Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Rocky
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Christmas special] Vietsub Mộng ảo tru tiên & Mộng hồi lộc đỉnh kí

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 24-12-2011 16:10:59 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Ca hợp đóng Game thật đó ^^
Tạo hình đúng là đẹp vô đối :x
Nhìn phê quá đi thôi, iêu chết được
Dàn diễn viên quá đồng đều, ai cũng đẹp cả
có 4k, Thi tỷ, rùi 14k nữa ....
Thanks Huge House nhiều nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 24-12-2011 20:19:58 | Chỉ xem của tác giả
Giáng sinh an lành nhé cả nhà
Tối không đi chơi, lên thấy quà thật sướng quá đi
Thích nhất Ca trong Mộng ảo tru tiên, rất nam tính, mạnh mẽ
Thi Thi trong 2 movie ngắn này tạo hình mình không thích lắm, nhưng cũng okie
Hí hí
Thanks em Rốc nhá^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 25-12-2011 12:35:56 | Chỉ xem của tác giả
trời ạ, đến cái promotion cho game thôi mà nó cũng phải hoành tá tràng thế kia ==' Vn bao giờ mới theo kịp đây? Cho Bảo Thy QC Võ lâm à? :)))

Bình luận

VN game đã chưa bằng người ta rồi, chừng nào promo cho game mới dc vậy ss =))  Đăng lúc 25-12-2011 06:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 25-12-2011 14:10:23 | Chỉ xem của tác giả
wa các ss vất vả rồi thank các ss nha
xem hay quá đi cơ
Trần Ngự Phong chờ đợi suốt 200 năm nhưng kết quả là gì buồn buồn
Thi Thi vai nào cũng xinh hết á yêu Thi tỷ tỷ {:290:}
dạo trước có xem Mộng hồi lộc đỉnh kí rồi cơ mà không có đẹp như này
nhìn mờ mờ ảo ảo
lần nữa thank các ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 25-12-2011 18:40:09 | Chỉ xem của tác giả
Trước kia đã rất rất rất thích trailer Mộng ảo tru tiên này rồi.
Cứ nghe đi nghe lại mãi. Hình ảnh quá nuột. Quá lung linh lại thêm nhạc nền vừa hay vừa ý nghĩa nữa.
Ôi đợi chờ 200 năm mà đổi lấy được điều j ...
Hự ước gì nó làm thành phim thì có phải hay không. Cuối cùng vẫn chỉ là một trailer game có mấy phút. Ko đã nghiền chút nào huhu.
Tiện thể mình hồi trc xem Mộng hồi lộc đỉnh kí ko sub xem chẳng hiều j. Về cơ bản thì vẫn hiểu các nv ai đấy là ai nhưng mà giờ xem sub rồi vẫn ko hiểu keke. Ko biết đạo diễn của nó là ai. Viết ra cái kịch bản thật là khó đỡ kekeke. Dù sao cái này chủ yếu là để ngắm trai xinh gái đẹp thôi nhỉ.
Nhìn lại thì Hồ Ca ca rất có duyên với chữ MỘNG nhỉ ^^

P.S: Lúc di chuột đến ảnh động trong chữ kí của bạn @cay_xanh_810 mình tí nữa đau tim mà té ghế đó. Lúc đang ngồi trong bóng tối thế này mà gặp phải đôi mắt to thô lố như vậy của e mèo thì thật là ...rất có tư vị keke.

Bình luận

Mình chỉ nói giỡn thôi mà keke. Tại đi đâu cũng thấy cái mặt quay qua quay lại đến chóng cả mặt của Hồ ca trong ava của c keke ^^~  Đăng lúc 25-12-2011 08:39 PM
gì mà ám =)) bạn nhìn lại xem ai là người lập thread này :P Mình trong subteam Tiên 1 nữa. Nói chung ở đâu có liên quan tới Hồ Ca là sẽ gặp mình =)))  Đăng lúc 25-12-2011 08:00 PM
Chẹp đúng là tình là một chữ Mộng mà. Khổ thân anh. Chắc a có cái mặt đa tình ngàn năm nên thành ra như thế. Tiện thể bạn ám mình ah, đi đâu cũng thấy keke.   Đăng lúc 25-12-2011 07:39 PM
hì hì ^^ À, Ngự Phong chờ 200 năm vẫn còn đỡ, chứ như Tiểu Xuyên của Thần thoại chờ đến 2000 năm, kết cục lại còn thảm hơn =.=  Đăng lúc 25-12-2011 06:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 25-12-2011 19:48:04 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam đã tung hàng
Chúc HuGe house 1 mùa giáng sinh an lành, và tràn đầy hạnh phúc nhé!!!!!
Cuối cùng cũng được xem vietsub trong 1 ngày đông giá lạnh , tuy chưa xem nên không thể có nhận xét gì nhiều nhưng dù sao cũng đã xem trailer rồi nên không có gì phải thất vọng cả, Ca đã làm việc vất vả nên chắc chắn nó sẽ được đền đáp xứng đáng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 25-12-2011 20:13:28 | Chỉ xem của tác giả
Mộng ảo tru tiên mình đã xem lâu rồi nhưng hồi đó xem bằng tiếng Trung nên chẳng hiểu gì nhưng được cái dàn diễn viên của Tiên kiếm 3 đẹp thôi rồi, kĩ xão đẹp mắt, trang phục cực mê
Còn Mộng hồi lộc đỉnh kí thì chỉ có thể nói ẢO TUNG CHẢO   . Vì phim chỉ có 12 phút nên tiết tấu khá nhanh, nhân vật Vi Tiểu Bảo của Ca có nét giống trong Tiên Kiếm 3 nhỉ, mồm mép dẻo không chịu nổi mà lòng thí nhát cáy . Thêm vào đó, đau lòng quá, hình ảnh thập tứ a ca nay còn đâu, giờ chỉ còn lại hình ảnh lão già Ngao Bái, nhìn đau lóng quá. Nói chung xem xong thì có những cảnh rất bùn cười, rất thích, mà cho hỏi nhá: Sao lúc quay về nhà Thanh bá Ca nhà mềnh sao lại đội cái mũ đó rứa???Haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 25-12-2011 22:08:34 | Chỉ xem của tác giả
a khoan Mộng Ảo Tru Tiên chỉ có thế thôi sao ?

cái này là trailer hay gì thế ??

ko thấy giống film gì cả toàn kể chuyện chỉ có khúc cuối nói vài câu à ?

Bình luận

dsadsa  Đăng lúc 26-12-2011 10:20 PM
rõ rầu, làm chờ mong  Đăng lúc 26-12-2011 10:20 PM
rõ rầu, làm chờ mong  Đăng lúc 26-12-2011 10:18 PM
phim điện ảnh hồi nào, cả 2 đều là quảng cáo game mà  Đăng lúc 26-12-2011 12:53 PM
đúng là kiếm chuyện mà , kêu chơi game :-ss còn Lộc Đỉnh Ký thì sao em sao ngắn quá , nghe nói phim điện ảnh thì ít nhất cũng có nội dung sao coi không hiểu gì thế ?   Đăng lúc 26-12-2011 05:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 26-12-2011 23:14:58 | Chỉ xem của tác giả
Mộng ảo Tru Tiên thì mềnh coi rồi
Hnay bắt đầu coi LĐK
Trời ơi buồn cười qá đi, gặp lại Dận Chân của mềnh :x:x
Ca lần này lại đóng phim hài rồi, ngoài Trương Vệ Kiện thì Ca đóng vai Tiểu Bảo là hay nhứt :x
Ơ mà sao lại có Mã Nhĩ Thái Nhược Hy ở đây nữa trời =)) Lại còn gắn BBKT vào =)))) cười té ghế rồi
Nhược Lan dịu dàng thục nữ h` thành Kiến Ninh r`
Thank ST nhà Ca nhóe :x
Mini movie rất hay, ko uổng công ngồi mấy tiếng download :-*
ôi bh vẫn còn cười =)))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách