Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: qiuxuan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Couple] Phong Vũ Đảng- Tình bạn bền lâu

[Lấy địa chỉ]
21#
 Tác giả| Đăng lúc 19-10-2014 00:06:40 | Chỉ xem của tác giả
Candy-Zhou gửi lúc 18-10-2014 11:56 PM
Em cũng muốn ĐSH đóng 1 vai trong đó quá, phim tới 8 phần lận biết đâu đc
Với e ...

Phong Vũ có duyên với nhau và đều đi lên từ Hảo nam nhi nên ss mong 2 bạn ấy có cơ hội hát chung trên sân khấu lắm. Biết đâu sau này PP tổ chức liveshow nữa mà mời Vũ hay ngược lại thì thật tuyệt. Hồi năm 2008, PP tổ chức liveshow mà bạn ấy bao thầu hết luôn. ss cũng thấy giọng PP so với nhìu dv khác chưa hẳn là hay hơn nhưng giọng ấm nên vẫn thích. Mà ngoài đời giọng PP rất nhỏ, hôm ss gặp ở sân bay đứng gấn nên mới nghe đc giọng nói của PP ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 19-10-2014 00:15:29 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 19-10-2014 12:06 AM
Phong Vũ có duyên với nhau và đều đi lên từ Hảo nam nhi nên ss mong 2 bạn ấy có cơ ...

Giờ PP xem trọng diễn xuất hơn nên em cũng chẳng dám cầu mong PP làm liveshow, hy vọng ở Vũ hoặc có chương trình nào đó thì hơn
Mà uổng là lần trước ĐSH tổ chức liveshow sao ko rủ PP hát chung, PP chỉ gửi tin nhắn tới thôi, nghĩ lại e vẫn còn tiếc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
 Tác giả| Đăng lúc 19-10-2014 21:45:08 | Chỉ xem của tác giả
Candy-Zhou gửi lúc 19-10-2014 12:15 AM
Giờ PP xem trọng diễn xuất hơn nên em cũng chẳng dám cầu mong PP làm liveshow, hy vọng ...

PP vẫn còn yêu âm nhạc lắm, trong nhiều pv mặc dù PP nói vẫn đặt diễn xuất làm trọng tâm nhưng vẫn nhắc đến âm nhạc đó e. Bữa trc ss nghe có tổ chức fanmeeting mà fans cũng kêu gọi tổ chức liveshow nữa, chẳng biết có thực hiện đc ko? nếu có làm thì rất mong có Vũ hát chung với Phong trên sân khấu.

Tấm hình này 2 bạn thắm hường quá em ạ, cái tay ẻm Phong thì ẻo quá, còn áo ẻm Vũ thì còn cả hoa văn nữa. 2 bạn tính làm Jack với Rose trên titanic sao?

cre: weibo

Bình luận

chắc đc dựa vào ẻm Vũ:))))))  Đăng lúc 19-10-2014 09:54 PM
sao mặt PP bựa thế kia hả ss =))  Đăng lúc 19-10-2014 09:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 19-10-2014 21:53:30 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 19-10-2014 09:45 PM
PP vẫn còn yêu âm nhạc lắm, trong nhiều pv mặc dù PP nói vẫn đặt diễn xuất làm tr ...

Em cũng có thấy PP cũng nhắc nhiều đến âm nhạc dù sao PP cũng từ đó ra, mà em chỉ sợ cái lịch đóng phim của PP thì sẽ khó thực hiện thôi. Nhưng ss nói vậy thì em cũng hy vọng sẽ sớm tổ chức <3

Tấm hình thật thắm hường quá đi 2 bạn này ko cần ghép cũng có 1 pose đậm chất Titanic nè ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
 Tác giả| Đăng lúc 19-10-2014 22:08:11 | Chỉ xem của tác giả
Candy-Zhou gửi lúc 19-10-2014 09:53 PM
Em cũng có thấy PP cũng nhắc nhiều đến âm nhạc dù sao PP cũng từ đó ra, mà em chỉ ...

Cái tấm hình chụp buổi hôm ấy ss cũng xem clip đó đến mấy lần, ss thấy trong 3 mỹ nam lên để bạn Tô Tô "ôm ấp" thì màn với bạn Vũ là tình tứ nhất. Đã ôm từ đằng sau thì chớ còn sờ sờ vuốt vuốt mặt ng ta, cơ mà em Vũ thì cũng chắc khoái hay sao ấy, cười toe  kìa, tay thì nắm chặt tay nhá

Mà hình này nhìn Vũ công ghê, còn em Phong thì thụ quá, thôi cho em Vũ lên công bữa vậy

cre: weibo

Bình luận

ss cũng ko biết rõ Vũ, cũng chỉ cảm nhận vậy thôi em à  Đăng lúc 19-10-2014 11:45 PM
chững chạc hơn PP nhà mình :)  Đăng lúc 19-10-2014 11:30 PM
Em chưa tìm hiểu Vũ kỹ lắm nên ko bít rõ Vũ thế nào nhưng đọc một vài bài pv của Vũ thì em thấy khá giống, nhưng Vũ từ khó khăn đi lên nên em nghĩ có chút  Đăng lúc 19-10-2014 11:30 PM
uh, ss thấy Vũ cũng rất chững chạc, 2 bạn này có tính cách nhìu lúc cũng trẻ con nhưng nhìu lúc cũng chững chạc lắm, ss thấy tính cách Phong Vũ khá giống nhau ấy   Đăng lúc 19-10-2014 10:38 PM
Em thấy Vũ mà làm mặt nghiêm là cũng chững chạc lắm chứ ss, làm công vẫn hợp chán :)))  Đăng lúc 19-10-2014 10:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 19-10-2014 22:18:33 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 19-10-2014 10:08 PM
Cái tấm hình chụp buổi hôm ấy ss cũng xem clip đó đến mấy lần, ss thấy trong 3 mỹ  ...

Em cũng thích clip đó lắm ss, mỗi tội chẳng hiểu mấy ảnh nói gì mà 3 người kia lần lượt lên cho PP sơ múi ))

Mà công nhận màn với Vũ là tình nhất, PP nhìn cứ e ấp thế nào còn Vũ thì toe toét cả ra

Em thích nhất là khúc PP từ từ đi lại sau lưng Vũ rồi ôm nhẹ chứ ko phải kiểu ôm chầm lấy, thấy cưng lắm <3 Muốn 2 người đóng chung tiếp quá :'(

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
 Tác giả| Đăng lúc 19-10-2014 22:36:42 | Chỉ xem của tác giả
Candy-Zhou gửi lúc 19-10-2014 10:18 PM
Em cũng thích clip đó lắm ss, mỗi tội chẳng hiểu mấy ảnh nói gì mà 3 người kia lầ ...

à, sự tình là bắt đầu từ nàng Tình Tuyết - Dương Mịch ấy. Hôm ấy DM ko đến đc buổi tuyên truyền phim nên có gửi 1 clip "kể xấu" PP, nàng ấy kể nhiều tội xấu của PP lắm và trong đó có tội xấu mà Mịch ko thể chịu đc nhất là chuyên gia thích ôm ôm ấp ấp với các bạn diễn nam. Thế là MC mới mời các mỹ nam Cổ kiếm lên để thể hiện các màn ôm ấp đó đấy em

Nhưng hồi quay cổ kiếm thì hầu như toàn thấy Phong Vũ ôm ấp với nhau và bị nàng Mịch chụp đưa công khai lên weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 19-10-2014 22:46:04 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 19-10-2014 10:36 PM
à, sự tình là bắt đầu từ nàng Tình Tuyết - Dương Mịch ấy. Hôm ấy DM ko đến đc  ...

Bây giờ thì em đã hiểu )) Hèn gì mà kêu lừng lượt từng anh lên để minh họa ))

Coi mấy hình Mịch Tỷ chụp Phong Vũ em cứ nghĩ tỷ ấy là hủ và thuộc Phong Vũ Đảng đới chứ )) Với cả Trịnh Sảng nữa em nhớ Sảng từng trả lời pv nói Phong Vũ xứng đôi nhất, ai sáng mắt cũng sẽ thấy đc gian tình của họ ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
 Tác giả| Đăng lúc 19-10-2014 22:59:54 | Chỉ xem của tác giả
Candy-Zhou gửi lúc 19-10-2014 10:46 PM
Bây giờ thì em đã hiểu )) Hèn gì mà kêu lừng lượt từng anh lên để minh họa  ...

Mịch đang hắc 2 bạn thì có, bộ 3 này chuyên gia "hắc" nhau mà, nhất là Mịch rất hay liên kết với Vũ để "hắc" bé Phong, chắc tại ẻm cũng đanh đá quá, bắt nạt Vũ hoài nên phải để Mịch ra tay. có 1 clip ss toàn thấy bộ 3 này thủ thỉ thù thì với nhau ở trường quay ấy.

Còn có cái cảnh Phong Vũ ngồi ôm ấp với nhau làm Sảng phải quay đi chỗ khác, tấm đó buồn cười quá em ạ, lên mấy trang báo mạng lá cải tung của miết vụ đó ấy, bảo ẻm Sảng bị 2 bạn nhỏ bơ ko thương tiếc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 19-10-2014 23:19:48 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 19-10-2014 10:59 PM
Mịch đang hắc 2 bạn thì có, bộ 3 này chuyên gia "hắc" nhau mà, nhất là Mịch rất hay ...

Em thấy guyên dàn nữ trong CKKĐ chắc ngoại trừ DM ra còn lại đều bị PP lơ đẹp ))

Dường như cái clip ss nói em có coi rồi, phải có khúc Mịch với PP chọt má Vũ ko ss? Bộ 3 này nghe nói tính tình cũng khá giống nhau chơi thân cũng phải Mà chỉ có Mịch mới trị được PP, em nhớ PP từng thừa nhận ko nói lại Mịch mà ))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách