Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2017] Thần Mai Mối 6: Kế Hoạch Cưa Cẩm Của Milin/The Cupids Series 6: Kammathep Sorn Kol | Nychaa Nuttanicha & Tono Pakin - Vietsub ep 7 End

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 26-5-2018 22:21:11 | Chỉ xem của tác giả
phim rât hay xin cảm ơn rât nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 27-5-2018 19:48:11 | Chỉ xem của tác giả
ôi zui wa, cúi cùng thì phần này cũng đã dc sub hết rùi. Thanks ST
nghe đồn sau phần này couple này wen nhau thật ngoài đời <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 28-5-2018 15:44:25 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam đã thực hiện các tác phẩm hay cho mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 7-10-2018 21:19:21 | Chỉ xem của tác giả
Quá hay! Đợt này mới cầy lại phim thái! Thanks St nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 4-12-2018 23:16:45 | Chỉ xem của tác giả
Phim này vì Nychaa mà nhảy, cuối cùng phát cuồng Tono và giờ thuộc #team_noni nè
Yêu phần này lắm lắm luôn ấy. Nychaa luôn xinh, thích từ thời Sapai Jao đóng chị See xinh đẹp thông minh hiền lành, sau xem tiếp Chuyện Tình Nangthip (đóng với P'Great) cũng đổ đứ đừ đư chị luôn
Hi hi, bộ của chế Milin với anh bác sĩ hào hoa Sarun này làm em điêu đứng hết sảy. Thích Mim hiền lành không nóng giận với ai, cần kiệm, chịu thương chịu khó, hiếu thảo, luôn nghĩ cho người khác. Anh Sarun thì khỏi phải nói rồi, chuẩn soái ca trong mơ luôn: Đẹp trai, hiền, rộng lượng, có lòng thương người (không chỉ thương và giúp Mim đâu, anh còn giúp người bệnh của mình rất nhiều nữa), nhà khá giả,có điều kiện và mấy trò cua gái của anh thì, thôi khỏi nói nha, Super luôn!!!!
Tuyến phản diện phần này hơi đáng sợ, anh này giết người kinh quá Phim thái mà nữ phụ tạo nghiệp bị giết thế này rất ít, nên khi chế ấy chết mình ngạc nhiên lắm. Mặc dù trước nay chế đáng ghét nhưng thực ra cũng đâu đến nỗi phải  chết Thấy thương.
Phim hay nhưng không hiểu sao ít người cmt quá. Cảm ơn nhà Tê lắm ạ, chúc mọi người xem phim vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 28-7-2019 10:57:56 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam vì đã dịch và chia sẻ nhiều phim hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 17-5-2020 22:29:00 | Chỉ xem của tác giả
Em xem phim này được 1 2 tập xong kiểu dài quá đúng đợt bận nên bỏ dở. Bây giờ em đi mò lại các phần. Cảm ơn subteam nhiều nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 14-6-2020 13:59:54 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn sub-team nhiềunhiều ạ. Mê Nychaa quá chừng, dễ thương ơi là dễ thương luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 3-2-2021 06:40:13 | Chỉ xem của tác giả
Xin cám ơn subteam rất thích cặp đôi Nycha và Tono
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 30-5-2021 23:39:52 | Chỉ xem của tác giả
Serie này siêu dễ thương luôn, vừa ngắn lại đáng yêu nữa, thanks subteam đã làm phim ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách