết nhiu lần rồi đó ss. Cái nắm tay đó cũng làm em rất cảm động, em thấy Phong thật sự rất quan tâm Vũ, để ý cảm nhận của Vũ
Còn cái đập tay lúc mới gặp ss kể phải cái này ko ss? Nhìn PP lúc đập tay Vũ rõ mạnh xong rồi cứ bẽn lẽn như mắc cỡ vậy nhìn thấy cưng quá ss
http://www.meipai.com/media/195517055
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
 Tác giả| Đăng lúc 6-12-2014 02:46:51 | Chỉ xem của tác giả
Candy-Zhou gửi lúc 5-12-2014 10:13 PM
Sống sao với 2 tên này giờ, đáng iu quá đáng rồi ss ơi
Cái fancam đó em coi ...

Lúc đó là PP vừa chụp hình với 1 số vị khách xong đó em, thế mà lúc quay về vẫn ko quên chào Vũ á. ss cũng càng ngày càng yêu Phong Vũ nè, giờ thì với ss các CP của bé Phong chỉ cần bạn Vũ là đủ.Dạo này ngày nào ss cũng cày lại vài tập Cổ kiếm, tự nhiên coi lại phim còn thấy hay hơn lần đầu luôn e, chắc tại ngày trc ss cũng ko ham thể loại này lắm nên xem ko chú ý nhiều, giờ xem lại yêu Tô Tô dã man, thích cả bạn Lan nữa. Trước thì chỉ tua những cảnh có bạn Tô thôi mà giờ đến chỉ có bạn Lan với Tương Linh là cũng xem tuốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 6-12-2014 09:52:20 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 6-12-2014 02:46 AM
Lúc đó là PP vừa chụp hình với 1 số vị khách xong đó em, thế mà lúc quay về vẫn  ...

Em thì thuộc Phong Vũ Đảng lâu rồi, lúc đầu là hơi thích thoi nhưng coi cái 7 năm tình bạn nhà mình sub xog là điêu đứng luôn
Em coi CK chắc cũng đc 3, 4 lần j rồi đó ss, mà nghe ss nói e cũng muốn coi lại wá, tại em cũng hay tua đến đoạn của Tô coi thoi, giờ chắc coi lại từ đầu tới cuối luôn
Em thấy mọi người nói nếu làm đúng như truyện luôn thì Tô Lan còn tình bể bình hơn nữa đó ss <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
 Tác giả| Đăng lúc 6-12-2014 19:07:25 | Chỉ xem của tác giả
Candy-Zhou gửi lúc 6-12-2014 09:52 AM
Em thì thuộc Phong Vũ Đảng lâu rồi, lúc đầu là hơi thích thoi nhưng coi cái 7 năm  ...

ss cũng chết Phong Vũ sau khi coi clip 7 năm, sau đó lật lại weibo của PP trước đây thì thấy năm nào PP cũng chúc mừng sinh nhật Vũ, thế là ss đổ cái rụp luôn. Trong làng giải trí, có tình bạn từ hồi chập chững vào nghề với nhau và ngày càng gắn bó theo năm tháng đâu phải dễ phải ko em? giờ thì ss hiểu tại sao hết Mịch rồi đến Sảng phải than thở cái độ gắn như keo của 2 bạn ấy ở phim trường. Mà coi lại phim ss lại cực kỳ thích những chỗ Tuyết Tô Lan diễn tay đôi nha, cứ lúc nào có 3 bạn với nhau là ss phải coi đi coi lại mấy lần, cứ như họ mang tình bạn ngoài đời vào trong phim vậy, thấy ăn ý và tự nhiên lắm luôn, chí chóe như ở ngoài phim với nhau ấy. ss đang bấn Tuyết Tô Lan nữa nè em.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 6-12-2014 20:25:59 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 6-12-2014 07:07 PM
ss cũng chết Phong Vũ sau khi coi clip 7 năm, sau đó lật lại weibo của PP trước đây t ...

Em cũng thích mấy khúc của bộ 3 đó, Tô Tô vốn ko có bạn bè gì nhưng sau khu xuống núi lại kết thân được với những người rất tốt, lại ko màng tất cả cùng Tô Tô vào sinh ra tử, nên em thích lắm.

Với lại như ss nói giống như họ mang tình bạn bên ngoài vậy coi thấy tình cảm của bộ 3 này rất chân thật, coi mấy tập cuối mà em khóc muốn hết nước mắt đó ss

Hy vọng PP và Vũ mãi giữ đc tình bạn đẹp đẽ này <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
 Tác giả| Đăng lúc 6-12-2014 21:22:21 | Chỉ xem của tác giả
Candy-Zhou gửi lúc 6-12-2014 08:25 PM
Em cũng thích mấy khúc của bộ 3 đó, Tô Tô vốn ko có bạn bè gì nhưng sau khu xuống ...

Mỗi lần coi Tô Tô thui thủi 1 mình là ss cũng cay mắt luôn em, giờ coi lại ss mới thấy đc sức hút của Tô Tô, mới hiểu vì sao nhiều người lại yêu thích Tô Tô đến thế

ss cũng mong Phong Vũ mãi giữ đc tình bạn ấy, với tính cách của 2 bạn trẻ thì ss tin họ sẽ mãi là bạn tốt. Tự nhiên cũng rất mong Phong Vũ đóng chung 1 phim nữa em ah, mà ko thì lâu lâu có chương trình nào mời 2 bạn ấy tham gia là cũng thấy vui rồi. Sắp tới Phong và Vũ đều đóng điện ảnh, nếu đc cả 2 bạn quất luôn sang lĩnh vực điện ảnh, ss ủng hộ lắm á.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 6-12-2014 21:53:26 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 6-12-2014 09:22 PM
Mỗi lần coi Tô Tô thui thủi 1 mình là ss cũng cay mắt luôn em, giờ coi lại ss mới th ...

Đó giờ em ko thích coi tiên hiệp vậy mà coi CK lại bị bấn Tô Tô đó ss, sức hút của Tô Tô ko vừa đâu ss

Em cũng mong 2 người có dịp hợp tác lần nữa, 2 bạn gặp nhau làm con tim shipper như em cứ xoắn cả lên. Coi hậu trường CK nhìn cả 2 dễ thương kinh khủng Em thích cái hậu trường tập Vũ giả gái mặc áo cưới chạy tới chỗ TT mà bị tuột nội y, PP vừa nhìn thấy liền quay chỗ khác, cứ như Vũ là kon gái thật vậy ))) Nhớ cp này quá, chắc em phải lôi hết hậu trường ra coi lại thôi

Và em cũng tin 2 người sẽ giữ đc tình bạn này <3 Ở bên nhau từng ấy năm rồi còn gì 2 bạn cứ đi lấy chứng nhận đi em ủng hộ tới cùng ))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
 Tác giả| Đăng lúc 6-12-2014 22:40:55 | Chỉ xem của tác giả
Candy-Zhou gửi lúc 6-12-2014 09:53 PM
Đó giờ em ko thích coi tiên hiệp vậy mà coi CK lại bị bấn Tô Tô đó ss, sức hút c ...

ss thích Phong Vũ ko phải vì ship 2 bạn trẻ mà vì tình bạn thân thiết của họ thôi. Với lại PP thích nữ thôi chứ ko bao giờ có chuyện thích nam cả, bé nhà mà thích nam thì chẳng đến lượt bạn Vũ . Ngày xưa couple Kiều Phong còn hot hơn mấy CP của bé bây giờ nhiều, hồi đó shipper Kiều Phong toàn gọi 2 bạn là vợ chồng, đến bây giờ CP ấy của bé vẫn còn rất hay được nhắc tới và vẫn còn nhiều shipper lắm

Cái vụ hậu trường Vũ giả gái ss chưa coi á, có phải cảnh đó có cả Lão Kiều nữa phải ko e? ss thích cái đoạn Phong Vũ Mịch đứng 88 với nhau ý và cả những tấm ảnh chụp hậu trường nữa, toàn thấy 2 bạn trẻ ko ôm vai bá cổ thì cũng ngồi gác nhau, lại được chị Mịch ủng hộ nữa nên hình về 2 bạn toàn được Mịch tung lên, tấm nào tấm ấy tình bể cả bình. Mịch với Sảng đúng là hội trưởng, hội phó Phong Vũ đảng luôn ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 6-12-2014 23:19:47 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 6-12-2014 10:40 PM
ss thích Phong Vũ ko phải vì ship 2 bạn trẻ mà vì tình bạn thân thiết của họ thôi.  ...

Em cũng thích Phong Vũ kiểu bạn bè thân thiết, vụ giấy chứng nhận thì Vũ từng nói nên em hùa theo cho vui thôi, chứ em biết PP thích nữ mà ))

Đoạn hậu trường đó thì có mỗi PP với Vũ thôi, ko có Đại Boss. Còn mấy hình hậu trường ss nói em thích lắm luôn, nhất là sau khi tìm hiểu PP thấy PP ít có tiếp xúc với ai nhiều như vậy nên lại càng thích.

Ss Mịch với Sảng đúng là quá nhiệt tình với cp này í ss ) ss Mịch thì chụp & tung ảnh, ss Sảng thì quay mặt chỗ khác cho 2 người chụp hình ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
 Tác giả| Đăng lúc 6-12-2014 23:27:47 | Chỉ xem của tác giả
Candy-Zhou gửi lúc 6-12-2014 11:19 PM
Em cũng thích Phong Vũ kiểu bạn bè thân thiết, vụ giấy chứng nhận thì Vũ từng nói  ...

e quăng cái link giả gái của bạn Lan cho ss coi với

Nhìn cái hình bạn Sảng quay mặt đi cho 2 bạn trẻ nhà ta tha hồ mà ôm với ấp rõ đến buồn cười em ạ. còn Mịch thì chắc lên chức chủ tịch Phong Vũ đảng luôn rùi ý, chị chuyên ghi lại các cảnh thắm hường của đôi bạn trẻ mà. Có 1 clip PP trả lời phỏng vấn bảo PP là người quay cuối cùng và cũng là người phải lần lượt chia tay các dv khác khi họ đóng máy, lúc đó PP buồn lắm luôn, chỉ mong mọi người quay lại với bé, ko đóng phim cũng đc, chỉ cần ngồi đó với bạn ấy, chắc lúc đó đang nhớ đến Vũ, đến Mịch, đến Lão Kiều và cả anh đóng anh trai của Tuyến trong phim nữa dữ lắm. Lúc coi clip ấy, thấy bé than thở mà rõ tội luôn, thảo nào hồi đó trên weibo cứ mỗi lần chia tay 1 bạn diễn đóng máy là bé lại update stt tạm biệt họ. Đoàn phim Cổ kiếm chắc cũng có khoảng thời gian đóng phim vui lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách