Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Aqua
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Chúc mừng năm mới] Mã Đáo Thành Công :彡

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 31-1-2014 01:54:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +18

Chúc mừng năm mới , Chúc cho toàn bộ anh chị em trong diễn đàn bao gồm từ người già đến trẻ nhỏ , từ trưởng thành đến trung niên , chúc mọi người vạn sự như í , công thành danh toại .
Chúc cho diễn đàn ngày càng phát triển và lớn mạnh để cho ra những sản phẩm chất lượng hơn nữa .

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
monkey1998 + 3 Năm mới vui vẻ nha bạn ^^~

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 31-1-2014 02:07:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +18

Hờ hờ cũng đi kiếm tí lộc vs anh em Kites nhà mình
Chúc Kites sang năm mới nhiều mem hơn, các mem chân thành, nhiệt tình và yêu Kites hơn.
cảm ơn ban quản trị Kites trong suốt năm qua luôn miệt mài hoạt động và đưa đến cho mem nhiều bài đăng chất lượng.
Chúc mừng năm mới toàn thể anh em Kites nhà mình. Chúc cả nhà có 1 cái tét thật vui vẻ và ấm cũng. Chúc năm mới sẽ có nhiều điều mới, điều hay đến trong cuộc sống của mọi người.
chúng ta sẽ luôn yêu mến và ủng hộ kitesvn. luôn luôn là vậy

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 31-1-2014 02:20:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +18

Chúc Kites thêm một tuổi mới ngày càng trưởng thành và trở thành cộng đồng phim ảnh online lớn mạnh nhất tại Việt Nam. Cả năm qua subteam lúc nào cũng vất vả, tất bật để làm ra những bộ phim hay. Dù cho mọi vấn đề như bản quyền, rồi các diễn đàn khác lấy trộm phim nhưng mọi người vẫn không ngại khó khăn để đáp ứng nguyện vọng của những người mê phim ảnh như mình.
Mẹ mình cũng hay xem phim của Kites. Cả 2 mẹ con đều thấy rất khâm phục và cám ơn các bạn trong đội ngũ staff vì các bạn làm việc không đồng lương mà chất lượng phim quá tuyệt vời.
Một lần nữa cám ơn các bạn và Chúc Mừng Năm Mới

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 31-1-2014 02:36:31 Từ di động | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +18

Chúc Kites năm mới thành công và phát triển hơn nữa để mang đến cho mọi người thêm nhiều phim hay nhé. Happy New Year 2014 !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 31-1-2014 02:42:44 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +18

Năm mới rồi Kites của chúng ta lại thêm một tuổi mới. Vậy mình xin có vài lời ngắn gọn gọi là tự đáy lòng mình gửi đến các staff nhiệt huyết và members tích cực của Kites ^^:
Năm nay là năm Giáp Ngọ, mình chỉ mong các staff và members của Kites có nhiều thành công trong cuộc sống, vạn sự như ý, mọi điều hạnh phúc, cuộc sống tốt đẹp, blalala Nói chung là mọi thứ đều như ý muốn ^^~
Mình còn mong các sản phẩm của Kites ngày càng được yêu thích, chất lượng ngày càng cao và diễn đàn Kites sẽ trở thành một diễn đàn lớn mạnh, không chỉ riêng độ tuổi như mình yêu thích mà còn cả các bố, các mẹ nữa
Happy New Year ~ I Love Kites <3

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 31-1-2014 02:44:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +18

Chúc mừng năm mới!!!!!!!!!!!!
Năm mới chúc kites mã đáo thành công, vạn sự như ý, mọi điều tốt lành, chúc cho tất cả staff cũng như các mem của kites luôn mạnh khoẻ, thành công và luôn gắn kết với nhau trong ngôi nhà chung: KITES
Luôn ủng hộ và dành rất nhiều tình cảm cho kites xxxxxxxxx
HAPPY NEW YEAR

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 31-1-2014 03:38:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +18

Chúc mừng năm mới tất cả mọi người trong gia đình Kites
Cảm ơn Kites đã đem đến niềm vui cho tất cả mọi người.
Chúc Kites ngày càng phát triển bền vững. Chúc tất cả mọi người mọi điều may mắn nhất trong năm mới này

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 31-1-2014 03:50:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +18

Năm mới Tết đến. Rước hên vào nhà. Quà cáp bao la. Mọi nhà no đủ. Vàng bạc đầy hũ. Gia chủ phát tài. Già trẻ gái trai. Sum vầy hạnh phúc. Cầu tài chúc phúc. Lộc đến quanh năm. An khang thịnh vượng!
Chúc Kites năm mới càng thành công và đem nhiều niềm vui đến cho mọi người

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
monkey1998 + 2 Năm mới vui vẻ nha bạn ^^~

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 31-1-2014 06:21:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +18

Mở hàng cho nhà gió năm nay thật nhiều niềm vui, mọi người có thể có được thứ mình muốn và thật hạnh phúc. Năm tới đây sẽ có nhiều bộ phim mới thật hay đến với chúng ta từ ngôi nhà này, mọi người hãy chờ đợi để có thêm nhiều điều thú vị nha.
Chúc mừng năm mới;

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 31-1-2014 08:04:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +18

Chúc Mọi người năm mới Vạn Sựu Như Ý. Chúc các Staff của page luôn luôn mạnh khỏe để ngày càng đưa Page hoạt động tốt hơn ^^
Chúc các Member năm mới sung túc, Sức gió cứ gọi là mạnh ầm ầm để lên độ cao chót vót ^^
HAPPY NEW YEAR !!!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
missfox_134 + 2 Chúc mừng năm mới :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách