Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongbo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Comédie musicale] Notre Dame de Paris Vietsub - Nhạc kịch Thằng gù nhà thờ Đức

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 9-5-2013 08:05:27 | Chỉ xem của tác giả
Tung bông tung hoa

Cuối cùng thì cái nhạc kịch này cũng đã lên sóng

Xem nhiều lần lắm rồi mà lúc ngồi làm vẫn cứ thích

Chờ mãi sub nhà mình ra để coi

Lon ton đi down vìa thui. :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 9-5-2013 13:59:51 | Chỉ xem của tác giả
Mình không có ý gì đâu nhưng phần giới thiệu nhân vật đôi khi có lỗi sai chính tả và ngữ pháp nên có chút ảnh hưởng đến cảm xúc của một người đọc, người xem như mình.

Bình luận

cảm ơn bạn đã nhắc nhở, tụi mình sửa rồi nhé.  Đăng lúc 11-5-2013 04:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 9-5-2013 15:04:11 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng từng xem 1 lần trên tivi rồi
nghe các diễn viên hát mà nổi cả da gà vì hát hay và diễn rất chân thật
cảm ơn subteam nhiều nha vì đã đem đến cho forum 1 tác phẩm để đời ><
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 9-5-2013 15:21:42 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay mới phát hiện ra French Entertainment trong Kites. Mình cực kỳ thích vở nhạc kịch này. Thanks các bạn nhiều. Mong các dự án khác của các bạn: phim, nhạc kịch, hài, .... Ủng hộ các bạn !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 9-5-2013 15:29:40 | Chỉ xem của tác giả
*đá đít*
sao ko mời e hả bo kia
khóc 1 dòng sông
*đạp đạp*
*đứng dậy đi down*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 9-5-2013 16:07:01 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem, đã down nhưng vẫn muốn xem và down lại. Bộ 3 tuyệt vời Garou, Daniel Lavoie và Patrick Fiori đã mang đến một ca khúc bất hủ như Belle. Trong vở nhạc kịch thấy hông thể ưa nổi Frollo nhưng khi cởi bỏ lớp hóa trang thì thấy bác Daniel thật hiền.Hi, vẫn thích chất giọng Patrick nhất, giọng ca trong trẻo và cao vút. Nhưng mỗi chất giọng đều mang đến một vẻ riêng nhưng sự hội tụ đó đã mang đến sự hoàn hảo cho bài hát :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 9-5-2013 16:13:13 | Chỉ xem của tác giả
Còn vở nhạc kịch "Romeo et Juliette" do Cecilia Cara và Damien Sargue trình diễn nữa. Mê chất lãng tử của Damien quá chừng.Hy vọng subteam sớm ngày cho lên thớt. Cám ơn nhiều lắm!!!
Nhờ mấy vở nhạc kịch như thế này mà có thừa đam mê cho việc học tiếng Pháp. Ráng cày cái" rem-me" nữa là dc ^^

Bình luận

Hi, mình cũng thích mấy bài hát tiếng Pháp nữa. Nếu sau này subteam làm sub mấy bài hát của Enrico Macias và Christophe thì tuyệt :)  Đăng lúc 11-5-2013 08:13 PM
sẽ sớm thôi! chúc bạn luôn vững niềm tin và đam mê học tiếng Pháp nhé ^^  Đăng lúc 11-5-2013 04:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 9-5-2013 16:45:00 | Chỉ xem của tác giả
wuay!!!...nhạc kịch kìa...thể loại nhạc kịch cở ở việt nam k phổ biến mấy nhỉ...mình hồi cấp 3 xem vở nhạc kịch romeo và juliet mê như điếu đổ.....vũ đạo đẹp, nhạc hay, diễn viên đẹp...mặc dù chả hiểu họ hát cái mô  tê gì!!!....ngẩn ngơ, mê mẩn 1 thời gian{:301:}....hóa ra ở kites cũng dịch nhạc kịch...thấy đánh dấu hay...là đã mê tít cả mắt...hi vọng sub còn dịch nhiều thể loại thế này nữa...thanks sub!!!{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 9-5-2013 17:13:20 | Chỉ xem của tác giả

thể loại này mới mẻ quá, lần đầu tiên mình mới biết đó, cảm ơn đã chia sẻ, hy vọng còn nhiều thể loại này hơn nữa như nhạc kịch romeo và juliet
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 9-5-2013 17:23:33 | Chỉ xem của tác giả
đã từng đọc truyện và xem phim hoạt hình của hãng disney roài... nhưng thể loai này là lần đầu mình coi... hy vọng bộ phim hay và hấp dẫn... p/s tks nhóm sub nhoa......
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách