Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
671#
Đăng lúc 29-12-2012 21:55:39 | Chỉ xem của tác giả
Mình theo dõi bộ này bên nhà ss Lãnh Vân, cơ mà chờ mòn mỏi không thấy ss ấy làm tiếp. Thanks các bạn đã làm tiếp bộ này. Cuối tuần mọi người tập nập về quê ăn tết, mình được nghỉ ít ở lại cày truyện vậy :D, hôm trước mới com lần đầu chưa biết cái luật com trên 3 dòng, từ này phải chú ý mới được :P

Bình luận

comt thường xuyên nhé bạn ơi ^_^ cảm ơn xD  Đăng lúc 29-12-2012 10:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

672#
Đăng lúc 29-12-2012 22:01:05 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cụ ới, cái chiến dịch một mẻ lưới tóm gọn bè lũ tàu ngầm (bao gồm cả ta *xấu hổ a~*) này của cụ thật là hiệu quả ấy :))
Bít là vì còn nh bài phạm quy nên chương mới chưa được up, đành phải nén thèm lượn vào đọc cm của mọi ng cho đỡ ghiền đây.!!!!!!!

Bình luận

Đâu có, oan chị quá... toàn lượn lúc cho con ti đấy chứ :))  Đăng lúc 30-12-2012 07:25 AM
=)))) mẹ này ko cho con bú mà lên đọc comt hả :))))))))  Đăng lúc 29-12-2012 10:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

673#
Đăng lúc 29-12-2012 22:10:59 | Chỉ xem của tác giả
Chưa coi được chap 70 nên cmt cho chap 69 vậy nhé.
Đọc chap này mà nghẹt thở, cảnh hành động còn hơn cả phim luôn, xem mà adrenaline trên não tăng lên vùn vụt :)):)). Lòng trung thành, tình anh em và tình yêu đều được Chu Ngọc miêu tả trong chap này ấn tượng, nhất là cảnh bay qua cầu sinh tử.
Cám ơn các bạn đã tiếp tục Thú phi nhé, mình rất buồn khi chị Lãnh Vân đóng blog nhưng sau đó lại thở phào nhẹ nhõm khi biết các bạn sẽ tiếp tục beta TP.

Bình luận

chúc bạn đọc vui vẻ, và thường xuyên comt nhé  Đăng lúc 29-12-2012 10:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

674#
Đăng lúc 29-12-2012 22:30:59 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn các bạn MDH đã edit tiếp tục bộ Thú phi, thật ra mình chưa đọ truyện này nhưng mình đã đọc Đạo tình của ss GR. Mình cảm thấy truyện và cách viết của tác giả này rất hay. Trong thế giới ngôn tình này truyện thì rất nhiều nhưng để tìm được một tác phẩm vừa ý thật sự rất ít. Mình rất thích vào kites vì hầu hết những tác phẩm các bạn chọn đều rất hay, nhất là nhóm MDH và ss GR, mình theo dõi Trọng tử, Thứ nữ, Đạo tình, Quan hệ nguy hiểm ... Nói thật mình thật sự rất phục các bạn vì thời gian và công sức để bỏ ra edit/dịch 1 tác phẩm là rất lớn, nhất là mọi người đều có công việc cá nhân trong cuộc sống thực. Và cũng rất có lỗi vì từ trước đến nay mình luôn là 1 silent reader, nhưng sau này mình nhất định sẽ comment nhiều hơn. Mình sẽ luôn ủng hộ các bạn và chúc các bạn luôn có nhiều sức khoẻ, mọi việc được thuận lợi. Bây giờ sẽ tiếp tục với hố Thú phi và chờ đón những hố mới của các bạn ^_^ :D

Bình luận

cảm ơn bạn, cảm ơn bạn đã theo dõi các tp của MDH, hãy comt nhiều hơn nữa nhé :x l  Đăng lúc 29-12-2012 10:42 PM
cảm ơn bạn đã ủng hộ :))thật ra những dòng com của các bạn đã là động lực ủng hộ tụi mình rồi :)) ko cần post chỉ cần ném tách cà phê là tụi mình đã vui:)   Đăng lúc 29-12-2012 10:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

675#
Đăng lúc 29-12-2012 22:35:07 | Chỉ xem của tác giả
xin chào chủ nhà! mình có đọc truyện trong nha cua các pan mấy lân nhưng toàn đọc bằng điện thoại thui nên hok có comt gì hết á, hôm nay rảnh rỗi mới ôm laptop ra coi nên cung lanh chanh ngoi lên mặt nước vào chào chủ nhà một tiếng.mắc cỡ ing :$
mình hok biết chơi nên cũng chẳng biết lấy xu để làm gì chỉ mong có thêm chap mới để đọc thui. mong chủ nhà ra chap mới để đọc ah.
mình hóng ing.
chúc các pạn năm mới zui zze, hanh phuc và thành công ing :loveliness:

Bình luận

à xèng trong kites là dùng để mặc quần ấy mà, chính là cái chữ ký ở dưới mỗi bài post, bạn hãy vào chơi thường xuyên với tụi mình nhé :x  Đăng lúc 29-12-2012 10:45 PM
chúc bạn năm mới vui vẻ, hãy thường xuyên comt ủng hộ nhé xD  Đăng lúc 29-12-2012 10:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

676#
Đăng lúc 29-12-2012 22:35:10 | Chỉ xem của tác giả
không biiết đã bao nhiêu lần lặng lẽ vào đọc truyện rồi lại lặng lẽ đi ra:)) rất xin lỗi vì bây h mới chịu comt. mình thực sự rất thik thú phi. lúc các bạn nhận làm tiếp truyện này mình vui lắm. Cám ơn các bạn rất nhiều, và mình sẽ cố gắng comt nhiều hơn để ủng hộ các bạn ( mặc dù hơi xí hổ :">).

Bình luận

hãy comt nhiều nhé, đừng xấu hổ hehe  Đăng lúc 29-12-2012 10:51 PM
vào chơi thường xuyên với tụi mình là tụi mình vui rồi, lần đầu tham gia diễn đàn có lẽ hơi khó chịu vì quy định, nhưng vài lần sẽ quen thôi :)))  Đăng lúc 29-12-2012 10:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

677#
 Tác giả| Đăng lúc 29-12-2012 22:42:43 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Haizzz. Mình đang nghỉ cuối tuần vơi gđ.
Không xách lap theo. Không wifi; 3g sóng quá yếu đên
mức post 1 tấm hình lên fb thôi mà mất gần 10'. Thế mà lại nmận được tin đang có thị phi về việc ẩn bài của tụi mình đây từ 1 người "không theo bất cư 1 hô nào trong kites" (điều này làm mình bất ngờ hết sưc).

Nhưng những gì mình muốn nói đã có các bạn khác nói hộ cả rồi nên mình k thêm lơì vào đó nữa.

Nhưng nhân đây mình nói rõ luôn cho các bạn và bạn k theo dõi hố nhà mình đó biết. Lúc ban đầu mình chỉ đinh đo độ nóng của thú phi cho vui và sáng nay sẽ gỡ. Nhưng vì có quá nhiều bài spam tụi mình nhắc mãi k được nên mình giận. Định khi post 71 sẽ gỡ. Nhưng giờ có người thích ý kiến vô lý thế nên mình qđ sẽ không bao giờ gỡ nữa. 71 sẽ tiếp tục ẩn bài và có thể rất nhiều chap sau này cũng vâỵ.

Ai thích thì xin mời ở lại với tụi mình chỉ với 1 cái post hợp lệ không bị xoá thì dù mình có ẩn 100 chap đi nữa các bạn vẫn có thể đọc bình thường mà k cần cmt thêm bất cư lần nào. Còn ai k thích hay cảm thây khó chịu cứ việc ân phím back. Tụi mình k giữ cũng k ép ai cả.

Còn tất cả các post không hợp lệ mình sẽ luôn report spam mà không nhắc nhở nữa không đọc được tiếp là chuyện của các bạn.

Các bạn bảo các bạn ban rộn ư? Nói thật chưa chắc các bạn đã bân băng tụi mình.

Ong phải bù đầu làm việc trong suốt 4 ngày nghỉ lễ này đên mức k có cả time về vơi gđ nhưng vãn cô găng beta được 1 chap thú phi.

Nu ngày đi làm tôị đi học bữa nàô cũng 9h tôi mơi về tơi nhà.

Kim đang học bên Nga xa gđ buồn biết nhuong nào. Bài vỡ quá trời.

Còn mình, cuối tuần các bạn đi chơi mình thường xuyên trong tình trạng làm việc quên nghỉ. Tôi thưc đên 1_2 g sáng làm báo cáo là quá bt (mát mình mơi đung là mat gấu trúc đây), đặc biệt là thời diêm cuoi năm này sêp đặt deadline cho mình chạy k kịp thở.

Nhưng các bạn đã thấy tụi mình post truyện chậm tiến độ đat ra chưa? Đã bao giờ thây truyện nào do MDH làm ra chậm hay chất lượng tệ chưa? Và cũng đã bao giờ thây tụi mình đòi hoi điêu gì chưa?

Nhưng các bạn ạ , đôi khi chúng mình cũng rất càn đông lực để edit truyện, đb là trong thời điểm quá ban rộn như này và vơi truyện khó như thú phi. Môĩ môt cmt của các bạn là 1 lời động viên cho tụi mình, vây điều đó là quá đáng chăng?

Mình k mang lap mà lại quên chép file 71 vô đt. Nên tôi nay k có hàng đâu, các bạn đừng chờ nhé.

Chúc cac bạn cuối tuần vui vẻ và đừng spam nữa nhé.

Mình on băng đt nên k thây các bình luân của các bạn chỉ thây các bài post. Nên ai post bài bên dưới mình cho mình biết bài post của mình ở page bao nhiêu trên giao diên computer rồi với nhé. Mình cảm ơn.

@Chijiro : tôi thích bài pv của cô :))

Bình luận

ủng hộ cụ cứ ẩn bài đi, em chả sợ =)) mà chap 71 cụ để mừng tuổi năm mới bọn em cũng đc ấy hí hí  Đăng lúc 30-12-2012 11:01 AM
Ủng hộ cụ tiếp tục ẩn và thẳng tay xử lý vi phạm :D ôm cả nhóm một cái bày tỏ cảm xuvs nào *ôm ôm* :">  Đăng lúc 30-12-2012 07:23 AM
vị mà, chỉ do mình ít nói nên nhìu khi chỉ bít âm thầm ủng hộ các bạn, và mình cực thích những bài comt thú vị của @lib và halay nhé.  Đăng lúc 30-12-2012 02:00 AM
krut cứ việc vui vẻ bên gđ đi, cuối năm mà ai cũng phải lo cho gđ mình chứ, đã rớt hố rùi thì phải bít là đợi, còn việc ẩn bài mình thấy thú   Đăng lúc 30-12-2012 01:56 AM
sao chị com = đt mà đc dài thế T____T máy em mà nthế nó đơ luôn  Đăng lúc 30-12-2012 12:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

678#
Đăng lúc 29-12-2012 22:44:42 | Chỉ xem của tác giả
haviet gửi lúc 28-12-2012 00:46
Hehe :d. Minh cung la tau ngam,vi doc tren dt nen ngai cai khoan dang ky lam :p. Nhung ma hom nay th ...

hic hic, ko phải là ko muốn com bằng TV mà là điện thoại của mình ko cài tiếng việt :(( , các bạn có thể thông cảm cho mình đc ko. mình cũng ghét phải viết ko dấu lắm, lắm lúc chả dịch ra là chữ gì với chữ gì cả. Mình com lại trên laptop thế này liệu có tính thay được cái com hôm trước ko. Thật ngại quá :(

Bình luận

chưa quen mà thôi bạn ạ, hồi đầu tụi mình cũng thế, một thời gian là quen thôi :))) cảm ơn bạn đã ủng hộ :))  Đăng lúc 29-12-2012 11:19 PM
được tính ^_^ hãy comt trên lap nhé, cố gắng comt đúng quy định để lần sau lười có thể đọc trên đt mà ko phải comt ^_^ dùng chức năng bình luận bạn nhé  Đăng lúc 29-12-2012 10:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

679#
Đăng lúc 29-12-2012 22:52:25 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Cút ới ời bài post của bạn đang ở page 74 ih'
Chúc bạn Cút cùng các thành viên trong nhóm MDH năm mới vui vẻ!!!
Luôn ủng hộ các bạn hết mình ^o^

Bình luận

chúc bạn ngủ ngon ^___^  Đăng lúc 29-12-2012 11:00 PM
ths a lot ^o^ g9 and have a nice dream bạn nhé !!!  Đăng lúc 29-12-2012 10:56 PM
chúc bạn có một năm thành công, an lành và hạnh phúc nhé :)) lâu lắm hố mới vui thế này :))  Đăng lúc 29-12-2012 10:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

680#
Đăng lúc 29-12-2012 22:56:16 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù tham lam nhưng mình cứ hi vọng tối nay có Chap 71.Hix.
Lý do là ngày mai cơ quan mình vẫn phải đi làm :(( Định tối nay đọc Thú Phi để lấy tinh thần
Chờ Chap 71 từ nhóm MDH. Ủng hộ các bạn cả 2 tay 2 chân.*.*

Bình luận

Mình đọc thông báo của Kurt rùi. Thế nên mình mới nói mình tham lam. Hì hì. Chúc cả nhà MDH năm mới vui vẻ, thành công và edit được thật nhiều truyện hay nha!!!   Đăng lúc 29-12-2012 11:08 PM
qua page 74 đọc thông báo của cụ Kurt bạn nhé ^_^ bạn ngủ rùi mai đi làm cho tốt nhé ^_^  Đăng lúc 29-12-2012 11:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách