Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: overtherainbow
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 1993] Ban Rai Rim Tarn – Làng quê ven sông | Trakarn & Kawina

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 30-3-2013 11:52:38 | Chỉ xem của tác giả

Ô dzậy hả, mình sẽ tới hỏi ngay, thank bạn nhiều nhá {:161:}, mong rằng có dạy để cuối năm nay đi du lịch Thái Lan rinh về mấy phim HD mình yêu thích.

Bình luận

chúc b thành công nhé :)))  Đăng lúc 30-3-2013 12:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 2-4-2013 09:10:49 | Chỉ xem của tác giả
Có ai dịch dùm mình tập cuối được không, xem không hiêu anh Thanu giấu cô Bỉ chuyện gì cả, mình cám ơn trước nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 5-4-2013 20:39:57 | Chỉ xem của tác giả
ôi, cuối cùng cũng tìm được bộ phim mình thích, lúc đó mới chỉ học lớp 3 mà mê tít bộ phim thái này, bỏ cả đi học thêm để mà coi, nhớ ngày xưa quá, cảm ơn các bạn đã cho mình cảm giác của 20 năm về trước, tìm kiếm trên google quá trời mà ko gặp, cuối cùng thì được post ở đây, thưởng thức thôi. {:297:}

Bình luận

he he bộ phim kỷ niệm 1 thời xa xưa b nhỉ :))  Đăng lúc 5-4-2013 09:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 5-4-2013 20:53:01 | Chỉ xem của tác giả
ai cũng vào khen rồi mình khen nữa được không?
thực sự phim Thái được chiếu ở Việt Nam mình lâu lắm nhé,chỉ tiếc vận đổi sao rời,sau đó chả thấy mấy phim,gần đây mới có mấy phim CH5,buồn ghê gớm
cá nhân mình k biết phim này nhưng cũng cảm ơn bạn,vì thực sự 1 phim lâu,khó kiếm,có những thread như này khiến chất lượng T-ZONE nâng tầm mới.hehe
còn phim Uất Hận đó,có anh Phăng Xẻng ,có thể bạn k nhớ,nhưng vì bạn đã tìm được phim cũ vậy,mình nhờ bạn tìm hộ được k?mình chỉ biết 1 thông tin duy nhất,nam thứ chính là Santỉsuk Promsiri (bố của bộ 4 trong 4 quả núi đó)trong vai 1 cảnh sát trưởng độc ác.mình tìm k nổi.
sorry vì com k liên quan phim

Bình luận

Phim b nói m vẫn chưa xem nên k thể nhìn poster mà tìm đc :) hay ban thử vào mục lakorn cũ của mấy trang web thái tìm thử xem ^ m thấy b cũng biết rat nhiều về phim thai   Đăng lúc 5-4-2013 09:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 5-4-2013 21:26:58 | Chỉ xem của tác giả
Phim b nói m vẫn chưa xem nên k thể nhìn poster mà tìm đc :) hay ban thử vào mục lakorn cũ của mấy trang web thái tìm thử xem ^ m thấy b cũng biết rat nhiều về phim thai

tất cả những gì mình biết chỉ loanh quanh spicy asiafuse ,đại loại là mấy trang đã quá nổi và bằng tiếng anh thôi
hix.cảm ơn bạn đã reply,mình sẽ cố gắng tự tìm vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
 Tác giả| Đăng lúc 5-4-2013 21:39:05 | Chỉ xem của tác giả
lethithuyhoa gửi lúc 5-4-2013 21:26
tất cả những gì mình biết chỉ loanh quanh spicy asiafuse ,đại loại là mấy trang đã qu ...

sorry vì k giúp dc bạn

hay bạn thử tra tiểu sử của bác nam thứ xem những phim bác ấy từng đóng có phim bạn muốn tim k

link   http://th.wikipedia.org/wiki/%E0 ... 4%E0%B8%A3%E0%B8%B4

Bình luận

ừ,t có tìm rồi,nh toàn movie k à.hix.  Đăng lúc 5-4-2013 09:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 11-6-2013 21:23:44 | Chỉ xem của tác giả
woo minh phuc ban luon sao ma tim duoc phim nay hay vay. Minh rat muon xem lai phim nay lau rui. Xem no lam minh nho lai luc con nho qua! Chi tiec la minh khong biet tieng thai thoi. Nhung duoc xem lai cung thay vui rui. Thanks nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 24-7-2013 14:27:54 | Chỉ xem của tác giả
Thanks bạn chủ thớt lắm lắm luôn :x , phim này mình kiếm tìm mòn mỏi không được. Không ngờ hôm nay buồn buồn gõ thử lại ra. Tiếng Thái không hiểu gì hết. Hồi xưa họ dịch tên cô diễn viên chính buồn cười lắm "cô Bỉ", còn có bác nào tên là ông Đâm nữa cơ :))
Hixxx, bạn có thể tìm lại phim Thái cũ mình chỉ nhớ mang máng nội dung: nhà này có 2 anh em, nhà kinh doanh khách sạn giàu lắm. Sau có 1 cô vào làm, yêu ông anh nhưng sau lại lấy ông em. Ông em lúc mới gặp cứ khen tên cô gái "cái tên đẹp như một bức tranh vậy" . Hahah, nói vậy chắc thánh cũng hok kiếm ra được :))

Bình luận

Cám ơn bạn đã trả lời. Phim đó cũng cũ xì rồi, mình chỉ nhớ mang máng tên phiên âm ra tiếng VN của nữ chính là pan-vạt hay sao í :))  Đăng lúc 24-7-2013 03:18 PM
Phim b kể lạ quá hình như m chưa xem phim ấy nên chắc là tìm k dc rồi ^^  Đăng lúc 24-7-2013 02:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 2-11-2013 22:30:21 | Chỉ xem của tác giả
Thanks chủ thớt nhiều lắm luôn đó, bộ phim Thái duy nhất mà mình mê mệt, cô Bỉ của mình, bây giờ mới biết phim này đã hơn 20 năm rồi sao, mình thì xem cách đây 10 năm, vừa rồi lục lọi tìm xem lại mà không được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 7-11-2014 16:43:24 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn bạn, mình đã tìm bộ phim này hơn 10 năm rồi, mình đã từng mua trọn bộ phim này nhưng do thời gian quá lâu nên băng đã bị hư hỏng. mặc dù đã hơn 10 năm và là tiếng Thái nhưng mình vẫn nhớ được hết nội dung. đây là bộ phim duy nhất mình yêu quý và có cảm giác rất đặc biệt khi xem. chân thành cảm ơn sự nhiệt tình của bạn và cũng rất thán phục bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách