Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: froidgarcon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Comédie musicale] Roméo & Juliette - Tình yêu và hận thù | Vietsub Act 2 Completed !

[Lấy địa chỉ]
391#
Đăng lúc 6-5-2014 10:00:20 | Chỉ xem của tác giả
Xem tác phẩm này xong tự nhiên thích nhạc kịch ghê luôn. Thích các bài hát trong này lắm. Rất ý nghĩa ý. Không ấn tượng lắm với Romeo và Juliet còn lại các nhân vật khác đều rất ấn tượng . Cám ơn ST nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

392#
Đăng lúc 23-8-2014 22:57:41 | Chỉ xem của tác giả
Trong số các bản dựng Romeo và Juliet thì chỉ có bản phim năm 1968 và bản nhạc kịch này để lại cho mình ấn tượng nhiều nhất T^T, có 1 đợt kiểu bị cuồng, ngày nào cũng mở ra coi mấy đoạn mình thích luôn ấy

Năm 2006 có tour lưu diễn khắp thế giới nhưng chỉ còn mỗi Damien Sargue đóng Romeo còn lại thay hết, xem chẳng thích bằng nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

393#
Đăng lúc 16-10-2014 13:37:05 | Chỉ xem của tác giả
Bản này dàn diễn viên thiệt là hoa mộng đó mà ^^~~
Cũng là chàng Roméo này mà bản sau trông chàng lưu manh thấy sợ luôn...còn bản này nhìn rất chi có cảm giác Casanova nhưng về cá nhân thì mình thích La Haine bản 2010 hơn ... có cảm giác bản này như một bài thơ - dịu dàng mà day dứt. Còn bản 2010 [ hy vọng nhớ đúng :3] cảm giác như sự bùng nổ - sự phẫn nộ, tác động rất mạnh mẽ.

Nhưng gộp chung lại thì lại thích cái huê mộng của bản này :3  -Cảm ơn mấy bạn - sub vất vả lắm... gửi ngàn nụ hun gió tới subteam :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

394#
Đăng lúc 21-11-2014 21:15:19 | Chỉ xem của tác giả
nhạc kịch này hay quá, rất cảm động
ngày trước mình cũng hay xem nhạc kịch nhưng mà không hay nên mình không xem nữa lâu không xem bây giờ xem lại hay quá.
cảm ơn subteam đã mang đến nhạc kịch hay như vậy

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

395#
Đăng lúc 22-1-2015 12:24:25 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn công sức của các bạn đã cho chúng tôi món ăn tinh thần này. Ngoài ra tôi còn biết có nhạc kịch Cleopartre do ca sĩ mang hai dòng máu Pháp-Marocco thủ vai chính. Hy vong ngày nào đó sẽ được xem có phụ đề tiếng Việt

m
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

396#
Đăng lúc 3-10-2015 09:37:54 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên, cảm ơn subteam đã dịch, lần đầu tiên mình nghe nhạc kịch Pháp, và không ngờ lại hay ntn T_T
Cơ mà cho mình hỏi, các bạn có định làm tiếp không vậy? :"( theo mình biết thì Romeo & Juliette có những 5 act lận :'(
các bạn cố gắng làm nha T_T mình hóng lắm đó T_T
một lần nữa, cảm ơn các bạn nhiều nhiều nhiều~~~

Bình luận

vở này thì chỉ có 2 act là hết rồi bạn ạ  Đăng lúc 11-10-2015 11:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

397#
Đăng lúc 16-3-2016 22:24:58 | Chỉ xem của tác giả
Mừng rớt nước mắt
Không ngờ lại tìm được sub việt cho tác phẩm này
Ngày xưa thích lắm nhưng xem không hiểu hết
Thanks sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

398#
Đăng lúc 8-6-2016 12:35:35 | Chỉ xem của tác giả
Bạn ơi, bạn có bản song ngữ phụ đề Pháp Việt video này không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách