Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-7-2013 11:56:01 | Xem tất
Truyện hay quá, đọc mà cảm động với tình yêu, tình thân, nghĩa quân thần... của truyện. Hồi nào đến giờ cứ đọc truyện cổ đại là thấy toàn mưu mô xảo trá, toàn nghi kỵ bất an, toàn huynh đệ tương tàn vì ngôi vua, toàn hận thù tàn ác đan xen, toàn những phản bội của thuộc hạ hoặc kẻ  bề tôi hy sinh thuộc hạ một cách k thương tiếc... "Thú phi" cũng có mưu đồ, có tàn ác nhưng vượt lên trên vẫn là cái TÌNH cái NGHĨA khiến tôi đọc truyện mà rơi nước mắt, mà yêu các nhân vật cả chính và phụ trong đó.
Nhưng bây giờ truyện còn rất dài vậy mà bị DROP rồi, buồn quá!
Đọc mấy cái cm của mọi người tôi cũng hiểu những cực khổ và cả những nỗi bực mình của nhóm MDH...  không thể nói gì hơn là cảm ơn các bạn rất nhiều vì đã có lòng mang đến những tác phẩm hay cho mọi người mê đọc truyện như chúng tôi! Còn những chuyện k vui các bạn hãy bỏ đi đừng thèm để ý! Chúng tôi- những người mê đọc truyện luôn đồng hành cùng các bạn! xxx {:161:}

Bình luận

Cảm ơn bạn mình sẽ "chạy" qua đó đọc tiếp! ^_^  Đăng lúc 12-7-2013 09:43 AM
Bạn search MDH wordpress, truyện làm tiếp bên đó bạn ạ  Đăng lúc 12-7-2013 09:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2013 16:29:28 | Xem tất
Truyện hay quá, mình đọc rất nhiều truyện rồi nhưng có lẽ bộ này đọng lại nhiều trong mình.
Cám ơn các bạn đã dịch và beta. Hihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2013 09:01:18 | Xem tất
Truyện hay quá, mà cũng dài quá, mình phải đọc mòn mỏi rất nhiều ngày luôn.
Đọc truyện này thích nhất là sự trung hậu của các nhân vật chính - phụ, anh - em với nhau, cảm động lắm!

Nhìn lại thấy mình đọc muộn quá rồi nhưng đọc muộn cũng có cái hay là được đọc một lèo hjhj...

Cảm ơn các bạn đã edit truyện nha! Giờ mình sẽ tìm trang web bên kia đọc tiếp đây!  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2014 18:31:44 | Xem tất
Lâu quá không đọc lại Thú Phi đọc lại thấy hay quá. Vẫn là truyện cổ đại hay nhất, văn phong đọc nghe cũng mở mang tầm mắt. Nhân vật Vân Khinh này vẫn là nhân vật mà mình thích nhất. Đọc đạo tình rồi đọc lại truyện này thấy hiện đại không có gây cấn như cổ đại. Vẫn là thích cổ đại hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-3-2014 22:05:52 | Xem tất
òa, lâu lắm mới lại vào mục truyện để tìm truyện đọc, lại tìm thấy truyện này, cảm ơn bạn đã edit nó nhé.
Truyện hay lắm, đọc mà cứ mơ tưởng mình là nhân vật nữ chính, kiếm được anh nào yêu mình thế này thì sướng .
P/s: hình như mục lục không dùng được có phải không nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-4-2014 09:12:36 | Xem tất
Nghe giới thiệu bộ này đã lâu mà chưa có dũng khí nhảy vào, hai hôm nay mới không kìm được lao vào hố lửa, huhu hai hôm nay đọc thâu ngày đêm quên ăn quên ngủ mà cần mẫn đọc, mờ hết mắt rồi. Thực sự là rất hay, cảm ơn các bạn đã dịch bộ truyện này, vô cùng cảm ơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-4-2014 09:18:49 | Xem tất
rabbitlyn_ver2 gửi lúc 27-12-2012 11:28 PM
Ẩn kiểu gì thế này
cô Pim ẩn dởm rồi
không cần com vẫn thấy bài là sao

Đọc một mạch suốt 2 ngày nay quên ăn quên ngủ, cảm ơn các bạn đã dịch một bộ truyện hay thế, trước là đã định không nhảy vào hố lửa nữa thế nhưng mà kìm không được đành phải liều thôi vì nghĩ bộ này chắc là dài lắm. Thồi thì đành phải ..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-5-2014 20:07:23 | Xem tất
truyện này hay mà lại bị drop mất, phí quá, đặt gạch hóng truyện vậy, hixxxxxxxxxx

Bình luận

Truyện đã hoàn và có ebook rồi nha bạn, google search ^^  Đăng lúc 11-6-2014 04:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách