Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: qiuxuan
Thu gọn cột thông tin

[Couple] Phong Vũ Đảng- Tình bạn bền lâu

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 19-10-2014 23:50:49 | Xem tất
Candy-Zhou gửi lúc 19-10-2014 11:19 PM
Em thấy guyên dàn nữ trong CKKĐ chắc ngoại trừ DM ra còn lại đều bị PP lơ đẹp ) ...

Đúng là clip đó ấy em, coi hậu trường mới thấy rõ đúng là bộ 3 này thân nhau thật, mà nhìu khi có pv ss cũng toàn thấy nhắc đến nhau ấy. Lúc đầu ss chưa biết tình bạn của Phong Vũ còn thấy rất lạ là sao Phong hay nhắc đến Vũ thế, dù lúc đó hình như Phong đang hot với ĐSH cơ.

ôi giời, PP thì ss thấy phim nào chẳng phũ với nữ dv, chẳng biết hậu trường ngoài đời thật thế nào nhưng những phim PP từng đóng thì có mấy khi thấy PP chụp hình hay chơi gì với các bạn diễn nữ mấy đâu, nếu có toàn chụp chung cả hội với nhau, còn ko thì may ra kiếm đc 1,2 cái chụp riêng cơ mà cũng chụp nghiêm túc lắm, ko thì toàn chụp với nam. ss thấy có DM là còn thấy PP hay đi, giờ có thêm ss Đường chứ trc giờ có thấy đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2014 10:50:52 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 19-10-2014 11:50 PM
Đúng là clip đó ấy em, coi hậu trường mới thấy rõ đúng là bộ 3 này thân nhau th ...

Phong quá phũ với nữ nhớ clip phỏng vấn Đằng Tín, PP chỉ nhận ra được mỗi ss Đường là thấy rồi Chắc tặng PP thêm biệt danh Phong phũ quá )

Lúc đầu mới tìm hiểu PP thì em coi clip phóng sự Cổ kiếm nam thần của PP, trong đó có phần nhận xét của bạn PP, Đại Boss với Vũ thì em thấy có mỗi Vũ nhận xét Phong là kiểu tự luyến, mọi người đều phải mê sắc đẹp của mình,... em mới ngạc nhiên tại thấy đâu ai nhận xét PP vậy đâu Vậy mà càng tìm hiểu em càng đồng tình với nhận xét của Vũ sau mới biết 2 bạn thân nhau cũng lâu rồi, hèn gì mà Vũ thẳng thắn nhận xét vậy

Mà Vũ nhận xét về PP thì em có thấy rồi còn PP nói về Vũ thì em chưa thấy, đa số clip em coi hầu như đều là Đình Phong thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 20-10-2014 13:33:50 | Xem tất
Candy-Zhou gửi lúc 20-10-2014 10:50 AM
Phong quá phũ với nữ  nhớ clip phỏng vấn Đằng Tín, PP chỉ nhận ra được mỗi ss  ...

ss thấy bộ 3 Phong Vũ Mịch thân nhau theo kiểu rất thích phũ với nhau

Thật ra ss thấy PP cũng ít khi nhận xét về người khác lắm, kiểu như bạn ấy chẳng biết nhận xét thế nào nên cũng hay tránh mấy vụ này sao đó, ss cảm giác vậy thôi chứ ko biết đúng ko? PP nhận xét về Vũ thì chủ yếu trong clip 7 năm có đó em. ss nhớ cái vụ Vũ mua ngũ cốc mà PP kể đó, ở chỗ khác nói cụ thể hơn là Vũ ra nước ngoài mua 1 hộp sau đó về chia cho PP 1 nửa, bảo buổi sáng uống loại này tốt. Còn Phong nhắc đến Vũ kiểu như có chuyện gì phải chọn ai thì sẽ chọn Vũ trước, chẳng hạn như vụ PP bảo nếu Cổ kiếm mà cán mốc ratting 3.0 thì sẽ cởi đồ và sau đó cởi luôn cả Vũ. Rồi cái vụ bữa trc 3 chàng mỹ nam lên để PP ôm ấp đó, thì Phong cũng chọn Vũ đầu tiên lên ng đầu tiên lên là Vũ đó e. Mà cái vụ cởi đồ thì P cũng ít có ngược lắm, còn bảo kệ Vũ, ratting 3.0 rồi có muốn cới hay ko thì bạn ấy cũng chẳng quan tâm, cũng bắt Vũ phải cởi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2014 21:58:56 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 20-10-2014 01:33 PM
ss thấy bộ 3 Phong Vũ Mịch thân nhau theo kiểu rất thích phũ với nhau

Thật ra ss t ...

Cái vụ rating đó em cũng khoái lắm đó ss, ko kéo ai mà kéo ngay Vũ, mà cách nói chuyện cũng thấy ghét nữa. Ko thân nhau cũng chẳng dám nói vậy đâu

Em thấy cụ gì PP cũng kéo Vũ ra hết như trong HC đợt đầu thì lôi Vũ ra nhấc lên, còn đợt 2 thì khỏi nói coi fancam em thấy PP cứ nhè Vũ ra mà phá Công nhận là cái clip 7 năm đó tổng hợp đầy đủ và chất quá, xem mới thấy 2 người thân đến vậy

Vụ ngũ cốc ss kể thấy dễ thương quá, cái này có phải gọi là chia ngọt xẻ bùi ko <3

Mà nhà Phong Vũ có mình em với ss 8 thấy ngại quá :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 20-10-2014 22:32:16 | Xem tất
Candy-Zhou gửi lúc 20-10-2014 09:58 PM
Cái vụ rating đó em cũng khoái lắm đó ss, ko kéo ai mà kéo ngay Vũ, mà cách nói ch ...

ss cũng thấy thế, thớt lập ra toàn thấy ss em mình vào chém gió

Cái clip ấy ss cũng thích ghê đi ý, coi đi coi lại hoài luôn, mà cứ đến cái chỗ 2 bạn trẻ biểu diễn cái bài ngày xưa thi Cố lên! Chàng trai tốt là ss lại buồn cười ko chịu đc. 1 tên thì nhún nhảy như em bé đang hát, 1 tên thì ré lên như ông già, buồn cười thôi rồi em ạ.

Lúc coi HC ss mới phát hiện ra Phong Vũ thân nhau đó chứ, nhất là cái màn Phong la Vũ vì nhảy sai, bảo nói xin lỗi mà Vũ cũng im re, ngoan ngoãn xin lỗi. Sau đó cũng uýnh lại Phong 1 cái mà Phong cười như được mùa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2014 23:02:01 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 20-10-2014 10:32 PM
ss cũng thấy thế, thớt lập ra toàn thấy ss em mình vào chém gió

Cái clip ấy ss c ...

Chắc tại chỉ có em với ss là Phong Vũ Đảng thôi quá

Em cũng coi clip 7 năm đó cả chục lần hơn rồi, thích dã man. Lần nào coi cũng cười ná thở với đoạn đó Mới vô ghi tuyển tập trưởng thành tưởng gì ghê gớm ai dè phát 2 clip đó làm e mém bật ngửa

Mà PP cũng ăn hiếp Vũ dữ dằn lắm, chắc Vũ cũng cưng PP nên ko xử lại thôi

Bình luận

=))) đợi số đẹp mới chịu  Đăng lúc 18-1-2015 11:50 PM
Mình thì tính đợi like số đẹp mà lần nào cũng hụt hết :))))  Đăng lúc 17-1-2015 12:30 PM
:) lúc mới lập, thấy page Vũ share nên cũng like lâu rồi :)))  Đăng lúc 17-1-2015 12:06 PM
Giống mình hồi trước :))) May là trong đây vẫn có người cùng chí hướng :)) à mà ngoài fb cũng có page của Phong Vũ rồi đó bạn. Tên Phong Vũ nghiêt duyên thì phải   Đăng lúc 17-1-2015 11:18 AM
:) chỉ cần có người túc trực là đc, dạo trước đi đâu cũng đình phong, tìm chỗ của phong vũ mà k thấy đâu, cảm thấy tủi nhẹ :)  Đăng lúc 16-1-2015 11:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 20-10-2014 23:10:56 | Xem tất
Candy-Zhou gửi lúc 20-10-2014 11:02 PM
Chắc tại chỉ có em với ss là Phong Vũ Đảng thôi quá  

Em cũng coi clip 7 năm đó ...

uh, coi hậu trường toàn thấy ẻm Phong bắt nạt Vũ ấy, trong HC còn cả cái chỗ ẻm "tát" mông Vũ 1 cái nữa cơ mà

Cái hình em vừa đăng công nhận nhìn ẻm Phong đanh đá quá, ng ta có đá nhẹ có 1 cái mà ẻm hùng hùng hổ hổ tiến đến, rồi thì Vũ còn cười toe cái miệng, và 2 bạn trẻ cứ coi như thế giới riêng của 2 bạn ấy, iu chết đc ý. Càng coi mấy tấm hậu trường cổ kiếm càng bấn 2 bạn trẻ này đó em. Suốt ngày thấy đu bám với nhau như hình với bóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2014 23:31:53 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 20-10-2014 11:10 PM
uh, coi hậu trường toàn thấy ẻm Phong bắt nạt Vũ ấy, trong HC còn cả cái chỗ ẻm "t ...

PP bắt nạt Vũ xong quay đi còn nhảy chân sáo nữa, chắc thỏa mãn lắm ) Mấy người còn lại lơ luôn chắc quen quá rồi

Hồi trước em có đọc bên nhà Vũ nói là mọi người trong đoàn CKKĐ hay chọc Vũ cầm nhầm kịch bản của nữ chính nữa Xem ra fans thì ship Phong Đình chớ đoàn làm phim thì ship Phong Vũ rồi

Có clip Phong Vũ này cũng dễ thương lắm mà em chỉ thấy link bên youtube thui, ko bít ss coi đc ko

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 20-10-2014 23:46:13 | Xem tất
Candy-Zhou gửi lúc 20-10-2014 11:31 PM
PP bắt nạt Vũ xong quay đi còn nhảy chân sáo nữa, chắc thỏa mãn lắm ) Mấy người ...

Nói đến vụ bị làm lơ, ss buồn cười cả cái hình 2 bạn ngồi "ôm ấp" nhau và đằng sau lưng là hình Trịnh Sảng quay mặt đi, quá nhọ cho những dv nữ của đoàn làm phim

Hồi đóng Cổ kiếm Phong Đình vẫn chưa thân em ạ, chắc lúc đó chỉ là bạn bè bình thường thôi, sau 2 anh chàng qua đến Hoạt sắc sinh hương mới thân nhau.
Clip em đăng chắc lát nữa ss mới coi đc, dù sao cũng thanks em nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-10-2014 00:16:35 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 20-10-2014 11:46 PM
Nói đến vụ bị làm lơ, ss buồn cười cả cái hình 2 bạn ngồi "ôm ấp" nhau và đằng ...

Chờ HSSH chiếu lại tiếp tục hóng hậu trường Phong Đình, nghe nói là thân lắm PP cứ thân ai là kè kè người đó suốt. Ko biết tới lúc đó em có chuyển nhà sang Phong Đình lun ko Chỉ là hiện giờ em đang mún chuyển qua nhà PP với Sư Tôn rồi

Trở lại với Phong Vũ, em coi list phim mới của Vũ mà não lòng, đóng mấy phim liên tiếp chắc vụ tái hợp với PP khó thành quá :'(

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách