Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: petheo3000
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2017] Sóng Gió Cuộc Đời / Kluen Cheewit | Yaya Urassaya & Mark Prin Suparat | E15 End Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-2-2019 20:05:02 | Xem tất
bộ phim rất hay mình không hay xem phim truyền hình nhưng bộ phim lôi cuốn từng tập một vui buồn cùng nhân vật của bộ phim yaya và Mark đóng đạt ghê mình rất thích tính cách của nữ chính rất mạnh mẽ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2019 13:32:59 | Xem tất
haphuongpham243 gửi lúc 24-1-2019 10:13 AM
Phim hay mà giờ mới biết đến nè, haiz già ròi nên toàn đi sau thời đại

­Mình xem đi xem lại rất nhiều lần phim này đến nỗi thuộc muốn hết các phân cảnh của Jee và Thit và lậm
cặp đôi này rồi nè. Công nhận chưa bao giờ xem phim Thái nào hay và cảm xúc như thế. Càng ngược càng hay, càng hay càng mê. Ước gì cho chuyện tình Jee Thit dài thêm tí để mình đc xem nhiều hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2019 17:57:51 | Xem tất
Theo mình, đây là một trong những bộ phim hay nhất lúc bấy giờ. Cảm ơn subteam. Cảm ơn Kites.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2019 02:25:36 | Xem tất
Trời ơi mình xem phim này không biết là bao nhiêu lần rồi, chắc thuộc luôn đối thoại rồi, nhưng mình chỉ xem cảnh 2 diễn viên chính thôi, còn những cảnh khác thì mình đều pass qua hết. Nghe hơi buồn nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-5-2019 20:40:31 | Xem tất
cám ơn các bạn subteam rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-7-2019 23:38:18 | Xem tất
Đây là bộ phim mình thấy rất xuất sắc từ đầu đến cuối trong số những phim Thái đã xem. Tuy có những phân đoạn ngược tâm nhiều nhưng mà không thể từ bỏ được. Yaya trong phim đẹp vô cùng, đoạn nào của ẻm cũng thấy cưng hết sức. Phim này đúng nghĩa tên sao nội dung vậy, hết sóng gió này đến sóng gió khác, cứ tưởng cuộc đời nữ chính sẽ không bao giờ bình yên, cũng may cuối cùng HE. Còn đôi phụ thì mình lại không thích lắm, cảm giác đoạn cuối cả hai quay về với nhau cứ miễn cưỡng sao ấy, thật sự cảm thấy nếu cãi nhau, ghen tuông mù quáng như thế không thể nào quay lại được như xưa nữa, thôi thì dù sao quay về với nhau cũng là chuyện vui rồi.
Thanks subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2019 09:35:04 | Xem tất
Cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2019 20:43:47 | Xem tất
bộ phim rất hay cảm ơn subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2019 09:39:10 | Xem tất
Phim này rất hay, xem đi xem lại chắc phải hơn chục lần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-8-2019 14:05:44 | Xem tất
Trong lúc nhớ Yaya nên tìm phim này để xem
Xem nhiều bộ của Yaya lắm rồi, bộ nào cũng thích.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách