Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2010] Dok Ruk Rim Tang | Bie & Vill

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 4-5-2012 17:05:21 | Chỉ xem của tác giả

cre: AF
reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 4-5-2012 17:08:47 | Chỉ xem của tác giả

reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 4-5-2012 17:10:24 | Chỉ xem của tác giả

reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-5-2012 19:27:36 | Chỉ xem của tác giả
trân trọng kính gửi toàn thể các fan lakorn

Cách đây một năm 28/05/2011 đã có bao nhiêu bạn tò mò vì dòng chữ
"click vào đây để biết một Bad Guy thực sự là như thế nào!".

Vâng!  chính anh - Kawee, Bad Guy khốn nạn nhất, bất cần nhất, đáng hận nhất, dã man nhất, thú tính nhất, nhỏ nhen nhất  nhưng cũng đáng thương và có quá trình cải tà quy chính dưới sự hành hạ của good girl Narin cực khổ nhất, bền bỉ nhất {:412:} được yêu thích nhất đã lên sóng đại gia đình KST.NET.VN nay là KITES.VN.
Nhân dịp kỉ niệm một năm Sawan Biang lên sóng, cộng đồng yêu thích Sawan Biang trân trọng mời các bạn đến thăm quan ngôi nhà Sawan Biang đã được một năm với 11 bài viết cảm nhận có xuất sắc không thì chưa biết nhưng cảm xúc dạt dào thì có thừa{:443:} {:445:}  của những mem điên đảo vì Sawan Biang.

Vé máy bay đây ạ

Đã mỏi chân, khát nước muốn ăn hoa quả chưa các bạn{:297:} , hãy làm một chuyến khinh khí cầu sang nhà Sawan Biang để chúng tôi được đón tiếp các bạn nhé.
Đã rất vất vả mượn của Hòn Tằm resort cái khinh khí cầu tuyệt vời này làm phương tiện di chuyển, mời mọi người cứ tự nhiên.{:273:}

{:298:} Sự có mặt của các bạn là niềm vinh hạnh lớn lao vô bờ đối với chúng tôi.{:298:}

{:290:} P.S: Vào là thấy, thấy là nhận xèng!!!{:290:}

gửi đến các bạn 1001 mũ 1001 nụ hun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 25-8-2012 21:28:54 | Chỉ xem của tác giả
Có ai làm phim này ko? Mình có trang có tiếng Anh này. Nhưng là CC nên buồn tình là ko download được. Nếu cáo ai có hứng thú làm phim này mình cảm ơn lém lém và xin phụ trans sang tiếng Việt cho
http://www.youtube.com/playlist? ... amp;feature=edit_ok

Bình luận

ừm, chỗ mình với bạn thấy jống nhau rùi đó :D, chỉ là tiến độ ko đc nhanh thui, có còn hơn ko, h cũng ra tập 23 rồi ^^  Đăng lúc 25-8-2012 10:22 PM
Chỗ nào vậy bạn. Teo mình thấy thì link die hết rồi và cũng ko đầy đủ nữa, 22/30  Đăng lúc 25-8-2012 09:59 PM
film này có chỗ làm rồi nên chắc sẽ ko làm lại đâu ^^  Đăng lúc 25-8-2012 09:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 13-4-2013 12:08:35 | Chỉ xem của tác giả
Phim này đang phát sóng bên Let's Viet VTC9 nè mọi người với tựa là : "Em...là phụ nữ ?"
Phim phát sóng lúc 21h30 hàng ngày
http://letsviet.vn/chuongtrinhdetail/em-la-phu-nu-.92/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 14-4-2013 10:38:59 | Chỉ xem của tác giả
bonby gửi lúc 13-4-2013 12:08
Phim này đang phát sóng bên Let's Viet VTC9 nè mọi người với tựa là : "Em...là phụ nữ ...

Ui vào đây nghe bạn nói mà mừng quá, phim này mình có mua đĩa xem lâu rùi thấy hay lém mà tự dưng bị cắt 1 nửa phần sau.Đây là bộ phim thái mới nhất mà kênh vtc9 chiếu mấy fim trước toàn là của chục năm về trước ko àh, mong là kênh vtc9 sẽ tiếp tục chiếu những bộ phim thái mới đây nữa.
nhưng sao kênh todaytv lại ko chiếu bộ này nhỉ nó cũng là của đài ch5 mà, nếu mà kênh today chiếu thì chắc sẽ cò nhìu ng` bít hơn. thui dù sao có phim để coi là mình zui lắm rùi, phim hay thì sẽ có nhìu ng`tự tìm đến thui bây h chỉ mong tới h để ngồi luyện phim thui.hjhj

Bình luận

sao k có VTC9...nó phủ sóng toàn bộ roài mà!  Đăng lúc 26-4-2013 05:08 PM
uhm ^^ mình đg đợi VTC9 chiếu hết là mình ra tiệm đĩa hốt liền vì nhà mình ko có VTC9 >< Film này mình xem là do có Pei và Oh ^^  Đăng lúc 14-4-2013 04:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 15-4-2013 06:19:07 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, hôm bữa mới xem tập 3, hôm qua xem tập 4, đạng mê mệt phim này, tính lên nhà ta tra xem phim này là phim nào, chỉ biết tựa VN khó tìm eng để xem lắm.
Mình phỉa vô diên viên Toey để xem mấy phim nàng đóng mới lần ra phim này, mà phim hay quá à, trên Let's Viet ngày chiếu 1 tập mà quảng cáo hoài chả xem được bao nhiêu, chán chết, không biết có trang nào vietsub chưa, ôi mình bị nghiện rồi qua nay, cứ ngóng đến tối để xem phim thôi.

Bình luận

bạn lên subscene mà tìm phụ đề,phim Mỹ thì hầu như có sub hết trên đó mà  Đăng lúc 15-4-2013 09:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 15-4-2013 08:57:39 | Chỉ xem của tác giả
Wow!!! Bộ này đang phát sóng trên kênh Lestviet á???
Ôi mừng quá!!!!!!!!
Hồi 5 ngoái m có đang coi đến tập 21 bộ này!! tìm mấy tập cuối mà hem thấy sub!!!!
M nhớ là m có xem =sub nhưng hem nhớ là trang nào thôi!!!
bạn nào muốn xem thì thử vô anh Gu Gồ  tìm thử xem!!!

Bình luận

9h30 tối nhá bạn  Đăng lúc 15-4-2013 01:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 19-4-2013 23:12:30 | Chỉ xem của tác giả
Ôi thôi, chủ đề yêu thích đây rồi! Mấy bữa nay kiếm miết giờ mình mới lần ra nhà ở đây. Mình đang theo dõi trên kênh Let's Việt, mà chiếu lâu quá, coi ko đã gì hết, tính chạy zô nhà mình xem thử mà không có, hức.
Các diễn viên Thái công nhận đẹp thiệt, mình ít khi xem, diễn xuất đôi khi quá lố xíu nhưng vẫn chấp nhận được, chờ từng tập trên TV mà mòn mỏi luôn, haizz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách