Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2012] Dork Soke | Pong & Charebelle

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 9-12-2012 21:55:33 | Chỉ xem của tác giả
phim này đang chiếu trên SCTV hay gì đâu áh
mình muốn coi lắm nhưng không tìm thấy link down
~_~
cho hỏi bên sub tean có llafm phim này không ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 9-12-2012 21:58:14 | Chỉ xem của tác giả
mình chỉ thấy trên SCTV có phim này thui chưa có thấy today tv chiếu phim này ~_~
today chiếu lúc mấy giờ vậy bạn
cho mình biết với
mình cũng đang ghiền phim này

Bình luận

cảm ơn bạn dzui13967 nhé, mình đang ghiền phim này ^^  Đăng lúc 10-12-2012 10:58 PM
link xem bản lồng tiếng of Today nè bạn :http://phim720p.com/movie/watch/145026/chuyen-tinh-lo-lem.html  Đăng lúc 10-12-2012 09:43 AM
Today chiếu lâu rồi bạn ơi..bây h SNTV chiếu lại đó ^^  Đăng lúc 10-12-2012 07:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 11-12-2012 14:01:18 | Chỉ xem của tác giả
AK_girl gửi lúc 9-12-2012 21:58
mình chỉ thấy trên SCTV có phim này thui chưa có thấy today tv chiếu phim này ~_~
today c ...

Tình hình là mình đang bấn với cặp đôi nì, sau khi vô tình xem được 1 tập trên SNTV thì mình đã lùng sục các trang web để down fim về luyện ( k thể đợi mỗi ngày 1 tập ). Wa' đẹp đôi, wa' ngọt và wa' dễ thương với Pong & Chare.

Nhưn lại wa' sốc với đoạn kết ?????? K bít nhà biên kịch nghĩ j khi để đoạn kết như thế, hay tại k nghĩ ra đọan kết pải viết sao, rối wa' cho kết thúc luôn ??? Hết sức lãng nhách, lãng òm và lãng phí cả một wa' trình 36 tập ( mình k chịu nổi cái kết of tập 37 tí nào ).

Dù 1 cái kết sốc toàn tập nhưn mình vẫn iu thik bộ fim nì vì Pong & Chare. Diễn xuất of Pong tuyệt đúng như lời đồn, Chare tuy diễn còn yếu hơi đơ nhưn nét dễ thương of cô í đã tạo pản ứng chemistry.

I love Pong & Chare !

Bình luận

if chưa xem tới tập 37 thì bạn cứ xem tiếp đi, đừng bít trước đoạn kết, mất hứng lắm.  Đăng lúc 12-12-2012 09:24 AM
hic, mình đang thep dõi trên mạng chứ ghiền quá rùi đợi từng tập chịu k nổi, chưa coi tới tập 37 kết thúc thế nào vậy bạn ???  Đăng lúc 11-12-2012 09:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 17-1-2013 16:00:43 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình mới coi xong , Phim hay tuyệT diễn viên đẹp, nhất là diễn viên nam, vậy sao rating thấp quá vậy ta

Bình luận

ko com quá ngắn, rating của ch5 luôn đứng bét nếu so về con số với đaì khac:))còn nếu so với mặt bằng phim của ch5 thì rating phim này thuộc dạng khá cao rồi đấy   Đăng lúc 17-1-2013 07:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 23-2-2013 03:31:38 | Chỉ xem của tác giả
Phim này coi được, thích cặp đôi Pong và Charabell, Pong có nét lãng tử, mặt nhìn đểu đểu nên đóng với các em vẻ mặt hiền lành rất ư là hợp, đặc biệt mình thích thể loại couple chú-cháu nữa nên rất thích phim này. Nhưng khi coi tới tập cuối thì sock toàn tập, chưa bao giờ thấy cái kết nào vô duyên mất nết như phim này. Chán quá nhưng vẫn thích couple trong phim, nhìn rất xứng đôi, và thêm được 1 người đẹp Thái vào list yêu thích nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách