Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: qiuxuan
Thu gọn cột thông tin

[Couple] Kiều Phong - Memory of summer 2007!

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 28-10-2014 20:19:19 | Xem tất

cre: baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 29-10-2014 10:23:12 | Xem tất
Buổi trưa ngồi coi được cái cliip phỏng vấn mới nhất của bạn Kimi mà tủm tỉm cười mãi. Khổ thân 2 bạn, đến giờ lại vẫn còn phải khẳng định mình là "nam thẳng"

PV hỏi về CP với Phong Phong

Kimi: Thì bạn cũng nói rồi đó, đó chỉ là tin đồn bên ngoài, chúng tôi ngoài đời vẫn là "nam thẳng". Ngoài đời mọi người đều là anh em tốt.

PV hỏi về cơ hội hợp tác của Kiều Phong, vì tuy đóng chung Tiểu Thời đại nhưng 2 người hầu như ko có cảnh quay chung

Kimi: Ai nói diễn tình nhân thế, đừng đừng đừng, diễn tình địch thì còn có thể. Hoặc là cậu ấy diễn người tốt, còn tôi diễn người xấu, nhưng cả 2 thực sự có thể sẽ có những màn đấu khẩu với nhau, tranh đấu với nhau, kiểu vậy sẽ rất thú vị.

Link: http://v.ifeng.com/ent/taiwanzha ... -752ec2173aed.shtml

Bình luận

nghe đồn phim đó bé bị phũ, khúc cuối chết banh xác, chỉ là cái đầu ko có tóc nhưng bé vẫn đẹp lồng lộng quá đi ss làm em muốn xem thế nào  Đăng lúc 31-10-2014 07:05 AM
dạ, bài "Giang hồ" FF hát hay quá chừng, em ghiền bài đó, down về máy ngày nào cũng nghe, còn phim thì vì em cũng tò mò chứ nghe 2 chữ Vu Chính là em cũng ko hứng   Đăng lúc 31-10-2014 07:04 AM
chưa có hứng để coi đó em. Chỉ đc mỗi bài hát trong phim PP hát quá đỉnh đi  Đăng lúc 30-10-2014 11:41 PM
xem tiếp nên phim đó ss có xem đâu, nhưng vai ấy thấy PP bảo nếu đc chọn thì lại gần với tính cách PP nhất đó, nhìu lúc cũng muốn xem để tìm hiểu cơ mà  Đăng lúc 30-10-2014 11:41 PM
phim ấy ss xem có vài đoạn cut nhưng thấy ko hợp gu nên ko xem e à, với lại nghe nói PP bị phũ đường tình duyên quá, sau này lại chết hay sao đó, nghe mà mất hứng   Đăng lúc 30-10-2014 11:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-11-2014 23:09:02 | Xem tất
Em gia nhập nhà này với mọi người đây <3 lội hết cả 3 trang xong cũng quắn quéo với cp này quá

Uổng là mấy clip của Kiều Phong vừa ít lại còn mờ căm, coi mún banh cả mắt nhưng mà rất xứng đáng, clip nào cũng đáng yêu hết <3 Em vẫn ấn tượng với clip cả 2 nắm tay nhau tung tăng hát bài kiss goodbye nhất, clip đầu tiên của cả 2 mà em xem

Hy vọng cả 2 sớm hợp tác với nhau lần nữa để thỏa mong ước của Kimi và con dân Kiều Phong
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 4-11-2014 01:16:42 | Xem tất
Candy-Zhou gửi lúc 3-11-2014 11:09 PM
Em gia nhập nhà này với mọi người đây

Phong Phong cùng Kimi Kiều Nhậm Lương, Phó Tân Bác, Thần Diệc Nho xem World Cup 2012

(Nhìn mặt Kimi thật là biểu cảm )

@Candy-Zhou: ss cũng xoắn với 2 bạn ấy nữa mà em, lúc tìm hiểu ra đc Kimi là ng bạn đầu tiên Phong Phong follow weibo là thôi, ss gục luôn Kiều Phong rồi. Hồi đó PP lập weibo là năm 2009 nhưng ko follow bất kỳ ai cả, đến nỗi có bài báo viết về chuyện này đó em, bài báo kêu là rất nhiều bạn bè, đồng nghiệp thân thiết của PP như thầy Hà, Trương Quân Ninh đều kêu bé sao ko chịu follow ai cả, ss Ninh còn giả bộ oán trách bé nữa cơ. Mãi sau đó hơn 1 năm sau Phong Phong mới follow mọi người và Kimi là người bạn đầu tiên PP follow, cả thầy Hà và ss Trương Quân Ninh ss nhớ ko lầm thì cũng là những ng PP follow từ rất sớm, thuộc những ng đầu tiên PP fw weibo , rồi khi @ trên weibo của PP cũng vậy, Kimi và ss Ninh cũng là 1 trong những ng đầu tiên PP @ đó em.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2014 10:18:02 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 4-11-2014 01:16 AM
Phong Phong cùng Kimi Kiều Nhậm Lương, Phó Tân Bác, Thần Diệc Nho xem World Cup 2012

PP à, anh lập ra weibo để chưng cho đẹp hả ))) Ai đc PP follow chắc cũng mừng rớt nước mắt )) PP đúng là vạn người mê mà )))

Nói chứ em nghĩ PP là người dễ làm quen nói chuyện nhưng để làm bạn thì hơi khó. Nhưng một khi PP đã xem người đó là bạn thì sẽ rất trân trọng tình bạn đó. Việc follow wb cũng vậy, em chưa từng vô wb nhưng em nghĩ những người PP follow hẳn rất thân với PP. Và những người đầu tiên thì lại càng quan trọng & thân thiết với PP

Sau khi đọc mấy bài về Kiều Phong trong thớt em cũng thích tình bạn của 2 người lắm. Với Vũ thì em thấy như đôi bạn cùng tiến (ko bít dùng từ nào cho hợp nữa ) thì với Kimi em thấy giống như thanh xuân của PP, cảm giác như mối tình đầu vậy. Em ko biết diễn tả sao nữa :'( đại loại có thể khiến cho em ngưỡng mộ, hoài niệm, còn có chút tiêc nuối nữa <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 4-11-2014 15:29:54 | Xem tất
Candy-Zhou gửi lúc 4-11-2014 10:18 AM
PP à, anh lập ra weibo để chưng cho đẹp hả ))) Ai đc PP follow chắc cũng mừng rớt  ...

Hồi đó cả năm trời ss thấy PP như tự kỷ 1 mình trên weibo vậy, có tương tác với ai đâu, mãi đến cuối 2010 mới follow và tương tác với mọi ng đó em. Đến giờ PP follow weibo cũng mới có 137, cũng ko nhiều lắm so với những diễn viên khác. Nhưng ss thấy bên TQ còn dùng nhiều cả weixin (wechat) nữa, cái này dùng cá nhân nên nhiều khi ko thấy tương tác với nhau trên weibo nhưng có khi lại 88 suốt ngày trên weixin ý chứ. Và ss nghĩ như PP chỉ dùng weibo cho công việc của mình là chủ yếu thôi còn bạn bè toàn thấy trên weixin. Có 1 weibo của Kimi chẳng đăng bảo Phong Phong là có muốn lấy vé đi xem banh bóng hay ca nhạc gì đó thì nhắn tin trên weixin cho Kimi đó thôi. Rồi ở pv Đằng Tín cũng vậy, PP cũng bảo là liên lạc weixin với ss Ninh chứ trên weibo lâu rồi đâu có thấy 2 người tương tác gì đâu nhưng weixin chắc lại chẳng 88 suốt. Như ss cũng vậy, bạn bè toàn 88 trên weixin chứ weibo thì chỉ để đu mấy ngôi sao thôi à.

ss đọc đến khúc e bảo Kimi giống như mối tình đầu của PP mà buồn cười quá nhưng đối với fans của Kiều Phong thì chắc chắn là thế, vì bây giờ PP bao nhiều CP quá, nếu tính CP thì Kiều Phong cũng đc tính là mối tình đầu đó chứ nhỉ?

Bình luận

Giờ em đã hiểu sao PP cứ ôm khư khư điện thoại mà chẳng thấy update wb là mấy :)) Em còn nghĩ ảnh xem bình luận của fans nữa chứ :))  Đăng lúc 4-11-2014 06:49 PM
Em cũng ko biết dùng từ sao cho đúng nữa, thấy giống giống vậy :))) nhưng ko phải dạng kia đâu ss :))))  Đăng lúc 4-11-2014 06:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2014 15:38:20 | Xem tất
Candy-Zhou gửi lúc 4-11-2014 10:18 AM
PP à, anh lập ra weibo để chưng cho đẹp hả ))) Ai đc PP follow chắc cũng mừng rớt  ...

Ài, mình thì ngưỡng mộ bạn, có thể thấy Kimi giống như mối tình đầu của PP.
Hoài niệm thì đúng rồi, nhưng hy vọng sẽ không phải tiếc nuối (hoặc giả ý của bạn là tiếc nuối vì nó đã trôi qua không trở lại  @.@ chứ không phải là tiếc nuối như ý hiểu của mình chăng? )

Bình luận

À, em tiếc chỗ 2 bạn hiện giờ ko còn tung tăng xuất hiện trên truyền hình với nhau nhiều như hồi chtrình Hảo nam nhi nữa thôi :)) chứ em cũng là fan ngôn tình mà :))   Đăng lúc 4-11-2014 06:34 PM
nên mình cũng chẳng nhớ gì cả, nội dung, tiêu đề, nhân vật, quên béng sạch :)))  Đăng lúc 4-11-2014 04:21 PM
mình đọc ngôn tình cũng mấy năm trc rồi, lâu rùi ko có đọc, còn ngôn tình cổ đại hình như chỉ đọc mấy bộ xuyên ko gì đó mà cũng quên tên rùi, đọc giải trí   Đăng lúc 4-11-2014 04:20 PM
mình thì chủ yếu đọc ngôn tình cổ đại, chứ hiện đại thì cũng không theo được mấy. Vừa đọc xong "thương ly", suýt khóc luôn.  Đăng lúc 4-11-2014 04:06 PM
mình chưa coi đam mỹ bao giờ nhưng trc cũng có đọc ít ngôn tình nhưng 1 thời gian cũng chán  Đăng lúc 4-11-2014 04:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2014 22:23:58 | Xem tất

cr:baidu

Bình luận

PP cần gì phải cướp ss :)))) bé chỉ cần liếc (mắt đưa tình) phát là đảm bảo Kimi đưa liền :))))  Đăng lúc 5-11-2014 11:54 PM
bé phong phũ và lạnh từ xưa giờ, chắc cướp của Kimi đó  Đăng lúc 5-11-2014 10:49 PM
sao PP đeo kính của Kimi vậy :)) Giờ em mới để ý cả 2 bạn đều đeo bông tai cùng bên <3 Ko biết phải 1 đôi rồi share ra đeo ko nữa :))  Đăng lúc 4-11-2014 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2014 22:14:12 | Xem tất

Bình luận

nhìn hình đã thấy rất dễ thương, xem clip là quắn quéo lun ss, 2 đứa đán g yêu quá đi  Đăng lúc 5-11-2014 10:54 PM
hai bạn trẻ cười rất hồn nhiên  Đăng lúc 5-11-2014 10:28 PM
hjhj, nhưng e thích tấm thứ 4 ss ạ, nhìn nụ cười 2 bạn iu thế, ss cho tấm ấy ra ngoài spo cho dễ ngắm đi ss  Đăng lúc 5-11-2014 10:23 PM
em, bình tĩnh nào.  Đăng lúc 5-11-2014 10:20 PM
tấm hình thứ 2, omg!  Đăng lúc 5-11-2014 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2014 22:49:25 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách