Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tokpokki
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2013] Koo Kum/Nghiệt Duyên | Bie Sukrit Wisetkaew & Noona Nuengtida [Vietsub E16]

Đóng [Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 29-8-2013 17:31:09 | Chỉ xem của tác giả
Thích anh Bie từ lúc xem phim Em là phụ nữ, ôi thôi trong phim anh đẹp trai cực kì lun{:161:}
Mình cũng có để ý phim này do hồi tình cờ xem được đoạn clip về phim, anh đã đẹp trai rồi mà chị còn dễ thương nữa^^, hai người chắc hợp lắm đây.
Nghe tên phim chắc là cuộc đời họ éo le lắm, haizz. Nhưng dù sao cũng vẫn ủng hộ.
Subteam fighting^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 29-8-2013 20:50:39 | Chỉ xem của tác giả
{:155:}woa phim này có vietsub nhanh quá

mới đây đã có tap 2 oài sao^^!

ui thanks thanks sub team nhìêu nhìêu nha, thích ghê down xuống để  tối nay luyện thui, kaka iu anh Bie dễ thương^^!{:155:}{:155:}

Bình luận

ohm, sorry nha. tớ sẽ sừa lại^^! thanks  Đăng lúc 30-8-2013 10:43 AM
Bạn vui lòng edit lại 3 dòng và viết đúng văn phong tiếng Việt không ghi tắt bỏ dấu hay dùng từ quá teen nhé.  Đăng lúc 30-8-2013 08:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 30-8-2013 17:43:43 | Chỉ xem của tác giả
Hay quá , cám ơn các bạn đã sub bộ phim này nha , mình thì xem phiên bản Thái rồi nhưng mà đuổi hình bắt chữ thôi chứ không hiểu lắm  {:404:}
Rất hâm mộ anh Bie Sukrit nên xem phim anh ý đóng luôn {:291:}
Khi nào sẽ có tập tiếp theo các bạn ơi , mong quá cố gắn sub nha các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 30-8-2013 23:10:38 | Chỉ xem của tác giả
Đã mần xong 2 tập. Đúng là được xem vietsub có khác, cảm xúc được trọn vẹn hơn rất nhiều

Diễn viên quá ổn, kobori dễ thương quá, sau Kru cook em sẽ để tên kobori vào danh sách "thầm thương trộm nhớ" của mình...

Cảm giác chờ đợi từng tập của sub làm mình hồi hộp quá, chắc do "ăn theo" cảm xúc của phim

Xem cùng lúc 2 bộ của CH5, phim kia có hy vọng HE, còn bộ này...Ui cha...Thiệt là đau lòng quá điNiềm vui giảm đi một nữa rồi...

Thanks subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 31-8-2013 19:58:53 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, quá tuyệt, quá tuyệt!
Bie lại đóng film rồi. {:181:}
Mình kết Bie từ hồi xem film "Em là phụ nữ". Oaiz, nụ cười tỏa nắng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 1-9-2013 12:57:22 | Chỉ xem của tác giả
phim hay qá. mới xem hai tập thôi mà đã ngất ngây rồi
cảm ơn sub team nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 1-9-2013 21:36:22 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem bình luận của mấy bạn về phim thì biết là SE
Mối tình của hai người này rất đẹp
Tình yêu nảy nở trong chiến tranh nên mình cũng đoán sẽ có kết thúc như vậy
Rất cảm ơn Subteam đã vietsub nhé, phim này rất hay {:311:}
P/s mình có để mờ chữ để bạn nào không muốn xem kết quả trước {:267:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 2-9-2013 12:07:21 | Chỉ xem của tác giả
Anh Bie dễ thương quá đi mất. Kết a rùi nha. <3
Ước gì cung có ai yêu mình sâu đậm như kobori yêu Ang nhỉ. Một tình yêu cao đẹp ko vụ lợi, làm tấc cả vì người mình yêu. Ghen với c ấy quá đi.
Cơ mà phim SE, chuẩn bị khăn giấy khóc hết nước mắt thui. :(((
Sao tác giả ko cho phép sửa kết thúc nhỉ, bao nhiêu phiên bản rồi, cho 1 lần HE để cho mọi người đỡ đau lòng bác ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 2-9-2013 21:13:29 | Chỉ xem của tác giả
mềnh coi bản Thái của phim này rồi... huhu thấy chữ chiến tranh là nghi lấy nước mắt người xem lắm đây...hai anh chị đóng rất tự nhiên cứ thấy như chính nhân vật vậy..lúc thì tình cảm và dễ thương tới mình cũng mong có 1 tềnh iu như thế..dù SE nhưng mình thấy cũng thật hạnh phúc.. tình yêu khắc cốt ghi tâm, cùng nhau đi qua những ngày vui vẻ và giông bão để rồi dù đứng trước chia lìa hay sự sống cái chết của chiến tranh thì tình yêu của hai nhân vật chính vẫn thật vẹn nguyên vì họ có nhau koh chỉ bằng sự sống mà có nhau bằng trái tim... aiaiaiaiia dù tốn koh ít nước mắt nhưng sao vẫn thích và ngưỡng mộ tình yêu của hai nhân vật này quá...dù mềnh là cực thích HE nhưng sao SE của phim này vẫn làm có cảm giác hạnh phúc quá.. aiaiaiaiia{:432:}{:442:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 2-9-2013 22:12:23 | Chỉ xem của tác giả
WilliamCharles gửi lúc 2-9-2013 12:07
Anh Bie dễ thương quá đi mất. Kết a rùi nha.

Chuyện HE hay SE đó giờ mn cũng bàn luận k biết bao lần rồi đấy bạn ạ.
Dù cho Kobori có sống thì cũng k hạnh phúc trọn vẹn đâu.
Thế chiến 2 kết thúc, phe Phát xít thua mà, lính Nhật như Kobori bị bắt làm tù nhân chính trị là ko thể tránh khỏi. Lúc ấy còn đau lòng nữa ấy chứ.
Nói chung đằng nào cũng buồn. Đài 5 đc cho hẳn nửa tiếng cho đôi trẻ tâm sự trc khi chàng ra đi. Buồn cơ mà nó thấm.

Bình luận

Thích bình luận của bạn quá, dù đau lòng thật, nhưng biết đâu như vậy lại tốt hơn...  Đăng lúc 1-12-2014 11:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách