Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2017] Tựa Như Hai Phương Trời / Meun Kon La Faak Fah | Andrew Gregson & Matt Peeranee - Vietsub E13 END Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-6-2017 09:33:47 | Xem tất
Tựa như hai phương trời" cái tên nghe như sự khác biệt giữa nam với nữ chính vậy. Nhưng "tựa" mãi không thể là sự khẳng định "chính là" mà chỉ là cỏ vẻ như thế mà thôi.

Hai người đều khao khát được tình thân của gia đình, đều không có một gia đình hoàn hảo, đều có những kỳ vọng và thất vọng với người thân, và vì thế họ giống nhau hơn là 2 cực đối lập. Vì vậy thời gian có lẽ là sợi dây kết nối tốt nhất để họ hiểu và đến bên nhau. Thank các bạn đã chia sẻ bộ phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-6-2017 12:53:51 Từ di động | Xem tất
T-Zone gửi lúc 27-5-2017 05:29 PM
**** Nội dung bị tác giả đặt ẩn ****

Hay dã mannnn. Tuần nào cx chờ subteam sub tập mới chỉ muốn xem hết phim luoin thoiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2017 20:17:07 | Xem tất
Thấy film của ss Matt là phải nhày vào ngay. Dân theo phim Thái từ xưa rất hay ca tụng Tik với Andrew mà sau này Andrew ít đóng lakorn nên t chưa có cơ hội cảm diễn xuất của Andrew. Rất là mong bộ này để đc thấy diễn xuất vẫn đc ca ngợi của Andrew.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2017 19:23:34 | Xem tất
Matt... Mình mới biết chị này gần đây nhờ thông tin đóng cặp với Nadech trong dự án phim sắp tới thôi
Lò mò xem phim Cạm bẫy tình yêu mà quá "lậm" nàng ý mất rồi. Giờ quay sang phim này hóng tiếp
Ui. Vì nàng đẹp nên phim nào có nàng và Yaya là coi hết (cơ mà mình lại ko thích xem phim Nadech đóng với ng khác dù rất thích Yadech
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2017 15:12:56 | Xem tất
Xem thử thế nào nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-6-2017 11:44:25 | Xem tất
Mình đang nghiền phim này. Hay dã man luôn ý.
Cảm ơn subteam nhiều lắm.
Mình thích cả 2 nam chính và nữ chính.
Nữ chính thì mạnh mẽ, cá tính và độc lập.
Nam tính thì dịu dàng và ấm áp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-6-2017 19:39:27 | Xem tất
xem vid cut trên fanpage fim thấy cặp đôi chính dễ thương tóa nên vô xem thử, ai ngờ lọt hố fim, xem liền một mạch hết 8 tập, rồi mò xem engsub. Nội dung fim thú vị,nhân vật xây dựng nhất quán, chị nữ chính quá xinh, chemistry đôi chính đáng yêu .nói chung fim hay
cảm ơn subteam nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2017 22:19:44 | Xem tất
Tên phim chính là lý do chính khiến mình click vào thread này. Vào đây mới biết chị Matt là nữ chính nên sẽ down về coi xem sao. Nam chính có vẻ là con lai nhỉ, thấy mặt bản nhìn ngu ngơ nhưng mình thích. Cảm ơn ST nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-7-2017 16:52:51 | Xem tất
cám ơn subteam nhiều nhiều, mình nghiện phim thái luôn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-7-2017 22:30:12 | Xem tất
em đã cày hết 11 ep trên youtube và quyết định quay vào đây vật ST ra hôn ngàn phát.

Phim hay lắm ạ. em định xem 1-2 ep rồi đi ngủ thôi nhưng rồi sập hố xem 1 mạch hết 11 ep luôn k cần suy nghĩ ạ.

Mà em nhận ra 1 điều là anh Andrew k đứng yên đc 1 chỗ và đóng cảnh tranh cãi nhìn mặt buồn cười như sắp khóc í.

Thật thấy có lỗi vì những cảnh rõ cao trào, rõ tình cảm nhưng em nhìn anh và đã phải cười ầm ĩ hí hí

Thanks ST nhiều lắm lắm ạ yêu ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách