Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2009] Buang Ruk Kamathep | Pong & Bee

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 27-12-2011 00:06:55 | Chỉ xem của tác giả

Cr: iheartlakorns.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-12-2011 18:28:45 | Chỉ xem của tác giả

iheartlakorn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 7-1-2012 00:37:10 | Chỉ xem của tác giả
có bạn nào biết đoạn nhạc từ 6:55' ở tập 1 part 2 hông? mình cực thích mà không kiếm ra.bạn nào biết giúp mình với.....thankx

Bình luận

@mjntran91: 2 bài trog Buang Ruk Kammathep nè pạn : Ng` đàn ông hát là : Ruk Krai Mai Pen. Ng` con gái hát là : Tam mai jai rai yang nee. bày nì là Bee nhà mỳh hát đóa.  Đăng lúc 26-8-2012 03:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
 Tác giả| Đăng lúc 7-1-2012 20:59:44 | Chỉ xem của tác giả
mjntran91 gửi lúc 7-1-2012 00:37
có bạn nào biết đoạn nhạc từ 6:55' ở tập 1 part 2 hông? mình cực thích mà không kiế ...

mình cũng ko rõ bạn nhắc tới bài nào
nhưng mik vừa thêm link down 2 bài trong OST ở đầu page 1 rồi
bạn lên xem có bài mà bạn nói ko nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 13-1-2012 12:46:56 | Chỉ xem của tác giả
coi hết phim ròy ♥
thấy cái kết có phần hơi gượng, Tavee iu Ornichan ngay lần gặp đtien, cuối phim Ornichan đến với Puh thì Tavee lại quay sang nói ngay là  "iu" Giftgay {:441:} Nhanh kinh

Ornichan và Puh thù nhau nthe, rồi bao nhiêu chn xảy ra trc đây với gd Ornichan, từ lúc Puh đỡ đạn hộ, rồi cả2 thay đổi chóng mặt luôn Chuyển sang ghen tuông đối phg chứ Đúng là chỉ có phim Thái mởi có HE kiểu nthe, chứ thực tế, cuối cùng k ghét nhau là may chứ k nói j fall in love Xem phim thái thấy, tình tiết cũng lặp lại nhiều, gần như cùng 1 môtip, k hiểu sao vẫn thấy bị hút và xem phim, chắc tại mê dv Thái quá rồi, phim này xem là vì PongBee

Nhà của Ornichan lúc đi thuê rõ mồn một là nhà  trc khi Rin (ss Ann) trong Swan Biang thuê mà còn nhà cuar Puh thì xem đến mấy phim rồi, phim này là phim thứ 2 thấy Pong lại làm chủ nhà đó, trc là phim Ka Kaung Khon đóng với ss Noon, mới luyện xong bộ này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 29-2-2012 21:15:34 | Chỉ xem của tác giả
lâu rồi mới quay lại box Thai. hihi. mình là cực kì kết cặp này. đẹp đôi, ngọt ngào kinh. Phim nào của ac mình cũng xem. nhưng kết nhất là phim này. đã xem vietsub rồi nhưng vẫn muốn kites làm sub để nghiền típ. hihi. iu P&B lắm lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
 Tác giả| Đăng lúc 29-2-2012 21:33:21 | Chỉ xem của tác giả
Wookie_Again gửi lúc 29-2-2012 21:15
lâu rồi mới quay lại box Thai. hihi. mình là cực kì kết cặp này. đẹp đôi, ngọt ngào ...

keke, chảo mừng bạn nhập hội Pong Bee nhá
2 a c này già rồi mà vẫn cute lắm {:262:}
thỉnh thoảng ghé qua nhà Pong với nhà Bee chơi với mọi ng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 29-2-2012 21:42:34 | Chỉ xem của tác giả
rukato_peo gửi lúc 29-2-2012 21:33
keke, chảo mừng bạn nhập hội Pong Bee nhá
2 a c này già rồi mà vẫn cute lắm
t ...

thax bạn. trc h mình chủ yếu ở bên K-zone. hihi. nhưng thấy có Pong & Bee thì phải nhào vô lìn. iu lắm. hi vọng sẽ có sub phim 2ac để xem. mình thấy mng bên nhà Pong cũng 88 và mê a Pong lắm lắm. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
 Tác giả| Đăng lúc 29-2-2012 21:49:09 | Chỉ xem của tác giả
Wookie_Again gửi lúc 29-2-2012 21:42
thax bạn. trc h mình chủ yếu ở bên K-zone. hihi. nhưng thấy có Pong & Bee thì phải nhà ...

mik cũng ở bên K-zone nè
nhưng sau khi nghiện film thái
là ở miết trong nè luôn
càng tìm hiểu càng thấy thik

Pong mặt đểu ko chju đc, nhưng mà fan vẫn like ầm ầm
bad guy mà ko dứt ra nổi

mik là mik ship Pong Bee lắm ý, yêu 2 a c này, cặp đôi Thái đầu tiên mik thik đó {:309:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 29-2-2012 22:17:16 | Chỉ xem của tác giả
rukato_peo gửi lúc 29-2-2012 21:49
mik cũng ở bên K-zone nè
nhưng sau khi nghiện film thái
là ở miết trong nè luôn

haha. chuẩn lun!!! cái mẹt và cả nụ cười nữa. lúc thì đểu, lúc thì baby kute kinh khủng. iu P lắm. coi nhìu phim mà chỉ thik mỗi chị Bee đóng với P thoy. ah, mà bạn có news hay pic j về phim mới của P&B ko. tựa là... Pitsawad j đó. mình tìm ko thấy. phim nay mới năm rồi thoy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách