Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
2311#
Đăng lúc 27-5-2013 16:03:07 | Chỉ xem của tác giả
Truyện hay gay cấn như truyện Đạo tình. Minh đọc đạo tình thấy gay cấn đến tận cuối truyện.  Thế là thích tác giả này luôn hihi. Hi nhung Mình là 1 sác nữ lên đạo tình không có tí thịt cá nào hic.Không biết truyện nay co không vậy ss ơi :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2312#
Đăng lúc 28-5-2013 14:34:59 | Chỉ xem của tác giả
oa oa! đi ngang qua ngã phải hố này rồi không mò lên được nữa. híc híc! Mình đọc từ tối qua đến giờ mới tới chương 34 từ những chương đầu đã muốn cảm un tác giả và các bạn đã dịch truyện và giới thiệu đến tất cả các bạn đọc yêu thích truyện .
Đọc những chương đầu tiên thấy thật bất bình vì sao lại có những ông bố bà mẹ vì lợi ích của bản than và gia tộc có thể đối sử với con gái của mình như vậy, thậm chí là hy sinh đứa con mà mình 9 tháng 10 ngày mang trong bụng không một chút luyến tiếc xót xa (bản thân mình cũng là một người mẹ nên thật cảm thấy đau xót cho cô bé Đinh Đinh) nhưng bù lại Đinh Đinh lại có một tỷ tỷ hết lòng thương yêu và lo lắng cho cô bé, giống như bao nhiêu tình cảm trên đời tỷ tỷ chỉ dành cho cô bé Đinh Đinh mà thôi.
một Vân Khinh lạnh lùng và Độc Cô Tuyệt bá đạo ngang ngạnh không sợ bắt cứ gì, Mình thích tính cách của hai người này bề ngoài thì như vậy nhưng trong lòng mỗi người đều có sự quan tâm và lo lắng cho những người xung quanh mình. Mình cũng rất thích Điêu Nhi thực là dễ thương.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2313#
Đăng lúc 30-5-2013 10:37:11 | Chỉ xem của tác giả
Từ chương 70 đến chương 72 này hay quá các cụ ạ, híc híc! em đọc mà cứ rớt hết cả nước mắt, xúc động vô cùng là xúc động trước tình cảm của hai người yêu nhau, tình cảm anh em dành cho nhau. hai người yêu nhau hy sinh vì nhau thì em gặp nhiều trong ngôn tình rồi nhưng tình cảm anh em ruột thịt với nhau nhất là lại trong gia đình vương gia thì thật là hiểm có tình cảm nào chân thành và sâu sắc như tình huynh đệ giữa Độc Cô Hành và Độc Cô Tuyệt như vậy dù là vua nhưng không như những bậc vua chúa khác chỉ nghĩ đến bản thân mình Độc Cô Hành luôn tin tưởng và cũng sẵn sàng hy sinh bản thân để bảo vệ em trai mình cũng như Độc Cô Hành mang tính mạng cua rmình ra bảo vệ Ca Ca của mình. một lần nữa cảm ơn tác giả và MDH cùng chị Lãnh Vân mặc dù chị không còn làm chuyện này nữa. Mình dốt văn nên viết đôi dòng cảm nghĩ cũng chưa nêu được hết sự nhiệt huyết sôi trào trong lòng đối với Thú Phi nhưng mình vẫn mún viết gjì đấy và nói gì đấy. hjhj! các bạn đọc xong đừng cười nhé.

Bình luận

qua nhà mới macdichhoi.wordpress mà đọc tiếp nhé bạn  Đăng lúc 30-5-2013 01:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2314#
Đăng lúc 30-5-2013 15:24:01 | Chỉ xem của tác giả
oa oa đau lòng quá. Em (*gào thét*), em muốn ôm bom nổ nhà tác giả. huhu! Tại sao tác Giả lại để Độc Cô Hành chết vậy ? không biết đâu bắt đền tác giả (giãy đành đạch ăn vạ) đọc xong chương này em tốn mất một hộp khăn giấy. Tác giả đúng là biết xát muối vào lòng độc giả mà, một soái ca tuyệt vời như ĐCH mà tác giả nỡ lòng nào tước đi mạng sống để các sắc nữ như bọn em đây phải buồn lòng tiếc thương. hận quá, quá hận
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2315#
Đăng lúc 30-5-2013 22:15:00 | Chỉ xem của tác giả
Đọc từ truyện từ đầu cứ thấy có gì đó lạ lạ mà ko phát hiện ra, giờ mới phát hiện sao tác giả ko để Sở Vân là gian tế nước sở nhỉ. Như thế sẽ có thể có thể có thêm ngoại truyện Sở Vân bị Độc Cô Tuyệt lợi dụng ntn (bảo lão Độc Cô gian ác này nuôi cáo trong nhà mà ko biết là chuyện ko thể rồi)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2316#
Đăng lúc 22-6-2013 14:48:18 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chương truyện ngày càng thưa thớt, comment ngày càng dầy. Đọc mất hứng thật.
Spam nhìu quá nên bị chuyển thành hình ảnh
Mình onl đt, khó khăn thôi rồi
Công sức của editor đáng nể phục. Truyện rất hay. Xin cảm ơn

Bình luận

bạn chọn chế độ chỉ xem tác giả này ở ngay bài post của kurt sẽ xem chỉ bài của kurt thôi,hoặc xem mục lục. Còn không thì sang wordpress MDH xem sẽ liền mạch hơn.   Đăng lúc 23-6-2013 02:28 PM
truyện này làm gì có pic hả bạn? Ở đây chỉ có đến chương 90 thôi, nếu đọc tiếp bạn qua WP MDH nhé.  Đăng lúc 23-6-2013 02:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2317#
Đăng lúc 22-6-2013 21:30:53 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay rảnh rỗi, chợt nhớ đến Thú Phi, thử tìm không ngờ các bạn làm tiếp, sung sướng *tung bông*
Đây là một truyện hay nhưng khó, cảm ơn các bạn không ngại khó mà edit truyện này, mình rất rất rất là thích truyện này, cố lên các bạn nhé, cảm ơn các bạn lần nữa {:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2318#
Đăng lúc 22-6-2013 21:34:19 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay bỗng nhớ đến truyện Thú Phi mà chị Lãnh Vân làm, thử tìm, không ngờ các bạn edit tiếp truyện này, sung sướng*tung hoa*
cảm ơn các bạn rất nhiều vì đây là một truyện rất khó dịch
Mình rất rất rất thích truyện này, cố lên các bạn nhé
Cảm ơn các bạn lần nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2319#
Đăng lúc 30-6-2013 00:35:53 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn thấy Chu Ngọc => lao vào đọc ngay và luôn {:412:}
Nhìn thấy ss Lãnh Vân => ôi, còn chờ gì nữa
Lại thấy MHD bảo drop => OMG
lại thấy truyện vẫn được edit tiếp {:444:}
lại thấy các bạn bàn về khó khăn khi edit truyện => trời, many thanks {:301:}
ôi thật là chẳng biết bày tỏ thế nào (đành thôi vậy, ai bảo mình văn dốt chứ {:435:} )
Tóm lại là thank các bạn rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2320#
Đăng lúc 1-7-2013 23:52:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
post bài ẩn, mình ko thích nhưng thôi cứ cm thui, mí bạn đừng chọi gạch mình, auz tại vì mình ko thích lối viết của Chu Ngọc trong cả đạo tình và thú phi. kể cả là dù mình vẫn đọc hết. Nhưng ko thích thì mình vẫn phải kháng phục đầu óc sáng tạo của Chu Ngọc và lối viết truyện ko thiêng H như nhìu ngôn tình.
Mình vẫn đang đọc, cảm ơn nhóm edit và cả ss Lãnh Vân, mn làm việc nhiệt tình, edit hay ^^
p/s: mình nói thật, các bạn đừng chọi gạch mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách