Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minjay1608
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Phượng Ẩn Thiên Hạ | Nguyệt Xuất Vân (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 30-12-2014 17:43:30 | Xem tất
maiheo21 gửi lúc 30-12-2014 05:10 PM
Mình đã đọc ebook Phượng Ẩn Thiên Hạ, và thực sự rất thích truyện này, nên mình  ...

Cảm ơn bạn đã nhận xét dài như vậy. Tuy nhiên mình chỉ repost truyện này thôi, cũng không phải editor và mình cũng chưa đọc bản xuất bản của truyện ^^

Nếu nhà xuất bản đã mua bản quyền, thì mình nghĩ nhà xuất bản sẽ làm theo bản xuất bản bên đó. Còn truyện được edit có lẽ đã dùng bản online trên mạng mà tác giả đã đăng. Hoặc có lẽ nhà xuất bản đã cắt ngắn, nhưng thường thì trường hợp bị cắt là những cảnh H cơ. Vì thế cái này mình không thể trả lời cho bạn biết rồi.

Tiki là một trên bán sách, vì thế những bình luận xấu thường không được đăng hoặc đăng rồi lại xóa. Chia buồn với bạn.

Bạn có thể copy bài nhận xét này post lên nhà của editor truyện này để cùng trao đổi với editor nhé ^^

Đây là link: http://thanhthoigian.wordpress.c ... ha-nguyet-xuat-van/

Nếu sách có nhiều chi tiết thay đổi và làm truyện mất đi một phần logic và hay như vậy thì thật đáng tiếc T___T

Bình luận

uuhm, để ta post  Đăng lúc 30-12-2014 06:02 PM
ừm, bạn có thể post lên cách trang ngôn tình trên facebook ấy, sẽ cảnh báo được nhiều hơn ^^  Đăng lúc 30-12-2014 06:00 PM
mình chỉ mún cảnh báo fan của Phượng Ẩn đừng mua truyện. Thật tình đọc xong khó chịu vô cùng. huhu  Đăng lúc 30-12-2014 05:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-1-2015 11:55:24 Từ di động | Xem tất
Truyện này hay và thú vị ghê, chỉ tiếc cho Tiêu Dận phải chi anh có hậu thì sẽ hoàn hảo ghê, lúc đầu đọc ngoại truyện mình cứ tưởng tác giả sẽ tạo lương duyên cho con của chị và anh Dận chứ nhưng đáng tiếc không phải.
Thanks giày nhiều nhé, có truyện gì thú vị giới thiệu cho mình với.

Bình luận

Thanks ! Good night !  Đăng lúc 12-1-2015 10:47 PM
muốn yêu em. Đa số là cổ đại hà  Đăng lúc 12-1-2015 02:47 PM
haha, giới thiệu thì đc, chứ ko đảm bảo hay nhá =)) Tẩm Quân của Nguyệt Sinh, Phượng Điểm Giang Sơn, Đế nghiệp như họa, mỹ nhân nan giá, Lúc này chỉ  Đăng lúc 12-1-2015 02:46 PM
Cô giới thiệu vài truyện mà cô đã post cho mình với.  Đăng lúc 12-1-2015 02:30 PM
hihi truyện này cũng hay ^^  Đăng lúc 12-1-2015 12:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách