Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2010] Dok Ruk Rim Tang | Bie & Vill

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 19-4-2013 23:17:43 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình nhớ có vietsub rùi, nhưng link die rất nhiều và cũng chưa hoàn thành.
Lúc trước trên YT có link full engsub nhưng kênh đó vừa bị del cách đây mấy ngày do bản quyền :(
Riêng Ost phim này thì có Vietsub đó, các bạn tìm thử, bài hát do nam chính phim trình bày, lời rất hợp với phim :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 19-4-2013 23:45:35 | Chỉ xem của tác giả
đang xem phim này trên Let's Viet.mà thấy hay và hài hước ghê cơ
diễn viên toàn zai xinh gái đẹp :)) diễn xuất cũng ok
kết nhất là em chó Hăng Tủ đáng yêu thế không biết lại còn thông minh nữa chứ
giá mà có sub phim này thì tốt nhỉ chứ trên tv chiếu thì ít mà quảng cáo thì nhiều xem bực mình ghê cơ

Bình luận

Mik cũng đang xem trên kênh let's Viet 1 tập mà quãng cáo 2 lần choáng wa !!!!  Đăng lúc 30-4-2013 09:41 PM
mình nhớ hình như trên viki có engsub đó bạn  Đăng lúc 20-4-2013 01:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 30-4-2013 15:59:38 | Chỉ xem của tác giả
huuuuuuuuuu có ai làm sub phim này hok vậy? mình mê phim nì quá rồi, bấn 2 bạn trẻ trong phim quá đi thôi, huuu st ơi xin hãy rộng lòng làm sub cho phim này được không? chú chó trong phim diễn hay quá à, không thể nghi ngờ được, quá thật phim Thái nội dung hay quá chừng luôn xem rồi ghiền
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 4-5-2013 14:54:08 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà!
Mình cũng là một Fan của phim này
Nam nữ chính đẹp và xứng đôi quá, đặc biệt con chó Hang Tủ dễ thương quá trời
Đang theo dõi trên kênh Let'Viet mà ngày nào đi làm cũng tranh thủ coi lại một chút
Thiệt hay quá đi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 5-5-2013 11:24:48 | Chỉ xem của tác giả
Ồ, anh Bie lại đóng phim mới nhỉ =p~~~~~ Lần trước anh đóng Koo Kum kết nhất là khi anh mặc quân phục, đi qua phim này đóng vai nhiếp ảnh gia thì mặc đồ khá lãng tử nhỉ. Sis đóng vai Jitree nhìn quen quen, hình như đóng vai nào đó trong Songkran Nan Fah thì phải. Đọc nội dung thấy cũng hấp dẫn (nhưng hơi rối, đúng là đậm chất "vòng xoáy kiểu Thái" của CH5).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 7-5-2013 19:05:44 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy chị view đóng vai trong phim dokruk rimtang ổn đấy chứ.Năm 2013 này chị ấy có đóng phim gì mới không nhỉ?mà ngoài đời tính cách của chị ấy thế nào nhỉ?mình hỏi hơi nhiều thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 7-5-2013 19:54:57 | Chỉ xem của tác giả
mình vừa mới coi phim này hồi trước có coi giới thiệu nhưng không quan tâm lấm nhưng từ hồi xem koo gum mình bấn bie nên kiếm phim coi hồi đó anh nhìn củng dễ thương phim coi cũng đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 8-5-2013 00:25:02 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim Thái thứ 2 mình xem
phim hay quá, lâu lắm rồi Let's Việt mới chiếu được 1 bộ chất như thế này
2 bạn nữ chính đẹp đôi tóa
Mà cuồng nhất là em Hăng Tủ, siêu đáng yêu mà diễn hay vô cùng ^^ trên Tv đang chiếu đến đoạn em ý bị đuối nước, nhưng mình đoán chắc em ý không chết đâu nhỉ :((
gì chứ mình thấy phim Thái ăn đứt phim Hàn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 10-5-2013 15:35:38 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay cực kì luôn mà lại lồng tiếng ko thể nào cảm nhậ dc hết cảm xúa nhân vật ko bik chừng nào vietsub nhỉ, bấng loạn với hang tu nhất thông minh cực kì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 10-5-2013 15:57:55 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem bộ này vietsub từ lâu, mấy nay thấy bà con bàn tán đài vn có chiếu thế cũng xem lại vài đoạn.
Cảm nhận là lồng tiếng thiệt dã man, phim Thái mà giọng như phim chưởng Hongkong, nghe nổi da gà.
Thế là quyết định, có coi thì coi engsub, vietsub, or raw chứ ko bao giờ coi lồng tiếng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách