Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nguoidetmong
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thu Nguyệt | Nhân Hải Trung (Chương 27)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-1-2015 21:30:25 | Xem tất
He he he he ss thấy thương em nên tung hàng sớm ghê, thick ss nhất
8 o9 }5 Y# A' z" F©2024 Kites.vn | All rights reserved
' N2 T3 U- O, \( M7 r3 Z©2024 Kites.vn | All rights reserved
Lâu lâu ss làm cú vậy cũng an ủi  cho mềnh trong nhung ngày trông ngóng
©2024 Kites.vn | 7 r  I: B4 ]) C3 GAll rights reserved
, J) T3 ^7 N, q  L6 G©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mà sao ta thấy riết rồi giống diễn dàn có mình ta với ss thì ss có tiếp tục mần hố này không, sao thấy lo lắng quá
©2024 Kites.vn | All rights reserved; ?" ^' q# B1 O+ m$ T; a8 U: N
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-1-2015 21:48:27 Từ di động | Xem tất
cảm ơn bạn vì đã làm bộ truyện này mình thấy hay ghê. Từ lúc đọc bộ Hoa Thiên Cốt mình bị nghiền thể loại sư đồ luyến và liên tục tìm đọc dòng truyện này có điều ít quá, cổ đại huyền huyễn yêu thích càng ít, mà mò dc Thu Nguyệt quá là may.   Cặp sư phụ - đệ tử trong Thu Nguyệt có nét rất riêng đặc sắc không bị trùng lặp với tất cả những sư đồ luyến mình từng đọc. Quá nghiền giọng văn của tác gỉa lối kể này thu hút rất hợp gu mình và bạn làm truyện rất mượt đọc cảm thấy rất vào.   Trước nay mình rất sợ đọc chưa hoàn vì ko chịu nổi cảm giác đau khổ chờ đợi nhưng biết sao đây, đọc văn án đã nghiền quyết tâm nhảy hố bộ này xong ko đừng dc cứ ngóng trong từng chap mỗi ngày. Hihi mình tàu ngầm cả tháng rồi giờ có 2 chap mới vui quá phải đăng nhập cổ vũ bạn.   Chúc bạn giữ sức khỏe tốt công việc thuận lợi, rảnh rỗi edit đều đều mình có cơ hội đọc thêm nhiều chap mới cho tới cuối truyện ^^~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-2-2015 14:27:10 | Xem tất
bạn dịch hay qá, dich nuột qá, cám ơn đã edit bộ này. lót dép hóng chương mới ..
3 k4 T2 E5 N' k3 M©2024 Kites.vn | All rights reserved
ủng hộ bạn dài dài nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-5-2015 15:11:42 | Xem tất
Thật tiếc nếu bạn drop bộ này, đọc convert thấy truyện khá được. Nữ chính hơi khờ nhưng không đến nỗi quá đáng ghét, cũng vì sống trên núi lâu quá nên cứ bị tên hoàng thượng kia lừa. Cuối cùng chỉ có Thái sư phụ là đáng yêu...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách