Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: windie137
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Chat Room] ~ Điềm Tâm Khả Ái Hội ๑۩۞۩๑ Nơi tình yêu bước đến mãi mãi ๑۩۞۩๑

[Lấy địa chỉ]
10151#
Đăng lúc 9-8-2015 22:40:12 | Chỉ xem của tác giả
Nam.Anh gửi lúc 9-8-2015 10:25 PM
Vô tình đi qua nhìn thấy ngoài trang chủ
Lết vào xem thử, đọc sơ sơ đủ hiểu l ...

thương thương, gà càng ở gần mặt trời càng bị đàn áp nhễ, hèn gì riết gòy gà phản động xin nghỉ hẳn nữa năm hồi phục tinh thần ))

Chị có nên tự nói với lòng rằng sau này có đi rết thì rết thẳng cho thị Bêm chứ không rết cho e ko nhễ =

Sao đối xử 1 trời 1 vực thế lày ) thương lắm cơ mà cho chệ cười xíu #team_thích_nói_xấu_và_nghe_nói_xấu_boss

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
SteelRose + 5 =A=
Táo~ + 5 Mình cũng thích nói xấu boss B =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10152#
Đăng lúc 9-8-2015 23:20:32 | Chỉ xem của tác giả
pemeo1221 gửi lúc 9-8-2015 10:00 PM
Cô nuôi con như mẹ Bêm là nó hết còi ngay cô ạ =]]] bóc lột nhà khác về nuôi con  ...

Mài nói câu nào cô đau lòng câu đấy mều con ạ =]]]] cô bêm ác với đứa nài để thưng đứa khác~ nhưng tổng quan cô tều thấy con cô bêm k có đứa nào đến cái cuồn cũng k có mà mặc như con cô đâu trong khi cô chỉ có mỗi 1 đứa để mà nâng niu =]]]]]]

Chả là cô phong lưu đó con~ còn trỏe mà nên đeo đuổi trai, bao trai và nuôi trai, quẳng con bé ở nhà cho các cô thương tình thì các cô cho cháo chút xèng mua sữa =]]]]]]]]] thành ra tiền cô bao nuôi trai k đủ nữa lấy j nuôi con~ cô khổ lắm *òa khóc*

Nhưng cô tự thấy mình vẫn là ng mẹ tốt khi chưa lột trắng con để nuôi trai =]]]]]]]]]]]]]]

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
Yoshimura + 5 Ủng hộ 1 cái!
YuChunsa + 5 Ủng hộ 1 cái!
SteelRose + 5 =))))))))))))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10153#
Đăng lúc 10-8-2015 00:05:24 | Chỉ xem của tác giả
pemeo1221 gửi lúc 9-8-2015 10:40 PM
thương thương, gà càng ở gần mặt trời càng bị đàn áp nhễ, hèn gì riết gòy gà  ...

ấy nói thế chứ có rate em đi chị, rate em còn được nhận noti "tin hệ thống", mỗi lần vào nick có tý tin hệ thống thấy yêu đời hơn hẳn, chứ lần nào check noti cũng thấy toàn bà B bả đòi nợ riết, ko thì 1 nùi cấu véo đạp đá từ bả
Ngay cả rate em bả cũng không quên buông lời cay đắng và đầy tính bạo lực
Số em nó khổ gì đâu
Nghe nói chị được boss cưng lắm, cả Joe và chị Kẹo nữa, hễ cứ nói đến 2 người là bả lại khen, hoặc bảo hành hạ nhiều thấy áy náy
Trời ơi em ghen tỵ gì đâu

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
Lim + 5 Ủng hộ ít tin hệ thống :v
Thư-chan + 5 khổ thân =)))))))
^BánhRán^ + 5 Tuôi rết trừ bây h đấy nhá :-w
SteelRose + 5 Này thì rết =))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10154#
Đăng lúc 10-8-2015 08:03:40 | Chỉ xem của tác giả
Thư-chan gửi lúc 9-8-2015 11:20 PM
Mài nói câu nào cô đau lòng câu đấy mều con ạ =]]]] cô bêm ác với đứa nài để  ...

Ôi cô còn có giai để mà bao, mẹ con nhà cháo còn chưa thấy mặt giai bao giờ, nuôi cháo đơn thân từ bé . Mà bạn Tều hay hoạt động ở đâu vậy cô =]]]]]] mẹ cháo đi rết cho cô Bêm còn phải đi đào mộ khắp chỗ mới thấy bài viết đấy cô ạ, khổ mẹ cháo như người rừng chẳng theo kịp thiên hạ, chỉ giỏi đi đào mộ thôi, cô nói rõ để mẹ cháo biết chỗ đi đào

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
SteelRose + 5 -_- dám nói thế đó hả
Thư-chan + 5 thơm cháo =))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10155#
Đăng lúc 10-8-2015 08:09:24 | Chỉ xem của tác giả
Nam.Anh gửi lúc 10-8-2015 12:05 AM
ấy nói thế chứ có rate em đi chị, rate em còn được nhận noti "tin hệ thống", mỗi l ...

Nhà chệ với thị Bêm toàn đòi âm thầm thôi )), đòi nợ 1 mà tám nhảm 10, đến lúc đi đào nợ thì chẳng thấy link nợ trả với nợ giao để đâu cả

Hồi đó chưa thành gà, muốn làm thì làm ko làm thì chạy còn giờ thành gà rồi vẫn chưa biết có huấn luyện được thành gà chiến không hay lại thành gà già =

Chệ sẽ quan tâm đến nhà em nhèo, sẽ gửi lời eo thương thường xuyên để em có động lực tiếp tục bị hành hạ

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
SteelRose + 5 :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10156#
Đăng lúc 10-8-2015 22:50:27 | Chỉ xem của tác giả
Nam.Anh gửi lúc 10-8-2015 12:05 AM
ấy nói thế chứ có rate em đi chị, rate em còn được nhận noti "tin hệ thống", mỗi l ...

Thèng kia Mài muyến chớt hửm
Sao dám nói xấu chệ mài giữa thanh thiên bạch nhật, giữa bàn dân thiên hạ dư lày
Ngày xưa đó đứa nào cảm thán tuôi, đứa nào kêu eo thương tuôi hết mực, kính trọng tuôi muôn phần :O
Ngày xưa đó đứa nào nói với tuôi những lời sến rện, rằng "Nhờ chị mà mới có em ngày hôm nay", rồi thì "Chị đã thay đổi cuộc đời em" Và cả câu nói hùng dũng năm nào "Em chả đu trai, cũng chả đu gái, em không xem phim, cũng không cá độ, bao nhiêu tiền em nguyện dâng hiến hết cho chị Bởi con chị thì cũng là cháu em "
Trời ơi, quá khứ ấy, những ngày xưa ấy nay còn đâu *lèm bèm than phân trách thận, à nhầm, than thân trách phận*

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +30 Thu lại Lý do
Nam.Anh + 5 ác nữ =)))))))))))
YuChunsa + 5 sếp Rán à =)))))))
SteelRose + 5 con bé mèo nhà mềnh vào giới thiệ.
Lim + 5 ác vừa thôi cô :v tội ẻm :v
Táo~ + 5 Trời ơi chết cười =))
Thư-chan + 5 bắt nạt con trẻ =)))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10157#
Đăng lúc 10-8-2015 23:18:45 | Chỉ xem của tác giả
pemeo1221 gửi lúc 10-8-2015 08:03 AM
Ôi cô còn có giai để mà bao, mẹ con nhà cháo còn chưa thấy mặt giai bao giờ, nuôi  ...

Khổ lắm~ đang nai lưng ra làm nuôi trai đây =]]]]]

Cô cũng sống kiếp đơn thân chứ trai nhà cô cô chả với tới được :'( bạn Tều bị nhốt torng cũi ý lộn trong nhà rồi cháo ạ~ mẹ bận đu trai k ai chăm, phải nhốt nó lại không nó chạy lung tung lỡ có bề j cô hối hận tột cùng *cắn khăn* =]]]]]]]]]]]]]

Cô cũng phải đi đào mộ rếp cho cô bêm đây nài~ cô cũng ngu ngơ lắm =]]]]]]]]]]]

Rate

SteelRose + 5 Chộ ôi cắn khăn dơ lắm =]]]]
Lim + 5 đọc sao giống Bim ác nữ vậy nè :v.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10158#
Đăng lúc 11-8-2015 00:27:05 | Chỉ xem của tác giả
Thư-chan gửi lúc 10-8-2015 11:18 PM
Khổ lắm~ đang nai lưng ra làm nuôi trai đây =]]]]]

Cô cũng sống kiếp đơn thân chứ ...

Chộ ôi cô ngu ngơ ghê hôn, cháo thích sự ngu ngơ của cô roài, chắc cô Bêm cũng thích vầy cô Tều nhễ. Cháo bị nhốt lâu ngày cũng được mẹ cho ra tắm nắng cô ạ, ở trong nhà hoài là còi xương đếy thỉnh thoảng hãy thả bạn ấy ra chơi vs cháo đê cháo buyền lớm, cháo buyền mẹ cháo cũng buyền lớm, mẹ cháo buyền hay đình công lớm cô ạ

Mà tội cô Bêm cô nhễ, bị nói xấu quá trời, cháo thấy nhiều lúc cô ấy còn nhân từ hơn mẹ cháo )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10159#
Đăng lúc 11-8-2015 00:53:07 | Chỉ xem của tác giả
pemeo1221 gửi lúc 11-8-2015 12:27 AM
Chộ ôi cô ngu ngơ ghê hôn, cháo thích sự ngu ngơ của cô roài, chắc cô Bêm cũng th ...

Chào bạn mều con =]]]]]]] cám ơn bạn nhờ có bạn mà mền được thả ra hóng nắng cùng bạn nòe *xoay vòng*

Mẹ mình bảo~ chỉ cần xèng, k cần con, nhưng vì đua đòi với cô Bêm nên cũng sinh 1 đứa chứ mền k đáng có trên đời này~ chị mình mới lọt lòng, sống ngoi ngóp còn đáng sợ hơn mình nữa, chị ý đi luôn rồi mẹ cũng quên cả tên chỉ là gì luôn rồi TT

Mình sợ lắm~ bạn mều hằng ngày phải nhắc mền cho mẹ mền thả mền ra nha TT

Trong nhà lâu sợ ông kẹ lắm TT

Rate

YuChunsa + 5 Ủng hộ 1 cái!
SteelRose + 5 Thương cháo hết sức, mau ăn chóng.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10160#
Đăng lúc 11-8-2015 11:42:55 | Chỉ xem của tác giả
Thị-tều gửi lúc 11-8-2015 12:53 AM
Chào bạn mều con =]]]]]]] cám ơn bạn nhờ có bạn mà mền được thả ra hóng nắng cùn ...

Ôi bạn Tều, cuối cùng bạn cũng được mẹ cho ra ngoài chơi rồ, vui tóa, mừng tóa. Xem ra mẹ bạn vẫn còn thương bạn lắm đó, ít ra thì vẫn nhớ tên bạn chứ không quên như chị nhà bạn

Bạn Mều sẽ nói với mẹ nếu gặp mẹ Tều ở đâu sẽ thường xuyên nhắc mẹ Tều cho bạn ra ngoài chơi với mềnh hí hí

Qua giai đoạn khó khăn zai nó già mẹ bạn hết mê rồi sẽ có ngày mẹ bạn nhớ còn đứa coan là bạn =)

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thư-chan + 5 thớm cháo mều :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách