Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2017] Tựa Như Hai Phương Trời / Meun Kon La Faak Fah | Andrew Gregson & Matt Peeranee - Vietsub E13 END Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 3-6-2017 08:38:36 | Chỉ xem của tác giả
cực yêu chị nữ chính luôn, trước có xem một bộ của chị là đã kết liền, anh nam chính nhìn khá đẹp trai, xem ra lại là một bộ ngược theo đúng phong cách của Thái rồi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 3-6-2017 11:42:03 | Chỉ xem của tác giả
MÊ 2 ANH CHỊ NÀY ĐÓNG DÃ MAN. TÌNH KHỦNG KHIẾP
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 3-6-2017 15:59:01 | Chỉ xem của tác giả
huhhu mặt a Andrew đóng khờ khờ
bthg ko xem phim của Matt nhưng nhìn đôi này thấy hợp qá hóng sub luônnnn
Tks subtea
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 3-6-2017 23:47:02 | Chỉ xem của tác giả
phim này ratting có vẻ ô cao nhỉ. mình cực thích matt, vai nào cũng diễn được luôn ý, phải xem ngay mới được mà nam chính hơi lạ nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 4-6-2017 12:22:08 | Chỉ xem của tác giả
có phim mới rồi cảm ơn subteam rất nhiều, yêu quá, yêu quá :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 4-6-2017 16:08:51 | Chỉ xem của tác giả
hoanghong_v gửi lúc 3-6-2017 11:47 PM
phim này ratting có vẻ ô cao nhỉ. mình cực thích matt, vai nào cũng diễn được luôn ý ...

Thật ra với đài CH3 thì đôi lúc rating không phải là thước đo để đánh giá một bộ phim có hay hay không hay đâu ạ.

Ai cũng biết ở Thái Lan, so về con rate thì CH3 hiếm khi vượt CH7, nếu ai là fan Lakorns chắc hiểu rõ nguyên nhân vì sao, vì CH3 họ thoáng hơn về mặt bản quyền còn CH7 lẫn các nhà đài khác thì không, cho nên dù những năm gần đây phim lẫn diễn viên của CH3 rất HOT ở Thái lẫn Châu Á nhưng con rate của họ cũng không khả quan hơn.

Tuy nhiên cũng có những trường hợp rating đài 3 vượt mặt đài 7, ví dụ gần đây nhất có "Nakee" hay "Kluen Cheewit" và "Khon La Khoh Fah" cũng có vài phân đoạn vượt mặt đài 7. Nhưng có điều chúng ta phải công nhận rằng dù con rate có lẹt đẹt thì phim của CH3 vẫn mang lại giá trị thương mại tương đối ổn định.

Còn với "Muen Kon La Faak Fah", dù rating không cao nhưng lại nhận được đánh giá và phản hồi tốt từ khán giả vì nội dung phim cuốn hút và dàn diễn viên thực lực. Thú thực là mình chưa xem đâu, nhưng chỉ mỗi việc xem trailer, ost và một vài đoạn cut mà subteam post trên fanpage thôi thì mình cũng đủ tin rằng phim rất đáng xem, đặt biệt không hiểu sao mình lại rất có cảm giác với chemistry của chú Andy và chị Matt, diễn như không diễn, hợp nhau đến không nói nên lời...^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 5-6-2017 05:11:10 | Chỉ xem của tác giả
Ohhh, phim có Matt là phải xem liền.
Thích Matt từ trước rồi. Tải về xem ngay mới được.
Cảm ơn ST nha. Cố lên. Mong chờ những sản phẩm tiếp theo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 5-6-2017 11:06:58 | Chỉ xem của tác giả
Chị nữ chính đáng yêu phải biết luôn. Mặc đồ cũng đẹp nữa. Tui là hóng Mint N mà hết tập 2 roài mà vẫn chẳng thấy đâu huhu.
Cho em cmt để lấy link down ạ )). Khi nào full bộ lại cày lại. Nhân tiện là em test cái quần mới ). Sếp mua cho em đó )
Thanks subteam nhà mình nhiều <3

Bình luận

@bjmbjmxinh: hay là phải chỉnh kích cỡ ảnh. Hic. Nhấn vào ảnh thì vẫn hiện ra mà T.T  Đăng lúc 5-6-2017 09:23 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
beelinna + 5 Quần đẹp ^^
bjmbjmxjnh + 5 sao quần bị mất chữ For Hương Yu r.
helios1002 + 5 Bài viết hữu ích!!(Link down cái gi.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 5-6-2017 14:18:40 | Chỉ xem của tác giả
Matt lúc nào cũng như nữ thần. Andrew thì chưa xem phin nào bạn này đóng.
thấy trailer giới thiệu phim hay quá nên cũng nhảy hố xem
Đã có tập 2, hy vọng tiến độ phim này nhanh.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 6-6-2017 03:28:46 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy anh đóng vài chính này quen quá mà không nhớ là đã  xem phim nào, cách nói chuyện của anh ta rất là có duyên, thích bộ phim này rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách