Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: qiuxuan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Couple] Phong Vũ Đảng- Tình bạn bền lâu

[Lấy địa chỉ]
41#
 Tác giả| Đăng lúc 21-10-2014 00:33:02 | Chỉ xem của tác giả
Candy-Zhou gửi lúc 21-10-2014 12:16 AM
Chờ HSSH chiếu lại tiếp tục hóng hậu trường Phong Đình, nghe nói là thân lắm  PP ...

Dạo này ss cũng đang bấn 2 thầy trò Tô Tô với sư tôn lắm, thân thiết như 2 cha con ấy, mà dạo này ss thấy fans cũng xoắn với 2 ng này quá vì hậu trường Đạo mộ quá tình cảm đi, cứ có chuyện gì fans đi đến phim trường về kể là có hình chibi của 2 ng này dễ thương quá trời luôn.

Chắc chẳng mong thời gian tới Phong Vũ được hợp tác chung vì hình như Vũ ko cùng công ty quản lý với Phong em ạ. Nếu cùng công ty quản lý thì còn dễ đóng chung chứ khác thì hơi khó. Dạo này hình như Vũ cũng đóng khá nhiều phim thì phải, Phong thì xong Đạo mộ ko biết có đóng phim gì nữa ko? ss hy vọng sắp tới Phong sẽ đóng 1 phim điện ảnh.

p/s: ss em mình từ Phong Vũ Mịch giờ chuyển sang cả sư tôn, chém gió kinh quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 21-10-2014 00:50:16 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 21-10-2014 12:33 AM
Dạo này ss cũng đang bấn 2 thầy trò Tô Tô với sư tôn lắm, thân thiết như 2 cha con ...

Vậy chắc ss phải sửa tên thớt thành Tô all đảng để em với ss 8 cho khỏi lạc đề ))

Em cũng khoái đọc mấy hậu trường fans kể với mấy hình chibi đó lắm lắm, thấy Sư Tôn cưng PP ghê <3

Mà em nhớ là trong clip 7 năm có nói Phong Vũ cùng cty mà ss? Hay PP or Vũ đổi cty rồi hả ss? Giờ dường như có PP với Đình là chung cty, còn Mịch cũng tự lập cty riêng rồi. Nếu vậy ko bít bao giờ mới có cơ hội tái hợp

Mấy dự án sắp tới của PP thấy nhiều tin đồn quá mà phí PP vẫn kín như bưng làm em nôn quá >.< Em cũng muốn PP đóng phim điện ảnh  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
 Tác giả| Đăng lúc 4-11-2014 00:38:38 | Chỉ xem của tác giả
Candy-Zhou gửi lúc 21-10-2014 12:50 AM
Vậy chắc ss phải sửa tên thớt thành Tô all đảng để em với ss 8 cho khỏi lạc đề  ...

Nửa đêm tự nhiên thấy nhớ 2 bạn trẻ này em ạ, mà chắc giờ này chẳng còn ai mà 88, đành post cái hình tự kỷ vậy. Xem hình xong mà đứng hình luôn, ai mua tặng ai đây?

Liệu đây có phải là cái quần "thần thánh" Vũ ra hẳn nc ngoài mua tặng PP, 2 cái y chang nhau đó nha

cre: baidu

Bình luận

rất có khả năng  Đăng lúc 18-11-2014 07:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 4-11-2014 09:24:28 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 4-11-2014 12:38 AM
Nửa đêm tự nhiên thấy nhớ 2 bạn trẻ này em ạ, mà chắc giờ này chẳng còn ai mà 88 ...

Chắc là cái quần thần thánh trong truyền thuyết đó ss ))

Còn cái áo có khi nào là Phong tặng Vũ vì bị Vũ nói là chưa làm j để Vũ cảm động ko ss

Em cũng nhớ cp này mà dạo này chẳng có gì mới hết. Em đang cầu cho phim cả 2 chiếu gần gần nhau để cùng lên HC lần nữa

Bình luận

với em thì càng nhiều càng tốt :)) em thích nhìn 2 bạn này đứng chung với nhau :3  Đăng lúc 4-11-2014 07:10 PM
nếu Phong Vũ mà lên HC nữa thì thôi rồi, kỷ lục lên chung với nhau luôn, 4 lần chứ ít gì  Đăng lúc 4-11-2014 03:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 17-11-2014 21:53:53 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì thích 3 couple 1 là TôTuyết xem phim CKKD 2 là phong Đình xem show thích cặp này 3 là Phong Vũ xem hậu trường phim kết cặp này mới đầu cũng thích sư tôn nhưng xem HPC thấy cử chỉ của Sư Tôn hơi kỳ kỳ làm mình có hơi ác cảm nhưng thấy các fan kể Sư Tôn ở ngoài rất quan tâm đến FF nên mình thấy cũng có chút cảm tình thôi thì để xem ĐMBK để xem tình cảm chú cháu như  thế nào rồi ủng hộ cũng không muộn nói chung ai mà quan tâm đến FF nhà mình thì mình thích người đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 19-11-2014 23:09:26 | Chỉ xem của tác giả
kitty43 gửi lúc 17-11-2014 09:53 PM
Mình thì thích 3 couple 1 là TôTuyết xem phim CKKD 2 là phong Đình xem show thích cặp nà ...

Chào mừng ss vào thớt Phong Vũ
Em cực kỳ thích 2 bạn trẻ này, ss chịu khó lội thớt sẽ thấy cp này đáng yêu lắm

Còn Tô Tuyết thì lúc đầu xem CK em ko thích lắm nhưng mấy tập sau thì rất thích <3
Sư Tôn thì em đọc hậu trường lúc quay Đạo mộ mà fans kể lại thấy Sư Tôn cưng PP lắm ss. PP cũng bám Sư Tôn miết thôi, dễ thương cực kỳ <3

PP thì vạn người mê rồi, em thấy rất nhiều người yêu quý, quan tâm PP. Đặc biệt là những trưởng bối nên chắc ss sẽ còn thích nhiều người lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
 Tác giả| Đăng lúc 4-12-2014 21:39:13 | Chỉ xem của tác giả
Candy-Zhou gửi lúc 19-11-2014 11:09 PM
Chào mừng ss vào thớt Phong Vũ
Em cực kỳ thích 2 bạn trẻ này, ss chịu khó lội th ...

ss với em đạp thuyền Phong Vũ là chuẩn nhất rồi, bữa hôm trc ss đi thấy 2 bạn mà xúc động quá chừng. Mình coi phỏng vấn, rồi coi qua clip, hình ảnh cũng ko bằng nhìn thấy trực tiếp ngoài đời. Hóa ra họ còn thân hơn cả những gì mình thấy qua màn hình nữa. Giờ ss chỉ yêu có thủy tiên giáo và Phong Vũ đảng thui

Bình luận

Phong all đảng là team phong trào thui em, lên xuống thất thường lắm :))))))))  Đăng lúc 5-12-2014 12:24 PM
em cũng đu Phong Vũ đảng, 2 bợn này đúng là gió mưa bá đạo y chang nhau, còn thủy tiên giáo thì uy trấn thiên hạ rồi, mà em tưởng ss theo Phong all đảng  Đăng lúc 5-12-2014 07:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 4-12-2014 22:55:18 | Chỉ xem của tác giả
Chibi của 2 bạn trẻ siêu cư tê

credit: weibo

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
qiuxuan + 5 Phong Vũ :x:x:x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 4-12-2014 22:59:07 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 4-12-2014 09:39 PM
ss với em đạp thuyền Phong Vũ là chuẩn nhất rồi, bữa hôm trc ss đi thấy 2 bạn mà x ...

Quá chuẩn rồi ss
Em đọc xong cái fanacc của ss mà cũng xoắn với 2 bạn già í từ hôm wa tới giờ Em thích những lúc Phong ở bên cạnh Vũ lắm ss, thấy khác hẳn khi bên những người khác em cũng ko biết diễn tả sao nữa, như là mất hẳn vẻ cao lãnh thường ngày vậy
Hixx em muốn 2 bạn ấy có cơ hội hợp tác tiếp quá ss ơi

Bình luận

phải đó ss, bởi vậy 2 bạn hợp nhau ghê :))))  Đăng lúc 5-12-2014 08:33 AM
2 bé đều thuộc dạng hướng nội ít nói và mắc bệnh tự luyến nặng  Đăng lúc 5-12-2014 06:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
 Tác giả| Đăng lúc 5-12-2014 12:23:34 | Chỉ xem của tác giả
Candy-Zhou gửi lúc 4-12-2014 10:59 PM
Quá chuẩn rồi ss
Em đọc xong cái fanacc của ss mà cũng xoắn với 2 bạn già í  ...

ss cảm thấy Phong Vũ đi với nhau rất thoải mái, vui vẻ, giữa chốn đông người mà cứ như ko có người, chỉ có 2 tên ấy với nhau đó em, thích lắm ý. Mà ss cũng ko biết diễn tả sao nữa, cái lúc Phong đến chỗ Vũ ấy, vì lúc đó có nhiều người muốn mời 2 bạn chụp hình, có khi chụp chung, có khi chụp riêng. Những lúc chụp riêng, hoặc Phong, Vũ đi với ng khác nhưng họ ko quên ng còn lại đâu em, vẫn ngoái lại nhìn ng kia ấy, cảm thấy lúc đó tình bạn của họ thiêng liêng lắm, cảm tưởng như dù người khác "lôi kéo" họ ra xa hoặc 1 người đang đc nhiều ng khác vây quanh nhưng họ cũng ko bao giờ "bỏ rơi" người kia. Được chứng kiến tình bạn của Phong Vũ có lẽ cũng là 1 trong những niềm vui lớn của ss từ khi là fan của Phong đó em.

à, có cái fancam Phong Vũ nắm tay nhau lúc rời đi đây, ko biết nhà mình đã coi chưa nhỉ? hix, ss nhìn trực tiếp còn mất bao nhiêu là hint ý, cứ tưởng Phong chỉ đập tay chào, ai dè còn nắm tay nữa, xa quá chẳng nhìn rõ với lại nhanh quá cũng nhớ trc quên sau. May mà có fancam coi lại:
Link: http://www.meipai.com/media/195523253

Tự nhiên hôm qua thấy nhớ Tô Tô, coi lại phim mà toàn tua những đoạn của Tô Lan ko à, chết cười nhất cái đoạn Lan giả gái, toàn nắm chặt tay Tô

Bình luận

mấy đoạn Tô Lan rất dễ thương chị ơi, Tô Tô rất hăm lo cho Tiểu Lan  Đăng lúc 5-12-2014 09:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách