Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: windie137
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Chat Room] ~ Điềm Tâm Khả Ái Hội ๑۩۞۩๑ Nơi tình yêu bước đến mãi mãi ๑۩۞۩๑

[Lấy địa chỉ]
10161#
Đăng lúc 12-8-2015 23:11:50 | Chỉ xem của tác giả
Thư-chan gửi lúc 10-8-2015 11:18 PM
Khổ lắm~ đang nai lưng ra làm nuôi trai đây =]]]]]

Cô cũng sống kiếp đơn thân chứ ...

Cô Tều ơi cháu buồn quá cô thả bạn Tều ra chơi với cháu đi, cháu bị xui xẻo đủ chuyện hiu hiu

Lúc này ở bên Pờ Rờ bận lắm hả cô Tều, thấy mẹ cháu rảnh quá vậy , lúc này mặt mẹ cháu bơ luôn cô ạ, đòi nợ vẫn rất là tỉnh bảo chưa làm, chắc lại sắp đình công rồi

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
SteelRose + 5 ~.~

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10162#
Đăng lúc 12-8-2015 23:30:41 | Chỉ xem của tác giả
pemeo1221 gửi lúc 11-8-2015 11:42 AM
Ôi bạn Tều, cuối cùng bạn cũng được mẹ cho ra ngoài chơi rồ, vui tóa, mừng tóa. X ...

Cám ơn bạn mều =]]]] nhờ có bạn mà mẹ cháo bảo: "Cảm thấy mất mặt khi mẹ quên mài mà bạn hàng xóm lại nhớ"~ thế là thả mình ra =]]]]]

À~ mẹ mình còn bảo rất thích kiểu gọi của bạn~ mẹ bạn cứ rate xong bạn gọi mình ra là mình được ra *ủ rũ* ~ mình thương bả lắm mà mỗi tội bả hám xèng~ nói gì cũng k nge~ toàn đi mần hết việc này đến việc khác~ cứ có xèng là mần =]]]]]]]]]]

Bận túi bụi nhưng vì là Kim Ngưu nên chỉ đồ ăn với xèng là dụ được mẹ mền thâu =]]]]

Mẹ mền bảo cô bêm là sếp đáng yêu nhất mẹ mền từng gặpnên nhắc nhở mình phải chăm ngoan, vào nhà cô bêm chơi để sau này lớn lên có thể phục vụ nhà cô bêm thật tốt =]]]]]] chắc mẹ bạn già rồi, uốn thế hệ bạn lên thay nên đình công đấy =]]]]]

Chú ấy già rồi~ zai của mẹ già rồi mà mẹ mền vẫn mê đắm đuối~ cũng chả hẻo chú ấy cho ăn bùa mê thuốc lú gì rồi :'(

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
Yoshimura + 5 cháu ngoan :3
YuChunsa + 5 thưng cháu :))
SteelRose + 5 Gương mặt đáng thương :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10163#
Đăng lúc 13-8-2015 01:25:23 | Chỉ xem của tác giả
Thị-tều gửi lúc 12-8-2015 11:30 PM
Cám ơn bạn mều =]]]] nhờ có bạn mà mẹ cháo bảo: "Cảm thấy mất mặt khi mẹ quên mà ...

Mẹ bạn Tều siêng quá là siêng, hèn gì xèng túi cứ 5 con số suốt, gió cứ lồng lộng bay cao ơi là cao, mẹ bạn Mều đến uống sữa cũng lười, người gầy tong gầy teo, mặc có cái cuần cũng lỏng lẻo ko muốn đến lúc nào nó tuột ))

Bạn Mều chờ tin của bạn Tều đến cả ngủ quên đấy thương k , hnay mẹ Mều bảo đi ngủ sớm, bạn Mều đi ngủ thôi hiu hiu. Mai bạn sẽ nhắc mẹ Tều thả bạn Tều ra sớm chút mình 8 cho nhèo nha

Mai bạn Mều được thả ra rồi, không làm gì hết vui nhắm luôn, bạn Tều được thả cứ quăn dép qua nhá =)

Rate

YuChunsa + 5 cháu mều :))
SteelRose + 5 suốt ngày kêu buồn này
Thư-chan + 5 con tều hôm nay cô k có hứng thả n.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10164#
Đăng lúc 13-8-2015 18:41:39 | Chỉ xem của tác giả
^BánhRán^ gửi lúc 10-8-2015 10:50 PM
Thèng kia  Mài muyến chớt hửm
Sao dám nói xấu chệ mài giữa thanh thiên bạch nh ...

Chệ ơi, em là Ổi đây.
Chị Toèo kêu em vô đây xin miếng bánh

Bình luận

Trả nợ cho chị đi rồi bánh trái tính sau =)))))))))))))))))))  Đăng lúc 13-8-2015 09:58 PM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
YuChunsa + 5 Bánh trái giề =))))
^BánhRán^ + 5 Welcome em vào chuồng
SteelRose + 5 ai đơi
Thư-chan + 5 chào hỏi sếp bêm nào =))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10165#
Đăng lúc 13-8-2015 22:03:49 | Chỉ xem của tác giả
pemeo1221 gửi lúc 12-8-2015 11:11 PM
Cô Tều ơi cháu buồn quá  cô thả bạn Tều ra chơi với cháu đi, cháu bị xui xẻo đ ...

Đứa nào giám làm Tiểu Mều nhà cô buyền
Để gọi mẹ Bim qua chơi với cháu Tiểu Mều nhoa
Mẹ Bim sáng giờ bị củ hành 1 ep phim Thái, 2 bài nhạc Kara, 1 tập C show, đi enc 3 bài hát, giờ vẫn chưa ngóp lên nổi đây
Đêm nai mẹ còn thức và chiến đấu cùng Real Hero nữa
Chưa kể mẹ nhận làm leader 1 cái K show mà đến giờ mẹ vẫn lười chưa chịu phân công công việc nữa
Trời ơi sao tự nhiên việc ở đâu đập vào mẹt mẹ Bim mà ồ ạt thế nài cháo Mều ơi~~~

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +30 Thu lại Lý do
ntrvietanh + 5 =))
Lim + 5 ham hố cho lắm vào =))
YuChunsa + 5 sếp :x
bjmbjmxjnh + 5 Thương con gái mẹ =))
SteelRose + 5 Khổ thân
Thư-chan + 5 cháu Rán huân chương chia bớt cho .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10166#
Đăng lúc 14-8-2015 02:26:22 | Chỉ xem của tác giả
^BánhRán^ gửi lúc 13-8-2015 10:03 PM
Đứa nào giám làm Tiểu Mều nhà cô buyền
Để gọi mẹ Bim qua chơi với cháu Tiểu  ...

Thương mẹ Bêm quá, ôm đồm cho lắm việc vào, rồi lôi mẹ Mều của cháo theo luyên. Mẹ cháo lo chạy vs mẹ Bêm mà chẳng thèm chơi với cháo nữa, cháo buyền luyên
Mẹ cháo giờ vẫn còn vật vờ với cái đống pts mà nó cứ báo stop working làm mẹ Mèo buồn hết muốn mần luôn. Không biết đến sáng có được cái banner không nữa hiu hiu
Mẹ Mều trans gần xong ep 2 RH rồi mà tự dưng lười nổi loạn đình công tiếp roài

Rate

bjmbjmxjnh + 5 Cháu tiếp tục ep 3 đi cháu =))
SteelRose + 5 Ủng hộ 1 cái!
Thư-chan + 5 khổ =))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10167#
Đăng lúc 22-8-2015 23:09:51 | Chỉ xem của tác giả
pemeo1221 gửi lúc 14-8-2015 02:26 AM
Thương mẹ Bêm quá, ôm đồm cho lắm việc vào, rồi lôi mẹ Mều của cháo theo luyên.  ...

Bạn ơi, bạn des giúp mình 1 bộ quần áo R được không bạn? nghe chị B kể bạn des đẹp lắm mà lại còn dễ xương nữa (nịnh nịnh :v)
Bộ quần áo này của mình cũng đẹp mà là của đi chôm bên weibo nên tối này sợ người ta phát hiện đòi lại á

Quên mất chào mọi người buổi tối, chúc cả nhà ngủ ngon, mình đi edit cho c B đã huhu

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
ntrvietanh + 5 Thương Táo =))
Lim + 5 sao ai cũng nợ B vậy nhỉ =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10168#
Đăng lúc 22-8-2015 23:15:28 | Chỉ xem của tác giả
Táo~ gửi lúc 22-8-2015 11:09 PM
Bạn ơi, bạn des giúp mình 1 bộ quần áo R được không bạn? nghe chị B kể bạn des đ ...

Đợi mẹ em nhỏ trả hết nợ cho Thị Bim xong rồi làm nhé bả ác quá mà, người ta dốt tiếng mà cho trans dài ơi là dài ^^

Xong ep 3 là được nghỉ 1 thời gian rồi (Mong thật như lời hứa). Đang trong đoạn chuẩn bị sinh nhật kites nên hơi nhiều nhà lên thớt để ăn mừng ý.

Rate

huongntd + 5 chắc đây là con mẹ mèo =)))))))))).
Táo~ + 5 Cảm ơn bạn nha hihi
Lim + 5 ác nữ của mọi thời đại, mình cũ.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10169#
Đăng lúc 23-8-2015 23:21:32 | Chỉ xem của tác giả
pemeo1221 gửi lúc 13-8-2015 01:25 AM
Mẹ bạn Tều siêng quá là siêng, hèn gì xèng túi cứ 5 con số suốt, gió cứ lồng lộn ...

Mẹ mình dạo này đầu tư cho zai nên hết vốn rồi :'( mẹ bạn tều bảo: "Đã đến lúc têu làm thịt mài" thế là thả bạn tều ra :'(

Mẹ biết bạn tều thể nào cũng nhớ các bạn các cô sẽ đi gặp mặt chào hỏi, thể nào cũng được lì xì ít tiền sữa nên mẹ bảo đem về cho mẹ :'(

Cô đại gia của nhà bị cháy lap xong giờ máy tính hư luôn nên h mẹ thành đại gia bất đắc dĩ :'( dự là mình sẽ đc ra đường nhiều hơn TT

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
YuChunsa + 5 con mẹ tều nà :3
huongntd + 5 còn đây chắc là con mẹ tều

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10170#
Đăng lúc 23-8-2015 23:25:53 | Chỉ xem của tác giả
pemeo1221 gửi lúc 13-8-2015 01:25 AM
Mẹ bạn Tều siêng quá là siêng, hèn gì xèng túi cứ 5 con số suốt, gió cứ lồng lộn ...

Mẹ mình dạo này đầu tư cho zai nên hết vốn rồi :'( mẹ bạn tều bảo: "Đã đến lúc têu làm thịt mài" thế là thả bạn tều ra :'(

Mẹ biết bạn tều thể nào cũng nhớ các bạn các cô sẽ đi gặp mặt chào hỏi, thể nào cũng được lì xì ít tiền sữa nên mẹ bảo đem về cho mẹ :'(

Cô đại gia của nhà bị cháy lap xong giờ máy tính hư luôn nên h mẹ thành đại gia bất đắc dĩ :'( dự là mình sẽ đc ra đường nhiều hơn TT

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
YuChunsa + 5 cho cháu tiền mua sữa, cất đi đừn.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách