Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nguoidetmong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Nhị Gia Nhà Ta | Twentine (Hoàn) Update ebook PRC

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 9-8-2014 10:08:13 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn bạn, dạo này mau nước mắt hay sao mà khúc cuối tớ khóc luôn. Khúc Hầu Tử nghe tin tuyển nha hoàn rồi ngồi ngắm trăng mình đã thấy nhói lòng rồi đến khúc bạn ấy dặn dò quản gia tự nhiên khóc như một con dở luôn ;A;Truyện cảm động quá, thích nữ chính hết lòng vì người mình yêu nhưng ko mong báo đáp, thích cả khi anh nam chính lãng tử quay đầu nữa >v<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 12-8-2014 14:18:28 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi mình mới đọc được một truyện ngắn mà hay và có ý nghĩa như vậy. Nữ chính không phải là người có vẻ đẹp khuynh đảo mọi người, cũng không tài hoa hay mưu trí. Ở cô chỉ là một cô gái bình thường nhưng trên tất cả là tấm lòng bao dung và đồng cảm cũng như thấu hiểu cho người khác. Ban đầu cô ở lại vì nghĩ rằng không có ai chăm sóc cho anh, nhưng sau đó là sự thấu hiểu và đồng cảm để cô chăm sóc anh tốt hơn nữa. Cô chỉ mong làm tròn bổn phận của mình mà không có ý nghĩ gì xa hơn. Nhưng chính điều đó đã đền đáp lại cho cô một người đàn ông tuyệt vời. Dù ban đầu anh chỉ là một tên công tử ăn chơi không biết làm gì. Sau những biến cố xảy ra và trải qua những khổ cực anh đã vươn lên để hy vọng cô có thể hạnh phúc. Đó là nghị lực vượt qua mọi khó khăn gian khổ mà không phải ai cũng có thể làm được. Kết thúc là một kết thúc đẹp cho những gì họ đã bỏ ra để có được hạnh phúc.
Cám ơn bạn nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 3-2-2015 17:37:11 | Chỉ xem của tác giả
đây là 1 trong những truyện mà mình có thể đọc đi đọc lại mà không chán, vẫn cảm động y như lúc đầu
quá quá hay luôn ấy
kết truyện hay và cảm động lắm lắm luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 4-2-2015 19:10:41 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa đọc xong truyện này, rất hay, thích anh nam chính của sau này, và thích nữ chính từ đầu đến cuối

Khá là ghét anh ý lúc đầu, cũng vì m khó chịu vụ anh ngủ loạn xạ, giá mà tác giả bỏ chi tiết đó đi hichic

Cảm ơn bạn đã edit và post về nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 17-2-2015 23:30:44 | Chỉ xem của tác giả
Truyện này cảm động ghê, mình thích kiểu lãng tử quay đầu, Hầu tử quý nhất ở chỗ khi khó khăn không bỏ rơi nhị gia nhà mình vì vậy bây giờ mới được bù đắp bằng tấm chân tình của nhị gia, nếu nhị gia không trân trọng hầu tử thì con người anh cũng vứt đi là vừa cho nên nét đẹp tâm hồn bao giờ cũng đáng quý hơn vẻ bề ngoài.
Thanks! Chúc nguoidetmong năm mới vui vẻ !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 21-2-2015 18:42:46 | Chỉ xem của tác giả
Truyện hay và cảm động quá. Đúng là một khi lãng tử quay đầu thì nghị lực gấp mấy lần người bình thường.
Em Hầu tử đáng khen vô cùng, mặc dù hơi ngốc, nhưng vì cái ngốc đến đáng yêu, khờ khạo đó mà làm anh nam chính cảm động và quyết định thay đổi bản thân và vượt lên nổi đau cơ thể.

Tớ muốn down về mà Ipad của tớ không đọc được file PRC, nếu không phiền, bạn cho tớ xin file epub hoặc PDF được không?

Cảm ơn bạn Khuynh Thành đã mang đến một câu chuyện đầy ý nghĩa này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 19-3-2015 10:55:16 | Chỉ xem của tác giả
Đọc đến gần cuối mà không dám đọc liền mạch chỉ sợ vừa đọc vừa khóc.
Tình cảm của chị có lẽ ít người làm được, tình yêu đơn phương tự mình hiểu, tự mình vun đắp.
May là chân tình được thấu hiểu. Anh của hiện tại thực sự quá tuyệt vời, người đàn ông tàn phế nhưng chí không tàn.
Giá như tác giả thêm 1 chương nữa nói về đám cưới về gia đình của họ sau này thì rất viên mãn.
Cảm ơn bạn đã mang tác phầm này đến với chúng tôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 1-5-2017 16:14:26 | Chỉ xem của tác giả
Truyện hay quá, ngắn gọn xúc tích ko dài dòng mà gây cảm động lớn.
Có thể nói Nhị gia và Hầu tử đều vô cùng may mắn và cũng nghị lực phi thường mới có được nhau.
Một bên hy sinh không mong hồi đáp, còn Nhị gia thì vì Hầu Tử mà có nghị lực phi thường để vượt qua số phận.
Nếu nói cuộc đời của Nhi Gia bắt đầu từ khi bị tàn phế cũng không có gì là sai cả. Vì trước đó Nhị gia thậm chị không nhớ được Hầu Từ, nhưng người bên cạnh Nhị gia vào nửa trước cuộc đời cũng rời bỏ khi Nhị gia gặp nạn...
Truyện làm mình đọc đi đọc lại nhiều lần, nếu bạn nào biết có truyện tương tự như vầy thì review mình với nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 25-5-2017 07:52:25 | Chỉ xem của tác giả
Một câu truyện luôn nằm trong list truyện yêu thích của mình. Có thể đọc đi đọc lại nhiều lần. Mỗi lần lại thấy khám phá ra cái mới.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách