Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2013] Koo Kum | Bie & Noona *Phim đang lên sóng các bạn vui lòng ra box

Đóng [Lấy địa chỉ]
361#
Đăng lúc 29-4-2013 14:26:03 | Chỉ xem của tác giả
subteam ơi, làm bộ này đi thôi :(

nhìn sign 1 bạn để là thích phim này quá :(

nếu làm thì mình sẽ support nhiệt tình :(

thật đấy <3                                                                           .

Bình luận

muốn lắm,nh hình như staff còn đang bận làm 2 phim nữa,muốn làm phim này chắc pải lâu lâu  Đăng lúc 1-5-2013 10:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

362#
Đăng lúc 29-4-2013 23:54:46 | Chỉ xem của tác giả
tình hình không biết phim khác thế nào chứ Koo Kum hot lắm,dù đã kết thúc nhưng mấy fan bên asiafuse vẫn tám nhiệt tình
chủ yếu về chuyện hai anh chị,rồi ship jin xem 2 người yêu nhau,kiểu k yêu nhau thì k được,thì chết với fan ý
mình bấn nhiều phim rồi,cuồng luôn,nhưng đúng là Koo Kum khiến m bấn kiểu gì gì đó,cũng k biết dùng từ gì để diễn tả
nh chắc ai theo dõi thì biết m dội bom cái thread này mấy page rồi thì phải
haizzz,tự hốt chính mình nha
chuyện ship thì nhiều lắm,kể k hết,rảnh m dịch cho ai thích đọc chơi,giờ đang nghỉ nên giành chỗ đã,với cả nhớ quá nên vào viết mấy dòng tự kỷ vớ vẩn
tất nhiên m k mê đến độ ship kiểu bất chấp,vì fan suy cho cùng có ship mấy cũng chả ảnh hưởng đến sao,k thành lại đau khổ chính fan chứ ai
cơ mà đúng đây lần đầu m ship thật
hehe
chờ đó,ta sẽ dội bom cái thread này cho coi

Bình luận

Công nhận dạo này thấy U năng nổ thật ,trước thấy im im giờ mới trổ tài đây ! hehe  Đăng lúc 1-5-2013 07:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

363#
Đăng lúc 1-5-2013 19:11:09 | Chỉ xem của tác giả
lethithuyhoa gửi lúc 29-4-2013 23:54
tình hình không biết phim khác thế nào chứ Koo Kum hot lắm,dù đã kết thúc nhưng mấy  ...

em cũng thấy rồi bên đó fan ship nhìn y như thiệt vậy ai ko bik cứ tưởng hai người đang wen thiệt làm em cũng muốn ship cặp này nhưng mà dù có ship thế nào thì chắc cung ko dc đâu vì nếu tin tức đúng thì bie đang hẹn hò với con gái ông chủ noona thì làm sao mà dc nhung cũng hy vọng tg con dài mà nghe đâu p'boy đang định làm biena thanh yadech 2.0  nên chắc lửa gần rôm lâu ngày cũng bén (tạo cho mình thêm hy vọng)  dao này bị bấn cặp này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

364#
Đăng lúc 1-5-2013 22:07:28 | Chỉ xem của tác giả
cùng điểm qua điểm lại xem các fan bên asiafuse ship cặp Biena kiểu gì ha
đầu tiên phải nói là trước KK 2 người đã có nhạc kịch Rak Jab Jai diễn chung suốt 1 năm,kiss cả trăm lần rồi,kiss thật,sâu luôn(ảnh hình như có post rồi thì phải)
thực ra 2 người còn có chung 1 nhạc kịch,nhưng hình như được mấy bữa,lúc đó danh tiếng chưa như bây giờ,với cả chiến lược pr cũng khác ,bg fan ship quá nên lôi ra bàn tán thèm thuồng
đây ạ

vâng diễn chung trên sân khấu mà thế đấy ạ,nhìn ảnh Noona còn mặc váy,nhưng hình như Bie cởi trần thì phải
nhạc kịch Rak Jai Jai thì đã được râm ran bàn tán xuyên suốt quá trình phim,fan liên tục lấy ảnh 2 người trong đó để chế tạo hình lung linh khiến ng vô can như m cũng phải nhảy vào thế giới Biena và chìm nghỉm không nổi lên được
m k post ảnh ở đây vì không liên quan đên phim mod xóa mất
cơ mà có tấm này,nhất định phải post,ảnh nhìn chị chăm chú quá,sao hồi đó không ai ship nhỉ,Khun Boy-giám đốc Exact nói:họ là soulmate trên màn ảnh

(xin đừng so sánh với Yadech như 1 số fan ,có lẽ tại trong tâm tưởng mình,Biena là Biena,không giống Yadech để mà so sánh,với lại m luôn nghĩ Yadech chỉ là chiến lược pr đu theo fan ,còn Biena có thể thành thật,nên không muốn họ bị so sánh với nhau)
dạo này bận ôn thi,thi thoảng nhớ nhớ vào post cái
credit to asiafuse
(hình như mod xóa hết mấy bài bàn tán về 2 anh chị rồi thì phải,mấy cái chuyện 2 ng kiss nhau trong nhạc kịch đó,k biết bài này có bị xóa k nữa,muốn post đây nh ng đọc,còn vào chỗ ichigo-daifu mở mình cũng ít vào)
haizzzz,xóa thật thì buồn lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

365#
Đăng lúc 1-5-2013 22:46:40 | Chỉ xem của tác giả
taokolun92 gửi lúc 29-4-2013 14:26
subteam ơi, làm bộ này đi thôi :(

nhìn sign 1 bạn để là thích phim này quá :(

híc :(( buồn quá đê, bên T-zone hiện giờ mình thấy có mỗi 1 phim có vẻ hay hay, lâu lắm ko thấy phim nào xuất sắc hẳn í >.<                                                                                                         .

Bình luận

chắc sẽ sub thôi,nh phải từ từ.hi  Đăng lúc 2-5-2013 10:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

366#
Đăng lúc 1-5-2013 23:40:03 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người trong đoàn phim dễ thương quá :))

sweet sence ^^

pantip

Bình luận

he he hy vọng subteam sẽ làm bộ này b nhỉ ^^ m rất thik những com của b :))  Đăng lúc 2-5-2013 04:50 PM
thấy b hay post bài chứ ít khi com hén,cũng thích KK nh,hy vọng subteam làm thì t và b vào ủng hộ.hehe  Đăng lúc 2-5-2013 04:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

367#
Đăng lúc 3-5-2013 15:52:40 | Chỉ xem của tác giả
tổng hợp nh pha tình cảm của 2 anh chị
trong đó có nhiều cảnh hậu trường,cảnh trong vở nhạc kịch,chụp ảnh hay đi show
hết thì còn dẫn link ra mấy mv nữa
sao mà lại có ng tốt thế k biết nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

368#
Đăng lúc 6-5-2013 00:14:21 | Chỉ xem của tác giả
chết cười với bức này
nguồn:asiafuse

chữ:
-đội trưởng:cậu từ bản KK nào?
-Bie(đứng gãi đầu) 2013 chào các anh
KK ở Thái k còn gì để nói rồi,quá kinh điển quá được yêu thích,mỗi thời đại lại được remake
được xếp chung với Bird,Num,Warrut những Kobori kinh điển là vinh dự lắm nhé

Bình luận

cười sặc sụa với cái hình này ,đúng là tác phẩm kinh điển ! chờ đón bản... 2020,ai sẽ là Kobori và Ang tiếp theo đây!  Đăng lúc 6-5-2013 10:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

369#
Đăng lúc 10-5-2013 20:59:10 | Chỉ xem của tác giả
Thấy cả nhà vẫn còn 888 nhiệt tình quá nhỉ ^^
Phim có Rating cũng ổn nhỉ, tại CH5 thường ít hơn CH3 nhiều!
Và đây, nhà của 2 ac
http://kites.vn/thread/-d-tu-gia ... zo--389184-1-1.html
Mọi người ai là Shịp thì vào ủng hộ với :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

370#
Đăng lúc 24-5-2013 22:49:40 | Chỉ xem của tác giả
Hoạt động mới nhất của 2 anh chị,nhìn ảnh mà thèm mà nhớ phim

nguồn:KK fanpage face

Trên utube lượt view phim cực cao,nếu cộng cả các kênh dễ đến cả nửa triệu lượt cho 1 số tập như 16 chẳng han(lý do thì chắc ai cũng biết rồi).Mà đấy là mấy kênh m biết thôi,còn nhiều kênh m k biết thì k rõ thế nào
Thường phim Thái tầm chục nghìn lượt,một số ít phim như Reang Ngao 212 chẳng hạn,lượt view tầm nửa triệu-1 triệu.Điều này có thể cho thấy sức hút của phim.
Có 1 sự thật là Khu Kam đúng là có thể không tạo hit,theo m là do chiến lược pr của Ch5 thôi.Nhưng chắc chắn nó tạo được hiệu ứng riêng trong cộng đồng fan
Xem lại phim.chỉ nghe lại 1 đoạn nhạc thôi cảm xúc lại ùa về,đến nỗi viết mấy dòng này mà ứa nước mắt rồi
Phim hay có nhiều,dễ xem lại càng nhiều,thích cũng rất nhiều nữa .Nhưng đọng lại cảm xúc khiến mình nhung nhớ không nhiều,khiến mình lải nhải thế này lại càng k nhiều,mới đếm trên đầu ngón tay thôi
Nhớ Khu Kam quá.Dù mình ship nhưng không ship cuồng được,vì cảm giác ship nhiều thì lại càng đau khổ nên ship in ít thôi,giữ lại tình cảm ấy trong tim.
Mong 2 bạn còn hợp tác nhiều nữa,cho trọn vẹn mối tình dang dở trong Khu Kam,chấm dứt định mệnh đau khổ của Ko-Ang (chưa có 1 phim nào mà 2 diễn viên còn hợp tác lại thì phải)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách