Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2012] Marnya Rissaya 2012 | Bee, Tar, Pinky

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 30-12-2012 13:06:00 | Chỉ xem của tác giả
đọc nôi dung phim với đọc mấy cái Comment cua các bạn thấy có vẻ hay nhưng nghe nói pinky đóng vai nang'rai với lại rất ác nữa nên ko muốn xem sợ mất hình tượng  pinky ơi là pinky scandal làm chi nên giờ chỉ đóng nang'rai thôi  rất mong tương lai của ss  sẽ tốt hơn

Bình luận

bit la vay nhung that su mik ko thix pinky dong n'rai dau voi lai n'rai thai kinh khung lam  Đăng lúc 1-1-2013 04:39 PM
n'rai nào càng làm khán giả ghét thì diễn xuất đã quá chuẩn ^^  Đăng lúc 30-12-2012 01:50 PM
ko bạn, nếu Pinky đóng mà khán giả sợ thì chị ấy thành công ròi  Đăng lúc 30-12-2012 01:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 10-12-2013 23:40:55 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này khá tiếc cho nữ chính
trong quá khứ nữ chính bị ny bỏ rơi đến khi y a nam chính cũng không được suôn sẻ
sau bao nhiêu cám dỗ cạm bẫy đến khi hiểu được tình cảm dành cho nhau thì a nam chính lại chết
thành ra hơi tàn nhẫn với nữ chính
mất khoản thới gian khá dài mới quên di duoc nỗi đau yêu ng khac
giá như cái kết của phim để cho 2 ng họ hạnh phúc bên nhau thì tốt hơn
còn về fan n'rau thi ac thôi rồi
cứ ngỡ là thơ ngây rồi sau này bị mọi cám dỗ mê hoac nên mới trỏ thành con ng khac
ai ngo được đâu bản tính đã xấu xa tuef trc chỉ tor ra thơ ngây mà thôi
nói chung nội dung kha hay mà vẫn buồn vì cái kết ko đẹp lấy đi nhiều nước mắt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 15-12-2013 10:09:43 | Chỉ xem của tác giả
map_ngoc gửi lúc 10-12-2013 23:40
xem phim này khá tiếc cho nữ chính
trong quá khứ nữ chính bị ny bỏ rơi đến khi y a na ...

Công nhận cái kết phim này gây ức chế ko chịu đc
Mình ko hiểu đạo diễn nghĩ gì mà xây dựng cho OhmDao một cuộc tình sóng gió đầy thử thách thế,đến cuối cùng lại bắt họ xa nhau.
Nhớ những tập đầu,cái kiểu tình yêu của hai anh chị mới ngọt ngào mà trong sáng thế nào ý.Chị nhỡ ngã vào lòng anh,rồi nhỡ ôm anh,thế là thành yêu nhau.
Xây dựng nên bao khoảng khắc giữa 2 người thế làm gì cho cả anh cả chị cả fan đau lòng.
Tập 22 mình cứ nghĩ OhmDao quay về rồi,cái đoạn Ohm ôm siết Dao vào lòng trước cửa studio của 2 người,mình đã mít ướt theo,tưởng 2 ng` thế là từ đây hàn gắn.Thế mà lão đạo diễn chết tiệt lại bắt anh "hi sinh" ngay dưới tay người con gái mình yêu chứ
Tính cách của Dao trong này làm người ta khó chịu quá.Cả Ohm nữa.Giá như hôm đấy Ohm đừng có đến nhà bạn Denee rồi bla bla,giá như Dao biết tha thứ sớm hơn,giá như bạn Arm ko bị tai nạn,. . .
Lâu lắm rồi mình mới lại bắt gặp cái kiểu tình yêu tha thiết như kiểu OhmDao, mẫu BF chung thủy như anh Ohm. Chỉ tội mỗi cái anh ko sáng suốt trong tình yêu của mình nên mới chịu cái SE như vậy.
Mà bạn mới luyện bộ này à ^^

Bình luận

mình xem mấy lần rồi mà chưa lần nào xem hết phim vì cái kết phim quá buồn.  Đăng lúc 9-1-2014 11:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách