Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: petheo3000
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2017] Sóng Gió Cuộc Đời / Kluen Cheewit | Yaya Urassaya & Mark Prin Suparat | E15 End Completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 12-2-2017 22:50:54 | Chỉ xem của tác giả
minhf không thấy link ep2
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 13-2-2017 07:41:42 | Chỉ xem của tác giả
Yaya đã dẫn mình đến bộ phim này. Phim rất hay, Mark & Yaya rất xứng đôi. Thanks subteam đã làm bộ phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 13-2-2017 08:00:35 | Chỉ xem của tác giả
Jee là một cô gái mạnh mẽ, vì ở hoàn cảnh dù khó khăn đến mấy, nhưng vẫn luôn cố gắng sống ngay thẳng. Thẳng thắn và luôn sống ngẩng cao đầu, nhưng chính vì thế mà cô cũng gặp không ít rắc rối. Jee luôn thấy tội lỗi vì đã gây ra cái chết của Tiw, vừa muốn đối diện vừa lo sợ, dù những người xung quanh giúp che dấu với mục đích tốt có, xấu có nhưng ám ảnh tội lỗi vẫn luôn theo Jee. Hoàn toàn thông cảm với cảm xúc của Thit, vì ngay từ lần đầu chạm trán thì thái độ của Jee gây một ác cảm xấu, và những gì Thit nghe qua điện thoại đúng là sự thật. Một người làm việc chính nghĩa như Thit làm sao có thể chấp nhận sự dối trá, khi mà anh nhìn thấy được sự thật đằng sau đó. Hơn nữa nạn nhân lại là vị hôn thê của anh, hai người còn cả tương lai tươi đep.
nói như thế này tuy nhẫn tâm nhưng tai nạn mà Tiw gặp phải cũng một phần do lỗi của Tiw. Có ai lại ra giữa đường đón taxi chứ. Túm lại là ai cũng có lỗi cả chỉ có điều là một bên thì thiệt hại quá là nặng nề - mất cả mạng, mất cả tương lai, lại mang đau thương cho người ở lại. Còn một bên phải sống trong dằn vặt

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
cass_ice + 5 Ủng hộ 1 cái!
bjmbjmxjnh + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 13-2-2017 09:53:45 | Chỉ xem của tác giả
ủa phiim này hay mà thớt phim vắng vẻ quá nhỉ
lâu lắm mới lại xem phim của Yaya.
ko biết đến khi nào thì mọi sự hiểu lầm được hóa giải?
ko biết bây giờ ngược nữ chính như thế sau này hiểu ra thì nam chính thế nào/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 13-2-2017 10:15:33 | Chỉ xem của tác giả
mình thích mark đóng rất dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 13-2-2017 10:24:00 | Chỉ xem của tác giả
ủa sao mà ko thấy link tải phim vậy cả nhà nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 13-2-2017 11:20:10 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam đã cho mọi người coi phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 13-2-2017 11:31:33 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích YaYA từ phim chỉ riêng mình em
Ship JamesYa dã man, mà Mark trông lại cũng giống James
Mình hơi sợ xem phim thể loại slapkiss vì không thích xem phim ngược, nhưng hóng bộ này vì có vẻ càng ngược càng tình

Bình luận

ava của Sean- Esther, một thời tiếc nối của mình, thích đôi nì dã man  Đăng lúc 24-2-2017 02:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 13-2-2017 15:03:28 | Chỉ xem của tác giả
Fan cuồng mặc dù đã xem đi xem lại nhưng vẫn muốn down về lưu trữ Em chẳng muốn nói gì nhiều. Chì muốn nói: Phim siêu siêu hayyyyy ạ. Đề nghị mọi người xem ngay và luôn )).
Cảm ơn sub team nhà mình nhiều nhiều ạ .

Bình luận

E thuộc thành phần ăn tạp =))) phim nào cũng down, down cho sướng đê xong rồi xem dần. Hay, hợp gu thì xem tiếp, ko hay thì del luôn =))  Đăng lúc 13-2-2017 08:47 PM
k biết mọi người thế nào chứ nhiều phim trc khi xem chị hay đọc qua bình luận của mọi ng trc đó, phim nào nhiều bình luận, nhiều cmt khen hay này nọ thì c sẽ xem   Đăng lúc 13-2-2017 08:42 PM
E cũng lười cmt linh tinh nọ kia lắm =))))) chỉ bất đắc dĩ thôi. Cơ mà thế này cũng tốt, để mọi người chăm chỉ bình luận hơn :))  Đăng lúc 13-2-2017 08:35 PM
đặt ẩn mới chịu trồi lên hả =)))))))))))))))  Đăng lúc 13-2-2017 08:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 13-2-2017 16:18:52 | Chỉ xem của tác giả
mình thích xem larkon và hay vào kites để down. cảm ơn các bạn nhiều nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách