Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ynha
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Không Hối Hận | Hiên Trạch (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 14-7-2014 17:26:48 | Chỉ xem của tác giả
truyện này phải nói là hay cực luôn ấy
mặc dù mình đọc lâu rồi nhưng đọc lại vẫn thích
2 người này chỉ có thể trách gặp nhau quá muộn (nhưng vẫn hơn là ko gặp)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 21-7-2014 13:14:32 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích truyện này. Nhân vật trong truyện rất hay, có cá tính riêng, làm tất cả để bảo vệ người mình yêu. Họ đều có tình yêu khắc cốt ghi tâm, dù được ở bên nhau hay không cũng mong người mình yêu được hạnh phúc. Mình thích cách họ bảo vệ, che chở, làm tất cả vì người mình yêu cho dù không được đáp trả.
Cảm ơn chủ thớt đã đăng truyện nhé

Bình luận

...thật cao thượng. Mình thích tất cả nhân vật trong truyện, cả vợ của bạn tướng quân nữa, cô ấy ngây thơ, yêu đuối mà lại mạnh mẽ, quật cường vô cùng^^   Đăng lúc 21-7-2014 09:24 PM
mình cũng vậy, mình thích tình yêu của họ, yêu và muốn được yêu, nhưng khi phải lựa chọn họ bỏ qua hạnh phúc của mình mà thành toàn cho người mình yêu :) tình yêu.   Đăng lúc 21-7-2014 09:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
 Tác giả| Đăng lúc 21-7-2014 21:00:31 | Chỉ xem của tác giả
烟雨 gửi lúc 14-7-2014 05:26 PM
truyện này phải nói là hay cực luôn ấy
mặc dù mình đọc lâu rồi nhưng đọc lại  ...

hồi trước mình có đọc truyện này, đọc được có mấy chương rồi thôi, thấy truyện buồn quá mà
cũng may sau này tình cờ mình mở ebook đọc lại truyện, không thôi là phải tiếc vì bỏ lỡ truyện rồi ^^
nam nữ chính đúng là sinh ra để dành cho nhau rồi, trừ người mình yêu ra thì chẳng quan tâm đến ai hết
nhưng mừ mình thấy tội anh hoàng thượng, rõ là gặp nhau trước nhưng lại không được nữ chính yêu, tình yêu trong vô vọng, có ai làm hoàng đế mà lại thấy tự ti trước phi tử của mình đâu, đọc câu " Giang sơn không phải của trẫm. mĩ nhân cũng không phải của trẫm" làm mình thấy mủi lòng gì đâu có lòng mà không có sức, giống hoàng đế Sùng Chinh nhà Minh quá chừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 26-7-2014 14:24:54 | Chỉ xem của tác giả
Kết thúc truyện rất hay, hai nhân vật chính cuối cùng cũng có một tình yêu đích thực thuộc về mình. Ban đầu họ là 2 người yêu đơn phương, nam chính yêu đơn phương nữ chính, nữ chính lại yêu đơn phương một người khác. Nhưng tình yêu của họ cao đẹp và trong sáng. Họ muốn bảo vệ cho người mình yêu theo cách riêng của mỗi người. Và khi nữ chính nhận ra tình yêu một chiều của mình đã tuyệt vọng thì thật may mắn khi cô phát hiện ra có một người cũng yêu cô và bảo vệ cô một cách thầm lặng. Sự quay đầu của cô là điều hạnh phúc đối với nam chính và cho chính bản thân cô vì cuối cùng họ cũng tìm được bến đỗ cho tâm hồn cũng như cuộc đời mình. Cám ơn bạn đã post truyện.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 28-7-2014 14:50:28 | Chỉ xem của tác giả
đúng là nên cưới người yêu mình( hoàn cảnh này thì là người yêu nhiều hơn), như thế mới được sủng lên đến trời.
hai năm đau khổ + yêu nhầm người= cả đời hạnh phúc viên mãn, còn gì bằng.
cảm ơn ss đã post truyện ý nghĩa như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách