Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sis_wanabe
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Contest] Những thước phim ấn tượng~.~Banner tháng 10~.~ Hoa có vàng nơi ấy....

Đóng [Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 26-10-2011 20:15:48 | Chỉ xem của tác giả
ôi zời hóa ra mọi người ai cũng như mình, đều rơi vào tình cảnh bớt 1 thêm 2, cân đo đong đếm mãi mà ko chọn được cảnh nào xứng đáng nhất.
Đúng như Po nói í, cảnh nào cũng thích, k thích nhiều thì thích cực nhiều, vote cho scene này thì thấy có lỗi với scene kia, hự hự{:436:} Ai mà ngờ lúc chọn đã khó rồi, lúc vote càng khó hơn ~_~
Trước mắt có một số scene là ứng cử viên nặng kí:
-cảnh chàng Tửng áo tím trong tập cuối SG (ta ưng cái áo tím hí hí :">
-cảnh nụ hôn mùi kim chi của JO và JY (mộc mạc, đậm đà mùi hương, rất hợp ý ta
-cảnh DS đưa tay hứng mưa (cảnh này cực hay, lời thoại cực ám ảnh, tiếc là nàng nào cap ảnh chả có cái mẹt Bin nhà ta trong đấy T____T)
Tạm thời là thế, hẹn đến đêm mai ta sẽ đập cửa xông vào vote sau. Hí hí. Căn bệnh nước đến cổ mới nhảy của ta vẫn k thể thay đổi trong bất cứ hoàn cảnh nào :">

Bình luận

12h khóa sổ nha kưng ^^ đến mai ko tính ;))  Đăng lúc 27-10-2011 07:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 26-10-2011 21:16:55 | Chỉ xem của tác giả
Cứ chạy vào nhà là lại xông vào xem bà con vốt viếc thế nào, thấy cảnh ai cũng vò đầu bứt tai "cân đong đo đếm" mà thương ghê. BTC cơi nới thêm vài scene nữa đi, cảnh nào cũng đẹp, toàn là tình yêu của nhà mình cả, thôi thì thay vì ta treo 1 cảnh 1 tuần thì ta treo 7 cảnh 7 ngày đi, ai đồng ý giơ tay ngay nào!

Bình luận

*giơ tay giơ chân* =))))))  Đăng lúc 27-10-2011 10:05 PM
*chi chi xuống dưới* ^^  Đăng lúc 27-10-2011 07:38 PM
e giơ cả 2tay 2chân lun ạh :D  Đăng lúc 26-10-2011 11:58 PM
giơ 2 tay!!  Đăng lúc 26-10-2011 11:21 PM
giơ tay!!!^^  Đăng lúc 26-10-2011 10:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 27-10-2011 10:42:48 | Chỉ xem của tác giả
DinhDinh gửi lúc 26-10-2011 12:02
Bỏ fiếu bỏ fiếu đê!!!!  
Siđa ạh, tình hình là nãy h ta lượn ra lượn vô c ...

Lâu lâu mới thấy thị Ú nói đc câu ra hồn, đúng quá xá *bộp bộp bộp*
cái nào có cái mẹt zai cũng muốn đem lên banner hết
mà 7 ngày treo  7 scene cũng k đủ, thôi thì si đa ghép vài scene vào 1 tấm, rồi mỗi ngày treo lên 1 tấm
Vậy là tất cả các scene đều đc lên banner hết, khỏi mất công vốt cho mệt óc chị em. Thiên hạ lại đc dịp ngắm Bin thoả thích

Bình luận

ta nói câu nào mà chả đúg hử, cái đồ TÔM THỘN >:P  Đăng lúc 27-10-2011 12:10 PM
Mod đã mất công tổ chức, chị e ta cứ vote theo tinh thần vui là chính. Ngày hôm nay hết hạn, cả nhà cứ chịu khó vote đi nào :D  Đăng lúc 27-10-2011 10:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 27-10-2011 12:48:17 | Chỉ xem của tác giả
Vote rồi, comment rồi,
vào chào cả nhà 3 ngày tới tớ vi vu,
hy vọng sau khi về sẽ nhìn thấy nhiều nhiều banner đẹp!

Bình luận

C ơi, thay mẹt Mót e nhắc c edit bài thàh 3dòg ạh!!:D Mà c đi chơi 3ngày ạh? C đi zui zẻ, về nhớ mua qà cho bọn e c nhé!!;))  Đăng lúc 27-10-2011 01:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
 Tác giả| Đăng lúc 27-10-2011 19:36:05 | Chỉ xem của tác giả
THÔNG BÁO

Trước tiên do em xin lỗi cả nhà do sự cố acc bên PB của em bị die nên có 1 số ảnh ko thấy được, em về quê nên ko kịp ol để fix lỗi này. Nhưng tất cả các ảnh đã được edit lại hết để tiện cho mọi người trong việc vote.

Típ theo là dó 1 số bạn có ý kiến khó khăn trong việc bình chọn ^^, thật ra thì ai cũng biết những cảnh phim Bin đóng đều quá đỗi ấn tượng, bắt mọi người chỉ được chọn ra 1 cảnh cho mình thì đúng là khó khăn một chút, nhưng thiết nghĩ đây là cuộc bầu chọn banner nhà, dù có khó khăn nhưng hy vọng mọi người có thể vui vẻ tham gia và thoải mái chọn ra cho nhà mình 1 banner ấn tượng, nếu như cảnh nào cũng thích, thì dù chỉ có 1 trong số đó lên banner thì ngắm nó chúng ta vẫn cảm thấy tuyệt vời mà đúng không ^^.

Và 1 số bạn có đặt câu hỏi cho việc ý tưởng bị trùng nhau, liệu có thể vote cho ảnh đó được ko. BTC cũng xin trả lời là được cả nhé. Vì đây là bình chọn cho cảnh mà mọi người yêu thích, vô tình lại gặp phải những người khác "cùng chí hướng", cộng thêm thể hiện cảnh đó được sự yêu mến của nhiều người, như vậy việc chúng ta dành phiếu vote cho nó là hoàn tàn ko có vấn đề gì cả. Mọi người có thể thoải mái chọn ra cảnh phim mà mình ưng ý nhất, miễn sao đó ko phải là bài của chính mình.

Cuối cùng là 12h đêm nay sẽ khóa vote, mọi người cố gắng vote cho hết phiếu nhé, quyền lợi này là của chung đấy. Em sẽ tổng kết và cho ra kết quả vào ngày mai.

sis_wanabe

Bình luận

lột quần trả đây, ai cho chôm quần em bên nhà cũ hả =((((((((((((((((  Đăng lúc 27-10-2011 10:49 PM
Bow
sao mấy vụ vote này ko làm luôn cái Poll cho nó hiện đại công nghiệp chút hả Mót, haizzz  Đăng lúc 27-10-2011 10:14 PM
nhân cmt của chị Tồ, chị Si mót làm ơn choa em nhỏ hỏi: làm thế nào thì sẽ đc mặc quần ạ (đừng trả lời e kiểu là mót thì sẽ đc mặc quần nhé ~_~)  Đăng lúc 27-10-2011 09:09 PM
Cái quần của Mod, hu hu hu chị cũng muốn mặc quần :(((((((  Đăng lúc 27-10-2011 08:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 27-10-2011 21:14:19 | Chỉ xem của tác giả
vote rùi vote rùi nhé
tính ra thì bên này đã sang ngày mới rồi cơ
mình lúc nào cũng đc lợi về deadline hehehe
thui em đi ngủ đây
chúc cả nhà ngủ ngon
ước gì mai tỉnh dậy thấy scene của mình hoặc cái scene mình vote đc lên banner :">

Bình luận

em lến cấp sapphire, đạt đến 3000 point sẽ được mặc, nếu e ko muốn vào staff, nếu ko em đk vào staff là con đường ngắn nhất ;))  Đăng lúc 27-10-2011 09:34 PM
mai sẽ thấy ;))  Đăng lúc 27-10-2011 09:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 27-10-2011 22:22:40 | Chỉ xem của tác giả
haiz vote xong rồi!
tiếc vì 1 số cảnh cũng ấn tượng nhưng lại chỉ đc vote có 1 cảnh
buồn, nhớ tới rất nhiều cảnh...
thích cảnh thổi hoa bồ công anh
nhớ vô cùng cảnh JW và RI trước khi JW phóng xe lao vào cơn bão
khâm phục vô cùng cảnh JW trong thang máy, nói thực là cả bộ phim em thấy cảnh đó là Bin diễn xuất thần nhất và gây cho em cảm xúc mạnh nhất, sau đó là cảnh rơi nc mắt khi tìm lại đc trí nhớ ở ep 19 SG nữa
WW cũng có rất nhiều cảnh, nhưng thật tiếc trong số các cảnh WW ở đây lại ko có cảnh mà em thích, nếu tham gia chắc chắn em sẽ chọn cảnh Ji Oh và Joon Young tựa vào vai nhau yên bình dưới nền trời xanh thẫm (ko nhớ ep bn nữa! hic!)
F, OL thì em vừa xem tập 1 hôm nay, cảm xúc khắc khoải và rất khó tả, rất thích cảnh bàn tay hứng những giọt mưa của chị Trùm
Cuối cùng em vẫn qđịnh vote cho Tae Woong ở cuối phim, thực ra đây cũng là cảnh em định chọn nếu tham gia đc, nhớ vô cùng ánh mắt cùng nỗi buồn da diết của Tae Woong dành cho Bora, thực sự khi xem cảnh này nước mắt đã trào ra, ngày đó còn xem trên kênh HN1, và cũng là cảnh mà em nhớ mãi về 1 diễn viên giỏi mà mãi sau mới biết là Hyun Bin
haizz...muốn xem lại SQ quá!

Bình luận

Dân nghiền WW xin trả lời zen ngay là cảnh Jo và JY tựa vào vai nhau yên bình là những cảnh cuối cùng của tập 4 nàng nhé. Trời, muốn vote thêm vài cảnh nữa quá!   Đăng lúc 27-10-2011 10:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 27-10-2011 23:05:27 | Chỉ xem của tác giả
E ở bên JoongHouse, cũng từng có qua nhà Bin chơi, có dc quyền vote k mn
thôi mà k cho thì e cũng vote luôn, vì e cũng thương bin mà

Bình luận

=))) mò sang tận đây à, ss có nhờ e đâu nhỉ, kiểu này chỉ có sell chổi nhờ thôi =))  Đăng lúc 28-10-2011 12:53 AM
thế ghi hẳn hoi xem ai nhờ vả nào =))))))))))  Đăng lúc 27-10-2011 11:18 PM
cái quần thiệt mà mất vệ sinh nhà cửa Ốc ơi =))))))))))  Đăng lúc 27-10-2011 11:12 PM
Vote ngay và luôn đi bạn :)  Đăng lúc 27-10-2011 11:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
 Tác giả| Đăng lúc 28-10-2011 00:22:18 | Chỉ xem của tác giả
Thông báo khóa sổ vote

Rất cám ơn toàn thể các bạn đã tham gia và ủng hộ cho cuộc bình chọn trong những ngày qua. Mỗi bài viết, mỗi hình ảnh mà các bạn đưa ra đều vô cùng thuyết phục và gợi lại nhiều kỷ niệm. BTC đã kiểm tra toàn bộ và thông báo khóa sổ bình chọn tại thời điểm này. BTC sẽ tiến hành tổng kết vote và công bố kết quả trong thời gian sớm nhất.

BTC sẽ đi tổng kết và công bố kết quả trong vòng ít phút nữa.

Thân

sis_wanabe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
 Tác giả| Đăng lúc 28-10-2011 00:30:24 | Chỉ xem của tác giả
Kết quả bình chọn banner tháng 10

Sau khi tổng kết xong BTC xin được công bố, hình ảnh chiến thắng trong cuộc bình chọn tháng 10 là cảnh này:

Sau khi xem xét về nguyện vọng của mọi người, BTC cũng xin thông báo thêm, cuộc bình chọn banner sẽ được mở rộng thêm theo hình thức định kì hàng tháng, để thỏa mãn mong ước của các bạn được bình chọn cho hình ảnh mình thích. Mỗi tháng sẽ đi theo 1 chủ đề, tưong ứng với mỗi phim Bin đóng. Và sẽ làm dưới hình thức lập poll để tiện hơn cho các bạn trong việc bình chọn. Như vậy sẽ tạo cơ hội nhiều hơn cho các cảnh còn lại.

BTC sẽ tiến hành treo luôn banner ngay hôm nay trong vòng 1 tuần. Một lần nữa rất cám ơn các bạn đã tham gia nhiệt tình. Hẹn gặp lại các bạn vào cuộc bình chọn banner tháng 11.

sis_wanabe

Bình luận

giữa tháng 11 sẽ vote cho tháng sau nhá   Đăng lúc 28-10-2011 01:33 PM
Đề nghị mod cứ tiếp tục treo banner của người thắng cuộc lần này cho tới khi có người thắng cuộc lần sau;như vậy cưả nhà mình bao giờ cũng có Bin đón  Đăng lúc 28-10-2011 02:11 AM
cái gì? sao lại banner tháng 10, tháng 11 chứ, tháng 10 còn 3 ngày hức hức hức  Đăng lúc 28-10-2011 01:35 AM
Hoan hô"Cảnh thổi hoa bồ công anh trên cánh đồng của phim A millionaire's first love "của Sel đã được chọn làm banner cho nhà mình.Bài com đọc rất cảm động.Thanks e   Đăng lúc 28-10-2011 01:01 AM
quá tuyệt. tks mod tks all :X  Đăng lúc 28-10-2011 12:54 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
DinhDinh + 5 BTC vất vả rùi!!:X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách