Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lethithuyhoa
Thu gọn cột thông tin

[CH5 1991] Lueat Khao Ta | Uất Hận | Ton Jakkrit Ammarat , Santisuk Promsiri

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-4-2013 18:07:58 | Xem tất
lethithuyhoa gửi lúc 6-4-2013 17:59
t
tập cuối á?PX tìm được bằng chứng buộc tội tên cảnh sát trưởng,bản thân anh ý  ...

Cảm ơn bạn đã kể cho mình nhé.
Mình cũng nhớ PX ko nói yêu ai ngoài chị NS cả, nhưng mình nhớ khúc anh ấy vào bệnh viện và NS đến thăm, lúc ấy PX rất muốn nói chuyện nhiều với NS thì phải nhưng cái chị con chủ nhà ra hiệu hok nói vì đang bị bệnh, thế là NS bỏ về và nghĩ rằng chị ấy ko nên đến, thế nên mình cứ tưởng tượng ra cái kết cho 2 ng hoài ah.
Lúc đầu PX chắc chắn chẳng iu cô con gái chủ nhà đâu vì có cảnh cô ngày ngồi sau xe ôm bụng anh ấy nhưng anh ấy hok chịu, cơ mà ngại nên mới để cô ấy ôm thôi, với lại về sau cô ấy giúp PX rất nhiều trong việc điều tra tay cảnh sát trưởng thì pải. Mình thì vẫn nghĩ PX là ng đàn ông chung tình, anh ấy thích NS nên cuối cùng cũng sẽ đến với chị ấy thôi.
Chẳng biết mình nhớ có đúng ko nữa.
Tên các nhân vật mình còn nhớ có cả tên Choi, Nút gì nữa đó, hồi đó ít phim Thái nên thấy mấy tên này nghe buồn cười lắm.

Bình luận

ừ,cái này cứ từ từ,khi nào b xem utube được là nhớ hết,khỏi phải "k biết nhớ có đúng k"  Đăng lúc 6-4-2013 06:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-4-2013 18:13:11 | Xem tất
lethithuyhoa gửi lúc 6-4-2013 17:48
hàng trình tìm phim
thực ra cuộc sống bao nhiêu chuyện,nhưng từ hồi có internet để dù ...

oh, mình cũng hỏi bên Dan mấy lần đấy bạn. Nick mình bên đó là patrau_vybangwoo đó, nếu có người hỏi bên Dan và hỏi bạn Huongduong thì có lẽ là mình.
Hồi đầu mình cũng thấy overtherainbow tìm được mấy phim cũ, mình cũng nhờ bạn ấy tìm giúp nhưng cuối cùng cũng ko tìm đc. Ai dè giờ lại tìm ra, mình cũng luôn đi tìm kiếm phim này đấy. Mình nhờ cả mấy bạn ng Thái tìm giúp, nhưng mình ko biết tên phim tiếng Thái, ko biết tên dv, chỉ nhớ nội dung nên tất cả đều bó tay.
Mình rất vui vì có người giống mình đi tìm lại bộ phim này trong nhiều năm như thế. Đúng là trời ko phụ lòng người.

Bình luận

hihi,nhờ bác Santisuk đó,m nhớ mỗi mặt bác  Đăng lúc 6-4-2013 06:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 6-4-2013 18:23:54 | Xem tất
còn lâu lắm mình mới xem đc youtube cơ bạn ah, mình đang ở TQ, bên này chặn youtube, khi nào về lại VN mình mới đc coi ý,

bạn yên tâm cùng lắm mấy năm nữa chứ gì,hehe m nghĩ phim k mất đi đâu được đâu nên cứ từ từ,tìm được phim đã tốt lắm rồi
mà có tên phim rồi thì bạn tìm theo tên Thái trên youku hay tudou xem biết đâu cũng có
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 6-4-2013 18:26:56 | Xem tất
bạn có hình ko up lên cho mình coi với, ko thì hình chụp từ phim cũng dc đó bạn. Mình cảm ơn bạn trc nha

overtherainbow có post mấy hình rồi đó
khi có time mình sẽ cut mấy hình cho bạn

Bình luận

hiiihi, 1 trong những bộ phim khắc cốt ghi tâm của mình mà, những cái gì càng trong khó khăn thì càng nhớ dai, keke. Cảm ơn bạn nhé, Nam Sắng của mình  Đăng lúc 6-4-2013 06:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-4-2013 18:31:32 | Xem tất
lethithuyhoa gửi lúc 6-4-2013 18:26
overtherainbow có post mấy hình rồi đó
khi có time mình sẽ cut mấy hình cho bạn
...

Mình có thấy mấy hình đó rồi nhưng ko chắc về nv lắm. Có phải chị tóc dài đầu tiên là con nhà hàng xóm, chị tóc ngắn là cô bạn từ nhỏ của PX và Nam sẳng là chị tóc dài ở hình cuối ko bạn?

Mình tìm trên baidu rồi nhưng cũng ko có bạn à. Dù sao cũng cảm ơn bạn nhiều nha, lúc nào rảnh cut hình cho mình coi với nhé, hóng lắm ấy{:161:}

Bình luận

bạn nói đúng rồi đó,hihi,chứng tỏ còn nhớ lắm.ừa,hình hôm nào rảnh t cut cho  Đăng lúc 6-4-2013 06:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 6-4-2013 20:14:54 | Xem tất
anh Phăng Xẻng và chị Nam Sắng

đây là chị bạn từ nhỏ bố ảnh muốn ảnh lấy,chị này xuất hiện ít,lại hiền,không tranh đấu gì cả,cứ thầm lặng thích ảnh,nếu anh làm doanh nhân như bố thì k nói,nh anh k chọn chị vì anh thích cảnh sát chị thì lại an phận

anh và chị hàng xóm ở chỗ trọ nơi công tác,rất đanh đá,nhưng "giành giật" rất kinh,xuất hiện nhiều ,nói lắm và có nhiều pha tình cảm nhìn ảnh là biết

Bình luận

nhưng nếu được bạn giúp mình cho chót với nhé. Cảm ơn bạn rất nhiều  Đăng lúc 6-4-2013 09:03 PM
ôi, bạn ơi, bạn post hình hả? mình hok nhìn thấy hình bạn post, bạn có thế up lên photobucket hay imgur giúp mình ko bạn. Mình rất xin lỗi vì mình đòi hỏi hơi nhiều   Đăng lúc 6-4-2013 09:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 6-4-2013 20:19:59 | Xem tất
tập cuối anh bị thương

hai anh chị đi dạo

cô vợ cam chịu của gã cảnh sát trưởng

cảnh sát trưởng tuy độc ác nhưng rất yêu vợ

anh gọi điện cho chị mà mặt tươi thế

anh này là nhân vật 2 mặt khi tốt khi xấu nhưng nhìn mặt đểu đểu

đây là em ruột cảnh sát trưởng,nh 2 ng hận nhau,thậm chí anh còn cướp vợ của em nữa

ảnh đi moto bao người mê đây

cận mặt anh nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-4-2013 21:08:36 | Xem tất
lethithuyhoa gửi lúc 6-4-2013 20:14
anh Phăng Xẻng và chị Nam Sắng

đây là chị bạn từ nhỏ bố ảnh muốn ảnh lấy,chị này ...

Mình thấy chị bạn từ nhỏ với anh PX có mấy cảnh khiến anh ấy phải đứng giữa chị ấy và NS thì phải, hoặc là chị NS thì cũng chẳng phải tay vừa. Hình như có cảnh đi ăn gì đó anh PX đang đi với chị bạn thì gặp NS thế là anh PX bỏ chị bạn chở chị NS về làm cho chị ấy rất tức giận. Nói chung đc cái mấy chị ấy cùng yêu anh PX nhưng ko ác và đấu đá như phim Thái bây giờ.

Chắc tối nay mình lại mơ mộng về couple PX - NS này của mình quá. Có 1 cảnh anh PX chuyển về nông thôn chỗ ba chị NS làm sếp ấy, chị ấy đến chỗ đó nhưng nhất định ko chịu đi tìm PX trước, cho đến khi PX đang nằm với bạn, nghe anh bạn huyên thuyên khen con sếp xinh, anh ấy cũng chẳng để ý, chỉ liếc mắt nhìn thì thấy chị ấy, thế là anh ấy bật dậy như lò xo đến chỗ NS nói chuyện làm anh bạn mắt tròn mắt dẹt luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 6-4-2013 21:23:24 | Xem tất
nhưng nếu được bạn giúp mình cho chót với nhé. Cảm ơn bạn rất nhiều

mấy cái bạn nói t k biết dùng,hay bạn nhờ ng khác copy ảnh rồi gửi lên mấy cái đó,chứ t chịu rồi

Bình luận

mình đã thích chị ấy rồi. Hình như đó là cảnh PX cứu chị ấy khỏi đám con trai hay sao ấy, thế là sau đó PX hay đến cổng trường chờ NS tan học  Đăng lúc 7-4-2013 11:49 AM
Mình coi đc hình rồi bạn ạ, tuy hơi mờ nhưng vẫn đáng quý. Thực ra mình thấy NS ko xinh bằng chị con chủ nhà trọ nhưng ngay lần đầu tiên chị ấy xuất hiện  Đăng lúc 7-4-2013 11:49 AM
uki bạn ạ, mình cảm ơn bạn nhiều nhé.  Đăng lúc 6-4-2013 09:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2013 09:49:42 | Xem tất
lethithuyhoa gửi lúc 6-4-2013 20:19
tập cuối anh bị thương

hai anh chị đi dạo

THì ra đây là anh Phăng Xẻng ngày xưa m thik!!
Thỉnh thoảng cũng có gặp anh mà ko nhận ra! hic!!!
Ngày xưa ta bé nên ko nhớ đc nhiều chỉ nhớ là chuẩn bị đến giờ chiếu phim của anh là cả 1 đoàn nhau nhau người lớn và trẻ con đến nhà hàng xóm tranh nhau chỗ ngồi gần màn hình Tivi đen trắng nhất!!! ( vì hồi đó cả xóm mới có một nhà có TV đen trắng )
Đến giờ phim thì cấm tuyệt đối ko ai đc nói chuyện!! Và hết phim cái là bàn luận rôm rả cả đoạn đg về!! mà dư âm còn đến cả hôm sau!!
Thấy CV cap ảnh mà lòng ta thây lâng lâng!! heheh!~

Bình luận

Bây giờ mà hỏi Phăng xẻng thì đầy người biết!! nhưng ko nhớ giõ thôi!!  Đăng lúc 7-4-2013 09:35 PM
uh, ngày đó cũng giống như xóm bạn đấy, xóm mình nhìu người thích lắm, cả mấy chú đàn ông nữa ý, còn 88 xem cô nào xinh nhất nữa, công nhận phim nhìu ss xinh   Đăng lúc 7-4-2013 08:50 PM
Bây giơ hỏi đến phim Uất hận vẫn còn nhiều ng nhớ !! Thế mới biết là phim này ngày xưa nổi ghê!  Đăng lúc 7-4-2013 04:16 PM
mình cũng xúc động khi nhìn thấy hình của họ lắm.  Đăng lúc 7-4-2013 11:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách