Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: angelselina
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2015] Yêu Thầm Qua Mạng / Ab Rak Online | Anne Thong ♥ Peter Corp - Kimberley ♥ Mark Prin ~ Vietsub E15 End + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 9-3-2014 17:53:10 | Chỉ xem của tác giả
Lúc thì ngập tràn ảnh lúc lại chả có cái nào hic hic
Bao giờ phim mới làm lễ cầu may khai khai máy đây trời hóng quá đi mất thôi
Bộ 3 quyền lực nhớ quá đi thôi

Bình luận

Ngon rồi :)) với tiến độ quay của P'Ann chắc đầu năm có flim xem ::  Đăng lúc 11-3-2014 05:47 PM
mới có news tuần sau quay :))  Đăng lúc 11-3-2014 11:50 AM
úi trời sao mà lâu quá vậy T.T  Đăng lúc 10-3-2014 02:10 PM
tháng 4 lận :))))  Đăng lúc 10-3-2014 10:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 6-5-2014 12:47:02 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem xong Hàng rào tình yêu. Kết cặp Mark - Kim thấy ở đây có tin về bộ đôi này nhanh chóng xin một chỗ. Thế là phim này anh Mark và chị Kim tiếp tục đóng chung với nhau. Không biết có hài hước như Hàng rào tình yêu không nữa. Anh Mark trông vẫn tươi tắn như xưa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 11-5-2014 17:02:40 | Chỉ xem của tác giả

credit: IG
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 11-5-2014 17:07:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 11-5-2014 17:10:57 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

những biểu cảm quái dị, nhưng mà ta thích :v  Đăng lúc 3-7-2014 10:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 11-5-2014 17:14:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 11-5-2014 17:18:14 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

cái pic gần cuối, 2 đứa mới dễ xương làm sao  Đăng lúc 3-7-2014 10:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 30-5-2014 23:08:18 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ page làm phim này.
vì mình rất thích cặp Kim - Mark và dạo
này rất đam mê Lakorn của Thái

Bình luận

bạn edit lại post thành 3 dòng nha. xem mấy post trước á :), vì không đủ 3 dòng sẽ phạm quy và bị xoá post.  Đăng lúc 7-6-2014 12:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 3-7-2014 22:41:03 | Chỉ xem của tác giả
  Haiz, vì mình nhớ 2 đứa nó quá mà phim mới thì chưa thấy ra, vả lại với cái tiến độ kế hoạch quay 1 ngày 11 cảnh mà thực tế chỉ có 7 cảnh thế này thì chắc sẽ càng khó đc xem trong thời gian tới đây, tự dưng bây giờ mình ước bên thái cũng quay như bên hàn ấy, kiểu vừa quay vừa chiếu ấy, cực chất luôn, muốn xem ngay bây giờ ấy, muốn xem Kim bắt nạt Mark thế nào, kiểu j ban đầu cũng ghét Mark cho coi, vì ẻm Kim tốt, chỉ hay trêu chọc Mark thôi, thế mà ko yêu em ấy lại yêu thầm chị Ann, chị Ann đã có đối tượng rồi mà. Mình lại nghĩ nhiều rồi.
Vì nhớ bọn nó quá, xem hết các thể loại clip khi quay phim rồi, vì quay trở về xem lại Ton ruk rim rua chứ, đây gọi là hội chứng dở người tái phát mà, haiz, ko thể ngăn nổi bản thân ấy, đã xem 1 tập rồi thì phải chiến hết 11 tập luôn. Dời ơi, mình kết chúng quá đi thôi, xem cái cảnh ở tập 11 ấy, 2 đứa nó đứng ở gần hàng rào nói chuyện, rồi Bua cứ nhắc Kob về nhà, Kob thì tìm đủ mọi cách để ở lại thêm tý nữa với Bua, kiểu ko muốn về ấy, dời ơi, cái đoạn này nhìn chúng mới thân mật làm sao, ánh mắt, nụ cười ấy, làm mình phát điên lên được, lời nói ít, ko cần ôm ấp, ko cần hôn môi, chỉ có hôn gió thôi cũng đủ rung động rồi, ặc ặc, ko sống nổi nữa.
Ah, lại còn đi xem lại cái show 3 zaap nữa chứ, 2 đứa nó lên hình hồi tháng valentine năm nay ấy, cũng điêu đứng luôn. Cảnh nhìn kiểu j mắt 2 đứa nó nhìn nhau thấy rõ, đặc biệt là Mark, mà lại cái kiểu nói mập mờ của M nữa chứ, cũng có phủ nhận hoàn toàn là ko yêu K đâu, còn nói là cần tìm hiểu nhau thêm, rồi còn chờ số phận, nếu đúng thì thực sự sẽ đến với nhau chứ. Ặc ặc, rồi kiểu ko cần nói cũng hiểu nhau nữa chứ. Kiểu j thì kiểu M cũng có tình cảm với K đó cả nhà, mình thấy rõ ấy, còn ẻm K thì ko biết có hay ko, chẹp, sao tâm trạng mình giống tâm trạng bố mẹ của Kob thế nì nhể. 2 đứa cũng rơi vào hoàn cảnh như phim ấy.
Em lại tiếp tục hóng, tiếp tục chờ, tiếp tục đợi, đợi ngày có nó dài như hươu rồi xem phim mới của chúng , giờ nhớ chúng nó biết làm sao nữa đây, xem thì cũng xem lại rồi, mà xem ko biết bao nhiêu lần rồi, bệnh này có vẻ nan y quá, khó chữa quá cả nhà ơi, có ai mách nước cho em với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 26-7-2014 12:13:09 | Chỉ xem của tác giả
huhu các chị còn nhớ e ko   e thi ĐH xong rồi lại trở về với chuồng trại hóng film đâyyyyyyy
Lâu quá rồi mà film vẫn chưa có, ngóng quá này

Bình luận

hehe chào em, lâu lâu vào nhà ms thấy  Đăng lúc 3-8-2014 12:56 PM
e đỗ r ạ :)) thấy bảo fillm nhà mình quay 1 ngày nghỉ 1 tuần =))) ko biết baoh ms có film  Đăng lúc 26-7-2014 02:26 PM
chưa đâu cưng ơi, cứ bình tĩnh, chúc mừng em đã thi xong, có kết quả chưa...hehe  Đăng lúc 26-7-2014 12:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách