Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2018] Trò Chơi Tình Ái / Game Sanaeha | James Jirayu & Taew Natapohn -Vietsub Ep 28 End

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 30-6-2018 11:52:35 | Chỉ xem của tác giả
Thật mong phim này lắm! Cám ơn team nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 1-7-2018 15:44:12 | Chỉ xem của tác giả
Waaa nhà Kites có sub, hóng các tập tiếp theo nèeeeeeee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 2-7-2018 11:07:12 | Chỉ xem của tác giả
Đã lâu lắm rồi mới theo dõi một phim từng tập từng tập như này.

Dù mới xem 2 tập nhưng bản thân mình hơi nghiên về Nok-một cô công chúa đúng nghĩa. Nhưng nàng là cô công chúa đỏng đảnh, ích kỷ nhưng giỏi giang. Nhìn cách bản thân cổ cố gắng trong công việc, làm dự án biết nghĩ đến cộng đồng đến trẻ em, mình cảm thấy Nok là một người tốt thật sự.

Còn cậu Nai, mới xem 2 tập chưa đánh giá được nhiều về Nai, nhưng mình nghĩ mọi việc Nai làm đều vì suy nghĩ cho Nok và cả gia đình Nok. Bản thân Nai muốn cả mẹ Nok và bố Nok đều có hạnh phúc, nên cậu đứng ngoài trong lần đổ vỡ của 2ng. Nhưng thật sự cảm thấy Kae không phải là người sẽ mang lại hạnh phúc cho bố Nok - Thawat. Kae không phải là người biết cảm thông, và yêu những gì người mình yêu yêu.

Xem phim này thích nhất tính cách mẹ Nok, bà ấy đúng kiểu bay nhảy, thằng tính, nhưng chất lừ.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 3-7-2018 22:18:18 | Chỉ xem của tác giả
cặp đôi này nhìn thật đẹp đôi, chị vai chính xinh với mọi kiểu tóc, thích vai này của chị vì nhìn cá tính hơn các vai diễn mềm yếu trước. Ủng hộ phim!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 4-7-2018 13:06:03 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người có thể cho em biết lịch sub tập tiếp theo là khi nào ko ạ? em cảm ơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 4-7-2018 20:59:25 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói rằng lâu lâu lại xem một bộ phim slap-kiss mà đặc biệt do đài 3 làm. Vì đài 3 làm về slap-kiss rất giả về những cảnh hôn chủ yếu là xung đột của nam-nữ chính.
Lần này cả Teaw và James Ji có sự đột phá trong việc đóng các nhân vật như vậy.
Cảm ơn subteam đã vietsub.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 5-7-2018 10:49:20 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới xem xong Neung Dao Fah Diew là bay sang phim này liền , mà 1 phim thì dễ thưng quá trời quá đất , 1 phim là ngược thôi rồi . Choáng, mặc dù không thích coi máu cún lắm nhưng cũng ráng đu theo 2 bạn ợ.
Thanks subteam nhiều nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 5-7-2018 12:16:49 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người cho mình hỏi bộ phim này dài bao nhiêu tập vậy ạ? Ngóng phim từng ngày vì phim hay quá đi thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 5-7-2018 14:37:32 | Chỉ xem của tác giả
zer0siro gửi lúc 5-7-2018 12:16 PM
Mọi người cho mình hỏi bộ phim này dài bao nhiêu tập vậy ạ? Ngóng phim từng ngày vì  ...

Phim Thái phải chiếu gần hết xng có tin phim mới mới biết có bn tập b ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 6-7-2018 08:34:15 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này mình thấy chị ok bề ngoài tỏ ra đanh đá chứ bên trong chị ấy là người dịu dàng, dễ thương. Chị ấy đối xử với người hầu trong nhà rất tốt, tôn trọng họ như tôn trọng ba mẹ mình. Chị ấy có thể vì đi du học xa mà thiếu vắng tình thương cha mẹ nên tâm tính có chút gai góc và nổi loạn. Mình thấy chị này có tính giống người mẹ hơn người bố. Vì không muốn bố mẹ li hôn và xa cách, chị Nok đã tìm mọi cách để bố mẹ lại đến với nhau và cô có một mái ấm đầy đủ. Chị ghét Nai vì cứ mỗi lần cô muốn bố mẹ hòa hợp thì có cảm giác anh này cứ phá mình vậy. Thật ra anh Nai nhà mình có ý tốt và biết thân biết phận nên không can thiệp quá nhiều vào đời sống riêng tư của hai ông bà chủ. Vì thế hai người lại xích lại gần nhau và chơi cái trò chơi ngu ngốc nhất trần đời - trò chơi ái tình. Trò chơi này chẳng có gì vui vẻ cả. Cả anh và chị thay phiên nhau làm tổn thương đối phương dù cực chẳng đã không muốn làm vậy. Cô hận anh không giúp cô se lại duyên cho bố mẹ. Hết lần này đến lần khác. Mọi chuyện cô làm đều có bóng dáng của anh. Còn anh vì tôn trọng quyết định của người lớn mà vô tình phá đi kế hoạch của Nok, làm cô ghét anh đến mức muốn đuổi anh ra khỏi ghế phó chủ tịch. Anh nguyện đem tất cả trả về cho cô, không giành bất kỳ thứ gì ngoại trừ trái tim cô. Anh thà để cô hiểu nhầm mình còn hơn để cô gặp khó khăn, buồn tủi. Mỗi lần cô khóc anh đều biết nhưng cô nào quan tâm đến anh và nghĩ anh đến trêu chọc cô. Anh tìm đủ mọi cách để tiếp xúc với cô, gần cô hơn và bảo vệ cô trong vòng tay của mình. Nhưng hết lần đến lần khác, cô chỉ muốn thoát ra khỏi vòng tay anh, chạy trốn khỏi anh. Để có thể hôn cô, gần cô, anh chấp nhận ăn vài cái tát cũng chẳng nhằm nhò gì. Anh thà như vậy để cô mãi không rời xa anh...Trong cuộc chiến ái tình này, chưa biết ai trên cơ ai. Cả anh và cô rơi vào vòng xoáy tình ái, yêu hận không lối thoát.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách