Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Aqua
Thu gọn cột thông tin

[Chúc mừng năm mới] Mã Đáo Thành Công :彡

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 31-1-2014 01:12:12 | Xem tất

Trả lời thưởng +18

:3 Chúc mừng năm mới dân cư phố diều

h này hổng biết có ai ở nhà ko hay đi chơi hết rầu

hnay kites lung lị linh quá đỏ chót, banner tươi tắn, bông rơi dọn mệt nghỉ )))

Chúc Kites càng ngày càng đi lên và mở rộng xa hơn :3 Chúc mọi ng năm mới an lành <3

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
jinny_kdrama + 2 năm mới vui vẻ bạn nhé :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2014 01:24:00 | Xem tất

Trả lời thưởng +18

Năm mới hạnh phúc xxxxxxx
Pháo hoa nổ sáng rực bầu trời, tiếng nhạc chúc mừng năm mới vang lên khắp nơi, hnay ở nhà mình còn thấy sao nữa sáng mai chắc lại là 1 ngày nắng :p

Chúc cả staff cả mem 1 năm mới bình an hạnh phúc nh <3

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2014 01:29:34 | Xem tất

Trả lời thưởng +18

Năm mới , chúc gia đình Kites chúng ta luôn vui vẻ , thành công trong công việc , và sẽ có nhiều dự án phát triển mạnh hơn trong tương lai nha!!!!
Riêng các MOD thì tớ xin chúc các MOD trong năm mới luôn tràn ngập niềm vui trong cuộc sống , luôn có sức khỏe thật tốt để có thể đưa ra nhiều sản phẫm chất lượng hơn cho gia đình kites này nha !!!
Mong gia đình kites chúng ta sẽ ngày càng phát triển mạnh hơn trong tương lai . :")

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2014 01:33:37 | Xem tất

Trả lời thưởng +18

Năm 2013 đã qua và chúng ta đã cùng nhau đi qua một chặng đường dài với biết bao niềm vui và hạnh phúc. Cảm ơn Kites đã đem đếm cho em những nụ cười qua những chương trình thực tế đầy hài hước, những bộ phim mang nhiều ý nghĩa. Một năm mới lại đến, hy vọng 4rum sẽ vẫn tiếp tục duy trì và phát triển hơn nữa!
Chúc mọi thành viên của Kites ngày càng có thêm nhiều cống hiến, thêm nhiều đóng góp có ích để đưa 4rum của chúng ta tiến xa hơn và được biết đến nhiều hơn

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
monkey1998 + 3 Năm mới vui vẻ nha bạn ^^~

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2014 01:36:15 | Xem tất

Trả lời thưởng +18

Chúc mừng năm mới!
Chúc Kites năm nay ngày càng thành công, ra sub nhanh như ngựa phi để thỏa lòng mong mỏi của mọi người.
Chúc kites members 1 năm mới tràn đầy sức khỏe và niềm vui

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2014 01:37:51 | Xem tất

Trả lời thưởng +18

Chúc mừng năm mới phố Diều cùng toàn bộ members, các staff, các Mod cũng như toàn bộ BĐH, chúc các bạn và gia đình, những người thân một năm mới thật nhiều niềm vui, hạnh phúc và may mắn, chúc cho phố Diều của chúng ta ngày càng bay xa, bay cao hơn nữa và ngày càng có những sản phẩm chất lượng để phục vụ tốt nhất cho toàn bộ member.

HAPPY NEW YEAR TO KITES

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2014 01:38:48 | Xem tất

Trả lời thưởng +18

Chào buổi tối, chào tạm biệt ngày cuối cùng của năm, chào tạm biệt những buồn vui lẫn lộn, chuẩn bị sẳn sàng để đón chào năm mới, đêm nay giao thừa lại về, năm mới lại đến, chúc cho ai đó hạnh phúc bên nửa yêu thương, chúc cho ai đó còn cô đơn sẽ tìm thấy một bờ vai chia sẻ, chúc cho ai đó tìm được nhau sau tháng năm dài xa cách, chúc cho năm mới tràng đầy niềm vui, hạnh phúc vừa đủ và bình yên thật nhiều, HAPPY NEW YEAR 2014 !
Chúc đại gia đình Kites ngày càng phát triển, luôn giữ được niềm đam mê cháy bỏng để cho ra đời những bản dịch xuất sắc nhất

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2014 01:41:32 | Xem tất

Trả lời thưởng +18

Năm nay Giáp Ngọ - Tiền phi như ngựa - Vào túi của ta - Tình thắm đậm đà - Có đôi có lứa - Hạnh phúc hơn nữa - Sức khỏe dồi dào - Đời sống nâng cao - Sum vầy vui vẻ.
Cũng như mọi năm gia đình mình đều sum vầy bên nhau cung xem Táo quân và cùng nhau đón giao thừa. Đón giao thừa xong là lên ngay Kites để chào năm mới cùng Kité a. Năm mới chúc Kites ngày càng hoạt động phát triển mạnh hơn nữa, trở thành forum hàng đầu đối với những con nghiện phim như mình a. Chúc tất cả các bạn trong subteam hạnh phúc, sức khoẻ dồi dào  làm sub những bộ phim tuyệt vời cho bọn mình xem, cũng chân thành cảm ơn công sức của các bạn trong một năm qua đã vất vả làm sub rất nhiều bộ phim và show truyền hình. Và chúc toàn thể member của forum mình năm mới nhiều sức khoẻ, nhiều niềm vui, gia đình hạnh phúc, an khang thịnh vượng, sung túc cả năm. Happy New Year 2014!!!

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2014 01:44:58 | Xem tất

Trả lời thưởng +18

Một năm đã qua với biết bao nhiêu buồn , vui . Thôi thì chúc các staff va subteam có nhiều sức khỏe để hoàn thành công việc của mình. ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2014 01:52:22 | Xem tất

Trả lời thưởng +18

Năm mới chúc mọi người và các thành viên nhà Kites  Bình An - Phú Quí - Tài Lộc !An Khang -Thịnh Vượng
riêng nhà kites trong năm con ngựa này chúc kites luôn luôn vững mạnh và phát triển ,và vươn xa hơn nữa và là nơi để cho những người yêu mến môn nghệ thuật thứ 7 này có chổ thư giản ,giải trí sau những ngày vất vả học tập và làm việc

Happy New Year

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách