Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: TieuHo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Contest] Hoa Hậu Hô- Hoa Hậu Hô là .....

Đóng [Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 3-1-2012 23:17:15 | Chỉ xem của tác giả
huxhux...HHH đã kết thúc òi...
em xin cáo lỗi cùng toàn thể BGK vì đã hem có tham dự được cái nào hết :((
mấy bữa trước em zìa quê nhà hem có net nên hem có tham gia mấy vòng đầu dc
định zô tham gia vòng 3 thì tối đó cậu em bị bịnh phải nhập viện, cả nhà phải chạy zô coi sao nên cũng hem tham gia được lun
em thành thực xin lỗi mọi người

Bình luận

lâu lắm mới thấy Bin nè. ôm ôm mấy cái :X:X thỉnh thoảng qua nhà tám đi Bin  Đăng lúc 4-1-2012 12:26 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
TieuHo + 2 ss ôm ôm cái này :x lâu quá ss k t.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
 Tác giả| Đăng lúc 5-1-2012 11:34:17 | Chỉ xem của tác giả
Lễ trao giải Hoa Hậu Hô

Các bạn Thí sinh hoa hậu và khán giả yêu quí

Vậy là sau ba vòng tranh tài đầy thử thách và cam go , cuộc thi Hoa Hậu Hô đến đã đi đến giai đoạn cuối

Tổng số thí sinh của chúng ta ban đầu là 17 nhưng cứ qua từng vòng thì số lượng rơi rớt rải rác. Có thể đề thi hơi khó hoặc các bạn bận rộn không thể thu xếp thời gian , dù là lí do gì đi nữa thì BTC xin gửi đến các Thí Sinh đăng kí dự thi lời cám ơn chân thành .

Hoa Hậu Hô là người đẹp tương đối nhất giữa một rừng thí sinh đi thi và điều quan trong là Hoa Hậu Hô là người phải có đủ cả ba vòng .

Trong số tất cả các TS dự thi thì có hai TS hội đủ tiêu chuẩn này là minholuckytobie-elisha.

Các TS còn lại em thì có vòng 1 lại không có vòng hai , hoặc có vòng 1, 2 nhưng lại thiếu vòng ba

BTC sau khi chấm điểm và xem xét tất cả các yếu tố thì thống nhất với kết quả như sau:

Hoa Hậu Hô
: TS SBD07- tobie-elisha nhận giải thưởng 500$

Á hậu Hô :  TS SBD03- minholucky nhận giải thưởng 300$

Ngoài ra BTC có thêm những giải như sau

Các TS tham dự hai vòng thi mỗi TS sẽ nhận phần quà 100$:

-TS SBD01- Nuyn
-TS SBD02- pink_colour2010
-TS SBD06- luckystar_ntqd
-TS SBD 14- D4nd3lion

Các TS tham gia 1 vòng thi nhận phần quà 50$ :
TS SBD 15 - iuHo_oHui

Giải cho TS được yêu mến qua vote phần quà 50$
: TS SBD 01 - Nuyn

TS có món ăn tự nấu 50$ : TS SBD 01 – Nuyn

Một lần nữa BTC gửi đến các TS những cái ôm hôn thắm thiết nhất , chính sự nhiệt tình đáng yêu của các bạn đã góp phần làm cho cuộc thi HHH thật đẹp.

BTC sẽ tiến hành gửi tiền vào ngày mai , các TS sau khi xem kết quả , có thắc mắc hay thấy BTC có tính toán lộn thì vui lòng thành khẩn góp ý
{:418:}

ss đã chuyển tiền cho tất cả TS có giải rồi nhé , ai chưa nhận được thì nhớ nhắn để ss kiểm tra lại

Bình luận

vì e nghĩ mọi ng cũng đã vất vả rầu, có thêm 1 ít xèng hỗ trợ cũng hay ạ. đó là ý kiến của e, mọi ng xem xét xem thế nào ạ :D  Đăng lúc 5-1-2012 10:06 PM
e đề nghị có thêm hỗ trợ xèng cho BGK đã chấm thi cho bọn e ạ :D  Đăng lúc 5-1-2012 10:05 PM
cả 3 ss yêu đều vất vả nhiều rồi >:D< :-* :x  Đăng lúc 5-1-2012 08:27 PM
em cám ơn BTC ,,,mong các phần thi lần sau nhà mình sẽ thành công hơn ạ ,,yes cám ơn ssssssssssssss  Đăng lúc 5-1-2012 03:18 PM
em cám ơn BTC, cám ơn cuộc thi. Chúc mọi người năm mới nhiều thắng lợi nhé  Đăng lúc 5-1-2012 02:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách