Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4681|Trả lời: 46
Thu gọn cột thông tin

[Collections] Trích lời của Jang Keun Suk - Câu chuyện "Live The Dream"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-7-2014 12:17:53 | Xem tất |Chế độ đọc
Trích lời của Jang Keun Suk:

1. Tôi muốn cải thiện bản thân mình để mọi người có thể nói "Jang Keun Suk là mục tiêu của tôi" - (JKS AERA)

2. Tôi không thể tưởng tượng thế giới không có tự do. Bởi vì tôi là người được xem như một "người tự do", phải không? - (JKS AERA interview)

3. Tôi biết cuộc sống của Eels khó khăn và rất khó khăn. Hàng ngày với bao nhiêu lo lắng. Nó giống như con tàu lượn siêu tốc. Tôi biết các bạn đã lo lắng về tôi nhiều bao nhiêu, vì vậy hãy xóa đi những lo lắng của các bạn. (JKS Cri Show)

4. Những gì tôi muốn làm xuất hiện hết cái này đến cái khác và không bao giờ kết thúc. Tôi muốn trở thành một hình tượng mà đàn em của tôi yêu mến tôi nói "Tôi muốn được như anh ấy" trong 5 hay 10 năm sau. Tôi sẽ làm một cái gì đó lớn trong vòng 10 năm. Vì vậy, tôi tiếp tục chạy ngay từ bây giờ. (JKS AERA)

5. Đừng đấu tranh với những người khác. Tốt hơn là chiến đấu với chính mình. Đối thủ của tôi chính là tôi. Các bạn cũng vậy. Hãy làm tốt nhất có thể để nghĩ rằng bạn là đối thủ của chính mình. (JKS Cri Show)

6. Ước mơ của các bạn đã có trong thời thơ ấu là gì? Nó không thể là Eels, phải không? (cười). Ước mơ của tôi bây giờ là World Prince. Nó không quan trọng nếu tôi có thể đạt được hay không. Tôi tuyên bố để nó truyền cảm hứng cho tôi. Nếu đó là một ước mơ, ý định kiên quyết đó của tôi, tôi muốn hứa và giữ lời hứa, làm tốt nhất đối với ước mơ của tôi. Giống như tôi, tôi muốn các bạn có ước mơ của riêng các bạn. (JKS CriShow)

7. "Tôi sẽ đi bất cứ nơi nào tôi muốn .. ZikZin (tiếp tục đi về phía trước)!" - Jang Keun Suk

8. Trời sẽ giúp cho những người tự giúp chính họ - Jang Keun Suk

9. Không ai "cao" hơn người khác - (Jang Keun Suk 1 - Q & A Cut)  

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
_KeunSuk_ + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 13-7-2014 12:23:34 | Xem tất
Words of Prince Jang Keun Suk

https://www.youtube.com/watch?v=bgxJlLg84dg
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 15-7-2014 17:29:17 | Xem tất
10. Mặc dù tôi tin vào số phận, tôi cũng cảm thấy rằng số phận có thể thay đổi. (Q & A Cut Maz) 6-2012

11. Để trở thành Hoàng tử Thế giới, tôi sẽ làm việc tốt nhất có thể ngay hôm nay. (Q & A Cut Maz)

12. Tôi thích đi đến những nơi mới có những thách thức mới. Các kiểu "hài lòng" và "an toàn" không phải là phong cách của tôi. Tôi muốn thử thách một cái gì đó mà tôi chưa thử, tôi muốn thu nhận cảm xúc, tôi muốn giữ lại năng lượng. (JKS Press Con)

13. Nếu bạn cảm thấy hạnh phúc ở Seoul, hãy quan tâm nơi này, điều này làm cho tôi cũng cảm thấy hạnh phúc. Ngay cả khi tôi đi ra nước ngoài, đất nước tôi sẽ không cảm thấy xấu hổ vì tôi, vì TÔI là Người Hàn quốc! – (JKS PressCon)

14. Ai đó có thể hỏi, tại sao bạn làm việc chăm chỉ như vậy, bởi vì tôi không thể nhìn thấy tương lai của tôi, tương lai tôi có thể không được hạnh phúc như bây giờ. Tôi không ngừng leo lên đến đỉnh. Tôi không muốn phải đau khổ khi tôi rơi, vì vậy tôi phải học để làm việc. – (JKS Press Con)

15. "Tại sao bạn nghĩ rằng chúng ta khóc dù chúng ta có được vinh quang?"
"Tôi thực sự may mắn. Tôi đã đạt được rất nhiều mục tiêu của tôi, nhưng khi tôi cảm thấy hạnh phúc, cùng lúc đó tôi đang lo lắng về hạnh phúc ấy sẽ kéo dài được bao lâu. Đó là lý do tại sao tôi luôn luôn cố gắng làm tốt nhất. Dù tôi không khóc. "- (Zikzin Festival 2013)

Rate

_KeunSuk_ + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2014 14:19:58 | Xem tất
Words of Prince KeunSuk #2

https://www.youtube.com/watch?v=Dgtqb2HB8eA

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2014 14:21:55 | Xem tất
Words of Prince KeunSuk #3

https://www.youtube.com/watch?v=vkJHvPaQwNw

Rate

_KeunSuk_ + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-9-2014 13:33:31 | Xem tất
[Features] Jang Keun Suk Story ‘LIVE THE DREAM’ from Planet Dream

Cho những người tiếp tục có những ước mơ

Original Source: http://storyball.daum.net/episode/5540
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-9-2014 13:35:06 | Xem tất
Nam diễn viên Jang Keun Suk (28) thẳng thắn nói về ước mơ của mình
Và anh cũng truyền tải thông điệp tới các bạn trẻ.

cre: tag
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-9-2014 13:37:13 | Xem tất
Ước mơ là nguồn mang lại năng lượng lớn trong cuộc sống của tôi.
Vì điều đó, tôi sống từng ngày.
Vì điều đó, tôi cố gắng để có một ước mơ mới mỗi ngày.
Vì điều đó, tôi cũng cố gắng để lắng nghe những ước mơ của người khác.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-9-2014 13:40:16 | Xem tất
Tuy nhiên, đáng ngạc nhiên.
Có rất ít người có thể đứng lên để nói ra ước mơ của mình.
Đó là ước mơ của bạn.
Ai có thể nói nó ra nếu như bạn không nói?
Bạn cần phải ủng hộ ước mơ của chính bạn.
Và giữ phẩm giá của mình quan trọng hơn là đánh giá của người khác, những người đang cố gắng chỉ trích những ước mơ đó.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-9-2014 13:43:10 | Xem tất
Đứng ở trước ước mơ.
Dù có bị đánh giá của người khác, hãy tự đứng lên.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách