Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: qiuxuan
Thu gọn cột thông tin

[Couple] Phong Vũ Đảng- Tình bạn bền lâu

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-1-2015 22:19:22 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 2-1-2015 10:03 PM
ờ, rõ "phóng khoáng" ghê, viết được đúng 4 chữ: Ngày mai, bán vé
Vé của P ...

Em thích suy nghĩ của ss quá vậy thì PP phải gáng làm ăn sao để Vũ ko bị lỗ nghen
Mà em thắc mắc ko biết PP đọc đc cmt của Vũ chưa, đọc xog ko bít có phản ứng gì ko nữa
2 bạn già này lâu lâu mới rục rịch một lần, nên ss với em có dịp là phải quẩy lên cho đáng mặt thuyền viên chứ ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 2-1-2015 22:26:51 | Xem tất
Candy-Zhou gửi lúc 2-1-2015 10:19 PM
Em thích suy nghĩ của ss quá  vậy thì PP phải gáng làm ăn sao để Vũ ko bị lỗ ...

Chắc chắc biết rồi, chắc 2 đứa đang "đấu khẩu" trên weixin (wechat)
Hồi nãy ss cũng kịp báo cáo với bạn Vũ ở cmt của bạn ấy là ss đây thành viên, hội viên, thuyền viên ưu tú của Phong Vũ đảng rồi . Chắc phải đi coi lại mấy cái clip của chúng quá
Thôi 2 đứa bất chấp luôn đê, chệ già ủng hộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2015 22:42:32 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 2-1-2015 10:26 PM
Chắc chắc biết rồi, chắc 2 đứa đang "đấu khẩu" trên weixin (wechat)
Hồi nãy ss c ...

Áhhh vậy hả ss, biết vậy em nhờ ss điểm danh giúp em luôn rồi
Đầu năm thuyền Phong Vũ đã ra khơi, hy vọng cả năm sẽ thuận buồm xuôi gió, hy vọng em với ss sẽ có dịp quẩy dài dài
Mấy clip nhà mình làm em coi muốn nát luôn rồi đó ss, coi đi coi lại vẫn thấy thích, ngọt quá trời ngọt luôn í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 2-1-2015 22:52:24 | Xem tất
Candy-Zhou gửi lúc 2-1-2015 10:42 PM
Áhhh vậy hả ss, biết vậy em nhờ ss điểm danh giúp em luôn rồi  
Đầu năm thuy ...

ss chỉ mong 2 thằng bé nhà mình cứ là những mỹ nam yên tĩnh, cầu bình an đến với chúng thôi. Lâu lâu quăng cho ss em mình tý "gió" để dong thuyền ra khơi là đủ. Mong Phong Vũ sẽ nối tiếp 7 năm và lâu dài hơn nữa tình bạn của họ. Mà có thể ss ở lại để đi coi Fansmeeting của PP em ạ, nhưng còn đang suy nghĩ xem thế nào, có khi trưa mai hứng lên mua roẹt cái vé xong thì ở lại cả tháng nữa, gần tết mới về ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2015 23:04:52 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 2-1-2015 10:52 PM
ss chỉ mong 2 thằng bé nhà mình cứ là những mỹ nam yên tĩnh, cầu bình an đến với c ...

Ss yên tâm em thấy 2 bạn già này đó giờ đều là mỹ nam yên tĩnh mà <3 như lần này cũng vậy Vũ chỉ cmt chứ ko share về wall đó ss, quan tâm nhau nhưng ko cần khoa trương, ko cần ai biết, chỉ tại giờ 2 bạn nổi quá fans lôi ra đc hết thôi
Còn vụ ss ở lại đi fansmeeting em ko dám ý kiến, em chỉ muốn nói nếu ss đi fansmeeting thì ss làm cái fanacc cho mấy fans như em hóng dới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2015 23:05:19 | Xem tất

Hic hic, em cũng leo lên thuyền này đây, 2 đồng chí này dễ thương quá. Mà em mạo muội đưa ra cái link này, có ai xem xong bấn loạn giống em hem??

http://www.bilibili.com/video/av1853698/

Phải công nhận mấy bạn bên đó ghép khủng thiệt, thật mún quỳ lạy mà

Bình luận

Chào mừng ss vào nhà *bắn pháo bông* Em ko onl bằng lap nên ko coi đc link này :( để mai em xem rồi bấn loạn với 2 ss <3  Đăng lúc 2-1-2015 11:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 2-1-2015 23:18:46 | Xem tất
xiaolin_weiwei gửi lúc 2-1-2015 11:05 PM
Hic hic, em cũng leo lên thuyền này đây, 2 đồng chí này dễ thương quá. Mà em mạo mu ...

Trời ơi, coi cái lúc Vũ khóc mà cũng muốn rớt nước mắt theo, cảm động ghê.
ss cũng bấn quá em ơi, các bạn ghép hay thiệt. Mà phong cách của Phong Vũ giống giống nhau, đều kiểu an tĩnh, yên phận, ghép 2 đứa đứng trên sân khấu thôi đã thấy tim thoảng thốt rùi, ko biết 1 ngày chúng hát với nhau sẽ thế nào?

@Candy-Zhou: Sao càng ngày càng thấy đôi bạn trẻ sinh ra để "dành" cho nhau thế này. Bạn Vũ làm đêm nay ss em mềnh mất ngủ quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2015 23:34:03 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 2-1-2015 11:18 PM
Trời ơi, coi cái lúc Vũ khóc mà cũng muốn rớt nước mắt theo, cảm động ghê.
ss cũ ...

Ss làm em mún xem quá, em cũng thấy clip này nãy giờ rồi mà làm biếng mở lap, giờ chẳng lẽ giờ lại mở lap lên xem
2 bạn trẻ này rõ ràng là "dành" cho nhau mà ss em thì nhận ra lâu ròi em nhớ đâu đó đã chứng minh tình bạn kéo dài đến 7 năm là tình bạn mãi mãi mà   (còn ở đâu chứng minh thì em chịu, ko nhớ nổi )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 2-1-2015 23:40:39 | Xem tất
Candy-Zhou gửi lúc 2-1-2015 11:34 PM
Ss làm em mún xem quá, em cũng thấy clip này nãy giờ rồi mà làm biếng mở lap, giờ ch ...

clip cũng ko có gì đặc biệt, chỉ là ghép 2 bài hát hum qua 2 bạn trẻ biểu diễn mừng năm mới thôi em. Mai e coi cũng đc, đỡ mất công mở lap

Mấy bữa trc ss quên mất ai trong nhà mình hỏi là Vũ tặng quà cho PP nhiều thế chẳng biết PP có tặng gì cho Vũ ko? cái clip dài mà lần trc ss đưa đó e, pv cũng hỏi PP câu như thế, PP bảo là ăn uống, mời Vũ ăn, thảo nào Vũ chẳng cảm động gì hết. Đúng là tâm hồn của thằng bé là ăn uống, chắc sau này yêu ai cũng phải đi qua cái dạ dày của PP trc khi yêu quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2015 23:48:02 | Xem tất
Chào mọi người, thuyền Phong Vũ ở đây cho em giong với~

Hôm qua cái đài An Huy còn làm em mới đầu bị rối loạn vì cái vụ chiếu đoạn VCR của Vũ kèm nụ cười sủng nịnh của Phong thì hôm nay Nhị gia nhà em đã làm Phong Vũ shipper như em dậy sóng :'(
Em thừa nhận là Nhị gia nhà em xưa nay vô cùng rảnh rỗi, đi cmt lung tung nhưng mà lần này thì rất ĐÁNG!
Em chỉ mong có thế, lâu lâu Nhị gia quăng vài câu vô thưởng vô phạt cho PhongPhong cũng được T_T mà PhongPhong onl quăng cho 2 từ rồi lặn luôn :< Em muốn xem phim hường phấn ngay tại wb của Phong hoặc là đấu khẩu cũng được ;_;

Em lảm nhảm nãy giờ chưa giới thiệu ;_; Em là người của Nhị gia, nhưng hay bỏ nhà sang nhà Phong chơi (đến nỗi bạn em cứ nghĩ em là Mifeng) x_x và thật ra đây là ID của chị gái em x_x

Bình luận

Bữa đó thiệt tình người bị đuổi thì mặt mày chụp lên hớn hở các kiểu, người đc giải thì nghe nói mặt mày nhăn nhó cả tối, về nhà cũng ko thèm khoe giải.   Đăng lúc 3-1-2015 12:49 AM
ờ, thỉnh thoảng cũng khoe giải này kia, cơ mà độc có cái giải quan trọng Quốc Thịnh thì ứ thèm khoe, ko biết phải vì ai kia hok? :)))))  Đăng lúc 3-1-2015 12:30 AM
Qiuxuan: em cũng đoán vậy, toàn dùng wb để khoe giải, PR này nọ chứ chẳng thấy cmt cho ai cả. Btw ss cứ gọi em là ging được rồi ạ XD  Đăng lúc 3-1-2015 12:26 AM
@heomapit: PP nó ít đi lung tung lắm e, nhất là từ sau Cổ kiếm, ss thấy có gì thằng bé toàn liên lạc trên weixin thôi, còn weibo chỉ để tương tác với fans ko à  Đăng lúc 3-1-2015 12:18 AM
À vậy mà mình tưởng PP mới reply cho Vũ chớ :">  Đăng lúc 3-1-2015 12:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách