Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2009] Wung Nam Karng | Win & Pinky

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 21-1-2012 03:21:39 | Chỉ xem của tác giả

magazinedee.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 29-1-2012 12:30:12 | Chỉ xem của tác giả
cũng tìm xem gần hết phim của Pinky rồi, nhưng hình nhu chua có phim nòa ta  mê dc nam chính
trong phim này cũng thế, nv cuả Win hầu như chẳng làm đc gì, khổ thân Ratikarn phải chống đỡ tatas cả, may mà có cô bạnr thân giỏi giang khỏe mạnh
Đc cái, ko biết Win thể hiện tn mà nghe nói Aum còn phải đến tận phim trường để giữ ng yêu. Ngoai ra n đoạn ghen cuả Win cũng rất dễ thương, cái giọng mũi rất ấn tượng.{:298:}
xem phim này cung thấy hay đấy, pinky cũng khá xinh n mà nv phản diện bị làm cho cường điệu quá, lại còn có ng ác thế thì cũng tởm thật{:288:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-5-2012 21:58:08 | Chỉ xem của tác giả
trân trọng kính gửi toàn thể các fan lakorn

Cách đây một năm 28/05/2011 đã có bao nhiêu bạn tò mò vì dòng chữ
"click vào đây để biết một Bad Guy thực sự là như thế nào!".

Vâng!  chính anh - Kawee, Bad Guy khốn nạn nhất, bất cần nhất, đáng hận nhất, dã man nhất, thú tính nhất, nhỏ nhen nhất  nhưng cũng đáng thương và có quá trình cải tà quy chính dưới sự hành hạ của good girl Narin cực khổ nhất, bền bỉ nhất {:412:} được yêu thích nhất đã lên sóng đại gia đình KST.NET.VN nay là KITES.VN.
Nhân dịp kỉ niệm một năm Sawan Biang lên sóng, cộng đồng yêu thích Sawan Biang trân trọng mời các bạn đến thăm quan ngôi nhà Sawan Biang đã được một năm với 11 bài viết cảm nhận có xuất sắc không thì chưa biết nhưng cảm xúc dạt dào thì có thừa{:443:} {:445:}  của những mem điên đảo vì Sawan Biang.

Vé máy bay đây ạ

Đã mỏi chân, khát nước muốn ăn hoa quả chưa các bạn{:297:} , hãy làm một chuyến khinh khí cầu sang nhà Sawan Biang để chúng tôi được đón tiếp các bạn nhé.
Đã rất vất vả mượn của Hòn Tằm resort cái khinh khí cầu tuyệt vời này làm phương tiện di chuyển, mời mọi người cứ tự nhiên.{:273:}

{:298:} Sự có mặt của các bạn là niềm vinh hạnh lớn lao vô bờ đối với chúng tôi.{:298:}

{:290:} P.S: Vào là thấy, thấy là nhận xèng!!!{:290:}

gửi đến các bạn 1001 mũ 1001 nụ hun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 29-6-2012 23:57:36 | Chỉ xem của tác giả
Đang cày lại bộ này .Đây là lần xem thứ 3 trong vòng 7 tháng ,mà đây cũng là lakorn hiếm hoi của nhà số 7 mà mình coi .có bộ này với Wong Wian hua jai ,đều của Pinky cả .2 bộ này đều coi hết ,không bỏ tẹo nào .Thêm nữa cả hai bộ này đều có nhân vật nữ phụ thuộc hàng ác kinh điển ,mà con "rate " của 2 bộ này cũng đều cao thì phải ,trùng hợp quá .Phim này thấy Pinky xinh quá ,nhưng không ấn tượng với Win mấy .Đặc biệt nhất là lại bấn loạn nặng " cặp đôi kì lạ " : Banleur ( Kelly )- Sima( Army).Hồi xem lần đầu ,xem tới tập 4 rồi mà vẫn chưa nghĩ ra cặp đôi thứ 2 trong phim ,đây là điều hiếm gặp với cái thể lọai mọt phim ,xem tới mờ cả mắt như mình . .Đến lúc để ý kĩ những cái hình giới thiệu phim mới vỡ lẽ ,mình phá lên cười giữa lúc đêm khuya ( cày bộ này từ sáng hôm trước đến sáng hôm sau luôn ,ko ngủ ),không thể tưởng tưởng tưởng nổi ,bố lại yêu bạn thân của con gái nuôi .Nhưng họ chả làm điều gì trái luân thường đạo lí gì cả ,hơn nữa lại rất cute,sweet nên càng kết .Chú Kelly trong phim phong độ kinh khủng ,hơn cả nhân vật nam chính là Win .Hehe mình lại like  bố Banleur hơn con Thanorn mới đau  chứ .Những cảnh chemistry giữa Khun Banleaur và Sima không có nhiều rưng mà có cái nào thì thỏa lòng mong mỏi của mình phát đấy .Mình xem bộ này phần lớn là vì đôi này, không bỏ tẹo nào vì sợ bỏ lỡ cảnh nào giữa 2 người .Thích cái cảnh Sima nói chuyện với bức tranh người vợ đầu của chú ,hỏi rằng sao lại yêu chú ấy  nhiều đến vậy.Vì Banleur là người lạnh lùng ,hay ra lệnh, hay  càu nhàu ,nhưng mà cũng đẹp trai ,tốt bụng và khoan dung.Hoho bao nhiêu tâm sự của nàng bị chú nghe hết từ sau lưng ,khiến nàng bối rối quên mất cả đường về phòng .Rồi cảnh Sima lau vết bẩn trên mặt chú ,rồi thì chạy như bay mang thuốc trợ tim cho chú trong lúc giông bão .Về phần chú thì cũng chết đứ đừ con nhà người ta từ bao giờ cũng ko biết nữa .Lúc đầu thì chê người ta tomboy,lại còn hay gây rắc rối ,sau thì bảo là cô bé đó không xấu tính như mọi người nghĩ.Đến lúc nhìn thấy Sima mặc váy cũng xinh và điệu đà như ai thì thôi rồi lượm ơi ,trái tim "yếu đuối " của chú đã bệnh nặng nay càng nặng hơn vì còn phải nhớ nhung tương tư người ta .Đến cái đọan chú tỉnh tò trong quán cafe thì mới hay chứ.Mình ko biết dịch cách xưng hô đoạn này ra sao nữa .Mình sẽ nói theo kiểu romantic nhé :" Tôi thật thất vọng,tôi nghĩ em hi sinh cuộc sống của mình để  cứu tôi vì em nhớ tôi cũng giống như tôi nhớ em vậy.Em không biết rằng khi ở nhà Saengdeuan,tôi đã nhớ em rất nhiều nhưng tôi phải kiên nhẫn chịu đựng ...Tôi đã nói với bạn em rằng em sẽ nghỉ việc,làm sao có thể để bạn gái của Khun Banleur làm nhân viên phục vụ." Mình ở ngoài nghe còn choáng nữa là Sima.Đến cái đoạn cầu hôn ở bãi biển cũng hay ho không kém ,chú nói : Miệng tôi thật là xấu ,toàn nói mà không nghĩ.Tôi đúng là không có mắt nên mới không nhận ra một người xinh đẹp như em ...Tôi già thật rồi nên mắt với tai không còn tốt nữa " .Rồi chú giả vờ bị đau tim trở lại ,để nàng thương xót ,rồi kiss nhẹ nên má nàng và thủ thỉ ..." Bây giờ cơn đau đã qua đi  , vì tôi quá hạnh phúc " .Cảnh đó ngọt ngào dã man luôn.Từ hồi ấy giờ thỉnh thoảng vẫn tơ tưởng tới chú .ngày đóng bộ đó chú 37t rồi mà nhìn vẫn handsome quá ! .giờ  thì U42 rồi cơ mà vẫn phong độ như ngày nào ,lại còn yêu  một em cực trẻ cực xinh tên Greeb AF5 .Nhân tiện chú , Green, Amy ,Cee cùng tham gia Stars Party TV Pool Award 2012 mình post hình vào đây luôn,tại cả Amy và chú đều chưa có nhà riêng trong box,mọi người thông cảm nhé .Mong là 2 đôi này cũng sớm kết hôn đi thôi ,năm nay các dv Thái đua nhau cưới xin hết rồi .

spicyforum
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 29-6-2012 23:58:49 | Chỉ xem của tác giả
Cái dáng đứng nhận giải khoe chân dài của chú đúng là có 1 ko 2.chú cao 1,86m cơ đấy , body cũng đẹp diện vest chuẩn luôn.Trong phim chú diện mấy cái sơ mi ,rồi kết hợp với áo len, gile chuẩn ko cần chỉnh

spicyforum
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách