Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: PRTeam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CHÚC MỪNG SINH NHẬT KITES LẦN THỨ 4][CUỘC THI ẢNH] "Kites, I Love You! 2" - ★ Trailer Ý tưởng ★

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 11-7-2015 12:11:07 | Chỉ xem của tác giả
vậy mà kites đã được 4 năm tuổi rồi sao, nhanh ghê. Từ lúc mình "chập chững" lên mạng xem phim phụ đề là đã toàn xem phim của kites rồi vì sub hay hơn nhiều trang khác, thích nhất là cả sub cả lời bài hát nữa. Hi vọng kites sẽ phát triển ngày càng lớn mạnh. Rất muốn tham gia cuộc thi mà tài năng không có... Nhưng mà dù sao cũng chúc cuộc thi thành công tốt đẹp
P/S: rất muốn trở thành một thành viên của kites =)

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
huongntd + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 11-7-2015 23:29:06 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên biết đến Kites là khi mình đặt chân vào cổng trường ĐH, vẫn còn nhớ những ngày 'thác loạn' cày xuyên đêm những bộ drama và làm quen với những diễn viên đình đám, để rồi ngày ngày giảng đường mình coi là giường.

Sau này khi có tuổi ngồi nghĩ lại, chắc chắn không bao giờ quên được những năm tháng Kites cũng với mình thả diều cho những ước mơ rõ xa thật xa với những nam thần bước ra từ trong drama.

Đúng là lời thì muốn nói nhiều, nhưng không diễn đạt được bao nhiêu, chúc cho Kites ngày càng lớn mạnh hơn, là nơi mà bất kỳ một người mê phim ảnh, show thực tế nào, fan KPOP nào như mình tìm được chốn giải trí, chia sẻ và cảm nhận những tình yêu khác nhau của mình.

Mong rằng cuộc thi sẽ thành công tốt đẹp, góp phần vào sự thành công từ trước đến nay của Kites.
4ver with Kites

Rate

PRTeam + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 12-7-2015 01:28:05 | Chỉ xem của tác giả
Đọc tin mình lại tưởng bình chọn Mr, Mss kites .
Comment ủng hộ, chờ bình chọn các kiểu.
Chúc chương trình thành công :X.

Rate

PRTeam + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 14-7-2015 13:56:37 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Kites sinh nhật 4 tuổi

Chúc kites ngày càng phát triển ^^

Chúc cuộc thi thành công tốt đẹp

Rate

PRTeam + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 15-7-2015 01:00:34 | Chỉ xem của tác giả
Woww nhanh quá nhỉ mới đó mà Kites đã lên 4 tuổi rồi đấy :3
Thật sự chẳng biết từ bao giờ mà Kites đã là 1 phần trong cuộc sống của mình, giúp cho ngọn lửa tình yêu phim ảnh của mình cứ luôn cháy âm ỉ và cuộc sống của mình cũng thú vị hơn mỗi ngày nhờ có Kites
Muốn cảm ơn Kites nhiều lắm và có lẽ đây chính là cơ hội để làm điều đấy rồi
Chúc mừng sinh nhật Kites - hãy luôn tràn đầy nhiệt huyết và gắn bó hơn nữa nhé!
Chúc cuộc thi sẽ thành công. Yêu Kites nhiều thật nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 15-7-2015 07:35:08 | Chỉ xem của tác giả
đã 4 năm trôi qua, Lần đầu tới Kites là để đọc truyện của Diệp Lạc Vô Tâm. Giờ Kites đã trở thành điểm đến để xem phim, đọc truyện và tin tức, tham gia Game.
Chúc Kites luôn vững mạnh và ngày càng phát triển hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 15-7-2015 07:36:25 | Chỉ xem của tác giả
Nhanh quá, Kites tròn 4 tuổi rồi, chúc mừng. *tung bông*
Mình vốn là người kén chọn, từ ngày đến với phố Diều, hầu như không xem sub phim của các kênh khác (trừ những phim quá cũ không tìm thấy trên đây). Ngày ngày lượn lượn hết drama, movie đến news của mấy khu, có thể nói số lần truy cập vào đây cao nhất, còn hơn cả facebook.
Hè về, gần đây có nhiều game mới hay, vui, tạo cơ hội cho các bạn kiếm xèng. Hy vọng cuộc thi thành công tốt đẹp, nhiều bạn gửi ảnh độc đáo cho dân tình mở rộng tầm mắt.
Lần nữa, CHÚC MỪNG SINH NHẬT KITES.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 4-8-2015 19:23:49 | Chỉ xem của tác giả
Thật tuyệt vời, lúc đầu mình tham gia không hi vọng nhận được gì, chỉ mang tính chất ủng hộ tinh thần cho nhóm nhưng bữa nay đăng nhập , thấy được nhận sức gió, ôi không thể nào hạnh phúc hơn hehe, được lên gió cấp 2 rồi tuyệt vời tuyệt vời, tks nhóm nhiều, nhiều

Bình luận

:D mong sớm gặp lại team trong event gần nhất  Đăng lúc 6-8-2015 10:01 AM

Rate

PRTeam + 5 mong sẽ được gặp bạn những đợt .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách