Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: TieuHo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Contest] Hoa Hậu Hô- Hoa Hậu Hô là .....

Đóng [Lấy địa chỉ]
21#
 Tác giả| Đăng lúc 9-12-2011 05:34:58 | Chỉ xem của tác giả

Tổng kết vòng sơ bộ ( đăng kí )

Vậy là vòng đăng kí Hoa Hậu Hô đã kết thúc. Đến với đợt thi lần này có tất cả 17 thí sinh từ mọi miền đất nước tham dự. Các TS đã cung cấp cho khán giả những cái nhìn thông và thoáng nhất qua những con số gợi hình , qua  những bức chân dung gợi mở và chia sẻ những sớ thích , sở đoản riêng tư rất gợi hình.

Căn cứ theo thứ tự danh sách đăng kí các TS lần lượt có số báo danh (SBD) như sau :

1. SBD01- Nuyn
2. SBD02- pink_colour2010
3. SBD03- minholucky
4. SBD04- nhocant
5. SBD05- candylovely_ms
6. SBD06- luckystar_ntqd
7. SBD07- tobie-elisha
8. SBD08- piglet_97
9. SBDO9- moon_lmn
10. SBD10- lylycheng
11. SBD11- mabin
12. SBD12- porcupine_minoz
13. SBD 13- kimuyenly1210
14. SBD 14- D4nd3lion
15. SBD 15- iuHo_oHui
16. SBD 16- putin_Đa_Bum
17. SBD 17- ngan_loveminho

BTC xin gửi đến các TS những lới chúc tốt đẹp nhất, chúc các TS có đủ sức khỏe để lắc thật đều ba vòng thi sắp tới {:418:}

Bình luận

ss ơi, hay cho thêm ss vit với Ngân tham gia lun đi. rùi cho thời gian thi ra xa 1 tý nữa ss. cho nộp bài bổ sung ấy ạ  Đăng lúc 10-12-2011 07:51 PM
Ôi...khó quá ss ơi!!! :D  Đăng lúc 10-12-2011 05:05 PM
ui Vịt yêu chậm chân rồi , ss lại tưởng Vịt bận nên k nhắn cơ :)  Đăng lúc 10-12-2011 12:41 PM
ss em chậm chân rồi! hu hu  Đăng lúc 10-12-2011 12:32 PM
nên tự PR đánh bóng tên tuổi mình để kiếm đc nhìu vote, tăng rết ... nhìu bình lựng + nhìu điểm cộng đê =))  Đăng lúc 9-12-2011 06:22 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +4 Thu lại Lý do
BéCún + 4 Ss vất vả rồi :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
 Tác giả| Đăng lúc 9-12-2011 05:57:20 | Chỉ xem của tác giả
Đề thi vòng 1

Các Thí sinh sẽ có một buổi hẹn hò lãng mạn với Lee Min Ho. Các bạn hãy phát huy tối đa trí tưởng tượng để kể lại buối gặp gỡ ấy.

Các TS có thể dùng mọi hình thức để trình bày bài viết của mình :kể chuyện bằng hình ảnh cắt ghép với Ho , hình Ho , văn viết , thơ , làm clip, hát ..

Gửi bài viết của bạn về địa chỉ email của cụ marigold [email protected] hoặc PM bài viết cho cụ marigold  theo nick tại kst.net.vn

Các bạn muốn bài viết trình bày theo ý muốn thì trước khi gửi bài hãy chỉnh sửa theo code của kst ( muốn chắc ăn hơn thì post thử bài vào một bài post cũ nào của mình để kiểm tra lại sau đó thì xóa đi) . khi gửi bài nhớ ghi SBD Hoa Hậu Hô của bạn

Thời gian nhận bài từ lúc thông báo này đến 12h đêm ngày 12/12/2011

BTC sẽ post tất cả các bài dự thi lên cùng một lúc.
Nào các TS hãy cho trí tưởng tượng bay xa cùng với Lee Min Ho nhé
{:292:} {:292:} {:292:} {:292:} {:292:}

TS nào có thắc mắc gi thì cứ hỏi đừng ngại nhé

Bình luận

ss ui, e đang phải ôn thi nên chắc nộp muộn tý đc k :(  Đăng lúc 10-12-2011 02:27 PM
hình thức thi hấp dẫn quá. chỉ nghĩ đến thôi là thấy sung sướng rồi....  Đăng lúc 10-12-2011 02:01 PM
uh giống dạng fanfic ấy crel , được đóng vai chính sướng thế còn gì =))  Đăng lúc 10-12-2011 02:11 AM
giống như fanfic ấy hở?  Đăng lúc 10-12-2011 01:26 AM
cụ ơi cho cháu thi sau nha h cháu đang bận ôn thi òy  Đăng lúc 9-12-2011 10:50 PM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +15 Thu lại Lý do
BéCún + 5 :)
putin_Đa_Bum + 4 dễ e rút đơn thua cuộc quá :-<.
Chich_bong + 4 con lạy cụ ^ ^
BabyMoon + 2 Oi cái đê thi =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
 Tác giả| Đăng lúc 10-12-2011 06:29:04 | Chỉ xem của tác giả
Hẹn hò cùng Ho

Mấy bữa nay BTC chạy đôn chạy đáo đến nỗi ngày quên ngủ đêm quên ăn , đến nổi mặt người nào cũng toàn mắt và mũi. Cuối cùng chuyện cần làm cũng đã thông. Số là BTC đang liên lạc mời Min Hô của chúng ta đến VN hẹn hò với ứng cử viên Hoa Hậu Hô. Sao hót quả có khác , gọi điện cả ngày mà cứ ò í e, chẳng biết là Ho bận hay là ngủ bù sau hai Fanmeeting nhảy nhót tưng bừng ở Tung Cửa.

Cuối cùng nổ lực ăn vạ của chúng tôi cũng được đền bù khi đầu dây bên kia cất lên giọng trầm ấm " đông seo"
Thế là BTC chúng tôi nhao nhao cả lên " Ho hả , mình nè"

Ho chột tỉnh ngủ cất giọng cười hôhô rất quen thuộc " a em nhận ra các chị rồi , các chị bên VN phải k ạ"

Trời ,Ho đúng là vừa đẹp người lại vừa giỏi , tại sao chỉ nghe mình nói tiếng VN mà biết đó là người VN rồi ) BTC há hốc mồm thán phục chưa kịp trả lời , thì bên đầu dây kia Ho nhanh nhẩu giải thích " Chả là em nhận được thư mời của các chị , nên em đã chuẩn bị tinh thần nghe giọng lạ rồi ạ"

Đúng là tuổi trẻ tài cao có khác ! BTC liền đi thẳng vào vấn đề " Thế em có thể thu xếp hẹn hò với các TS Hoa Hậu Hô được chăng nhỉ ?"

Ho nhí nhảnh trả lời : " Vâng vâng em đã thu xếp hết rồi ạ, em đã chuẩn bị tinh thần để đón tiếp các TS"

BTC : " Thật là cám ơn em nhiều lắm , dù Hoa Hậu Hô cũng không liên quan đến em nhiều lắm, nhưng vì có cái chữ Hô nên đành làm phiền em vậy "

Ho cười hôhô rất sảng khoái " Các chị đừng ngại , em rất thích giao lưu với fans ạ , lần này lại còn được gặp gỡ với TS Hoa Hậu Hô thì thật là ... hôhôhô"

BTC nghe Ho cười như thế nhân tiện tiến đến " thế chị gửi danh sách TS cho em rồi nhé , 16 em có ít quá k em , hay là còn thời gian thì hẹn hò lãng mạn với các chị luôn nhá "

Ho liền đổi giọng nghiêm nghị : " em lên lịch hết cả rồi , chỉ còn 16 chổ trống cho các em xinh tươi , nên e rằng ..."
BTC sực tỉnh " uh , thôi cám ơn em nhé , em nghỉ ngơi  cho khỏe để có sức mà đi hẹn hò nhé"

Thế là xong việc , cúp máy rồi BTC nhìn nhau lẩm bẩm " em nào mà k đi thì BTC sẽ đi thế ngay ... sao mình lại  k thi luôn nhỉ !"

PS: Đây là bài chém gió sơ sơ , các bạn tha hồ phát huy trí tưởng tượng ở vòng 1 này  , hy vọng các TS đừng để lỡ buổi hạn hò đáng nhớ này nhé

Bình luận

=))))))))))) i am bo tay, hhhaha, ss nghĩ ra cuộc thi này cũng hay đó  Đăng lúc 10-12-2011 11:26 PM
Ho nói tiếng việt siêu quá =))  Đăng lúc 10-12-2011 02:29 PM
ặc. heheheheh.  Đăng lúc 10-12-2011 02:03 PM
ối cụ hổ. e vote cho cụ thành hoa hội hô lun á =)))  Đăng lúc 10-12-2011 11:51 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +8 Thu lại Lý do
BéCún + 5 :)
BabyMoon + 3 ôi ss Hổ =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
 Tác giả| Đăng lúc 11-12-2011 00:42:34 | Chỉ xem của tác giả
Thông báo

BTC quyết định dời thời hạn nộp bài đến 12 giờ đêm thứ bảy ngày 17/12/2011

Tình hình là còn một số bạn muốn đăng kí dự thi, để cho cuộc thi thêm nhộn nhịp BTC sẽ nhận thêm đơn đăng kí , các bạn post đơn đăng kí theo hướng dẫn ở page 1 , và nộp bài dự thi vòng 1 theo thời hạn trên.

Để cho công bằng, vì thời hạn ban đầu hơi gấp rút , nếu TS nào đã nộp bài rồi , muốn chỉnh sửa bài thì có thể chỉnh sửa và nộp lại bài theo thời gian mới gia hạn.

Mong là các TS của chúng ta có thời gian thư thả hẹn hò với Ho nhé :x

Bình luận

like mạnh. em đăng kí liền.hehehe  Đăng lúc 12-12-2011 11:58 PM
ôi sướng quá vậy là mjh có nhìu tg cùng chàng lên thiên đường rùi^.^  Đăng lúc 11-12-2011 08:15 PM
ô giê. like mạnh. lâu lâu như này có thời gian chém hơn cụ ạ. nice đây cụ nhé :X  Đăng lúc 11-12-2011 08:27 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
BéCún + 5 Lâu lâu đọc lại mấy cái này tự .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 11-12-2011 22:09:45 | Chỉ xem của tác giả
cho e hỏi nếu làm văn, làm thơ thì làm ở đâu?
Lên file word làm áh{:265:}
Ôi Hô iu ơi các cụ bảo e đi hẹn hò với anh kìa   {:311:}

Bình luận

zời ạ... Ho nhà ta đây sao =)) Rủ thêm ai đi thi HHH ko ka :D  Đăng lúc 12-12-2011 10:58 AM
e ơi, cho ss hỏi. Ho đi tham gia chương trình thực tế này à  Đăng lúc 12-12-2011 12:09 AM
Cái áo của em ấn tượng quá =)) em dìm HO kiểu này thì rớt cả quần nhỉ =)) ngủ ngon này :x  Đăng lúc 11-12-2011 11:57 PM
ui , bài thi của em muốn làm chỗ nào cũng được , chỉ là ss lo các các em trình bày bài trên word, thì khi post bài lên KST sẽ khác với bài em đã đánh trên word thôi :xx   Đăng lúc 11-12-2011 11:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 12-12-2011 10:59:37 | Chỉ xem của tác giả
Thi HHH thưởng cao... nhận hàng loạt rết đây :D

Bình luận

bik vì sao ss ko vào được goài ! ss ở c-zone chỉ quanh 1 khu vực C , còn em UT bo hết tất tần tật =))  Đăng lúc 15-12-2011 02:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 13-12-2011 00:29:39 | Chỉ xem của tác giả
Họ và Tên: Phạm Lê Thùy Ngân (viết tên thật pama đặt cho!hjhj)
Nghể nghiệp: sinh viên
Số đo ba vòng :uhm....cái này chưa đi đo ah. nhưng theo phỏng đoán của bản thân thì là khoảng 70-80-90 (số đo siêu chuẩn. đảm bảo Ho nhìn phát là ngất ngây con gà tây luôn.heheheheh)
Giới thiệu đôi nét về bản thân:
- sở thích: đâu tiên là niềm đam mê cháy bỏng...ngắm trai đẹp! hehehe. Nói chung là cái máu mê trai ko thể nào từ bỏ được. Tuy nhiên vẩn có tình yêu chung thủy dành cho Ho hâm yêu quý!
thứ 2 là ngủ, đi chơi, xe, phim.....ôi nhiều lắm! hehe
- ước mơ tương lai sẽ đăng quang hoa hậu Hô và có một cuộc hen hò thú vị với Ho hâm nhà mình.heheheh{:297:}
- sở đoản là nhanh mà ẩu, làm cái gì củng chảng nên cơm cháo gì hết...(ko biết Ho có chịu ko ta?????{:291:})
- ham hố:  nhiều lắm...cái gì,ở đâu mà có trai đẹp là ham hố hết...
thôi mô tả sơ sơ thế chứ văn vẽ em ko được tôt lắm chỉ mong mọi người yêu  quý mà vót em em phiếu là em mừng lắm rồi. em mà đăng quang hoa hậu Hô em hứa sẽ đi làm từ thiện, yêu quý giúp đở mọi người và nhất định lúc đi gặp Hô sẽ kể về độ nhiệt tình của minoz VN cho Ho nghe. em thề, em hua, em đảm bảo! heheheh{:289:}
Hình chân dung :
ngắm đi ngắm lại chọn cái đẹp nhất ra để khoe với mọi người.hjhj

Bình luận

cũng qua đây ham hố á =)) like  Đăng lúc 15-12-2011 02:31 PM
Hô hô hô. D phát :x  Đăng lúc 13-12-2011 09:46 AM
hehe. em đang hen hò mà. hẹn hò xong mới kể được chứ.hjhj. thanks ss tieuho nhiều!  Đăng lúc 13-12-2011 08:52 AM
Duyệt đơn,he he cố gắn lên nhé em  Đăng lúc 13-12-2011 07:40 AM
SBD017 nhe em :x  Đăng lúc 13-12-2011 05:55 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +6 Thu lại Lý do
BabyMoon + 1 Ủng hộ 1 cái!
TieuHo + 5 Đóng dấu đơn hoàn chỉnh :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 15-12-2011 16:24:04 | Chỉ xem của tác giả
TieuHo gửi lúc 11-12-2011 00:42
Thông báo

e xin dc rút lui do lịch thi của e rất gấp gáp mà xen kẽ trong tuần từ 12 đến 21.12

chúc các hoa hậu Ho thi tốt nhé

xin lỗi bgk vì e k thể tiếp tục {:435:}

Bình luận

Rồi.....rate trừ đi bà con....mới com ủng hộ hồi nãy....huhu  Đăng lúc 18-12-2011 10:39 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
TieuHo + 1 ngu ngon nay :xx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 18-12-2011 10:35:30 | Chỉ xem của tác giả
Em cũng định thi đây này, mà khổ cái ít zô nhà quá nên giờ muộn mất rồi

Nhà zui nhở

Để em đi page xem ai là hoa hậu nào?

Bình luận

sẽ còn nhìu cuộc thi nữa 5ting :X  Đăng lúc 19-12-2011 07:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 19-12-2011 09:01:49 | Chỉ xem của tác giả
HOA HẬU HÔ - BÀI DỰ THI VÒNG 1:
"HẸN HÒ CÙNG HO"

SBD 03 - Minholucky

Ừm LEE MIN HO  tôi có hẹn với cậu ý rồi
Ồ thật tuyệt vời ,,,Ho à bạn thật tử tế với tôi đấy ,,1 Minoz như tôi
bạn còn mời tôi dùng bữa với bạn nữa ,,

Thế là tôi với bạn hẹn nhau tại quán cóc nhỏ bên vỉa hè, bạn mời tôi ăn món ba chỉ nướng ,,
Nào giờ tôi mới được thưởng thức món này nên thầm nghĩ bụng ''hong biết có ngon không ''
Chủ quán đưa ra một đĩa ba chỉ nướng ,rau và nước chắm ,Ho nói !mình ăn đi nào .,,cha cha chắc ngon lắm đây
tôi và Ho cùng nhau nướng thịt ,,,
- Chín rồi này ,mỗi người chuẩn bị rau trên tay mình , tôi không biết cuộn ,HO  chỉ tôi bạn phải cuộn như thế này nè ,,mình cho miếng cải lên trước ,xong rồi mới cho rau, các thứ lên ,
,cuối cùng là cho thịt cuốn lại như thế này nè rồi chấm với nước mắm và cuối cùng là bỏ dô miệng ,,
a a đi nào cứ  thế  ,,
,,Ho làm mãi ,tôi ăn có vài miếng ,,còn nhiêu Ho ăn hết trơn
,ông HO  này ghê quá lần sau phải ăn hơn mới được ,,, {:284:}

Ho à tôi mong lần sau được đi với bạn nhiều hơn ,chớ lần này bạn mời tôi ăn mà bạn ăn không hà '' tôi bị lỗ rồi '' không được lần sau bạn phải bù cho tôi đấy nhé ,,

Được thôi Minoz lần sao mình sẽ dẫn bạn ăn món cá viên ,,
về nhà tôi mừng quá nhảy đùng đùng, {:272:}
,nhưng nghĩ lại mình lại mắc lừa anh bạn Ho nữa rồi
''trong phim BOF bạn ấy ăn cá viên  với cha DANDI quá trời ,,  {:265:} {:265:}

Bình luận

Chúc mừng TS can đảm số 1 này :xxxx  Đăng lúc 19-12-2011 10:37 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
CaMilOvE + 2 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo