Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: overtherainbow
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2014] Ngao Jai | Toomtam Yuthana & Vill Wannarot

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-4-2014 16:29:03 | Xem tất

cr : IG
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-4-2014 20:15:31 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-4-2014 20:20:37 | Xem tất

cr : IG
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2014 09:52:34 | Xem tất
Hai người tiếp tục mối lương duyên nhưng đợt này Toomtam đóng anh em sinh đôi. Không biết anh ấy đóng vai anh em sinh đôi có hay bằng Vill khi đóng đúp vai hai chị em sinh đôi không nữa. Mong phim này cũng hay bằng Sood Sai Paan
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-4-2014 21:19:30 | Xem tất

cr: Pantip
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-4-2014 10:09:43 | Xem tất

cr: pantip
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2014 19:02:37 | Xem tất
mình xem gần hết bộ Sood Sai Paan thì mới biết đc ToomTam với Vill lại có phim mới đóng cặp thích quá đi
cặp này có duyên đóng song sinh thế nhỉ bộ SSP thì e Vill bộ này thì đến lượt ToomTam
trong lúc chờ đơi Ngao Jai của Vill và ToomTam  thì xem phim Leynangfah của Vill đóng với DjPush cũng hấp dẫn lém mình cũng đang cuồng phim này bạn nam chính cũng đẹp trai lém
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2014 09:16:48 | Xem tất
Phim này chuẩn bị rục rịch lên sóng. Mình thấy nó phát trailer xem trước. Dự báo tình hình phim này có nhiều hồi gay cấn. Hai anh chị tiếp tục lương duyên trong phim này. Mong khi phim này lên sóng sẽ có nhiều phản hồi tốt như SSP. Trailer phim bằng tiếng anh
https://www.youtube.com/watch?v=5WpsBz11SPY
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2014 21:10:39 | Xem tất
Phim này bao giờ chiếu vậy cả nhà, thích đôi trẻ này đóng với nhau nè, nhìn đẹp đôi dã man luôn đó, mà chúng nó diễn cảm giác có tình cảm mặn nồng trong đó lắm ấy, kiểu mắt 2 đứa nhìn nhau đắm đuối ko thể cưỡng lại đc đó. Quay khiến cho khán giả chết mê chết mệt ý, mà xem cái video @baobinh_tht post mà ngắn quá chừng, chả hiểu j cả, mà sao lại thấy tính chất dân tộc thế nhể, thấy mấy cảnh pic phim tung ra hiện đại thành thị lắm cơ mà. ko biết thế nào đây, đừng bảo là 2 đứa lấy nhau trước, rồi 1 trong 2 đứa mất trí nhớ, đứa kia đi tìm đứa còn lại nha. Mà nếu là cái mô típ phim kiểu này thì trước Vill cũng đóng rồi thì phải, chắc Vill ko nhận lại kịch bản đã từng đóng nội dung nhang nhác thế đâu nhỉ. Hóng phim này lâu lắm rồi ấy mà chả thấy có thêm thông tin j cả, khá là sốt ruột đây, ít nhất cũng cho mình cái lịch hẹn để còn biết đường xác định, hóng phim ngày tung chứ nhể. Chứ nhiều khi phim chiếu mà ko biết đường xem ấy chứ

Bình luận

haiz,mà đài đôi trẻ này đóng khó tìm phim xem lắm ấy, ko giống đài Ch3  Đăng lúc 12-9-2014 08:13 PM
Đúng là ngắn thật nhưng bên Thái mới đăng có mỗi teaser ấy  Đăng lúc 12-9-2014 07:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-2-2015 17:20:37 | Xem tất
Từ hồi xem Sood Sai Pan là kết couple này rùi !!! thích cái ánh mắt 2 người nhìn nhau , thích luôn cả hành động "tộp chụt" ...!!!
không bít add nhà mình có sub lakorn này không !!!! nếu sub thì cho mình ủng hộ hai tay hai chân luôn nhak !!!
thanks mọi người nhìu !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách