Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: durami
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2015] Thời Đại Anh Hùng 1: Hổ / Mafia Luerd Mungkorn | Ananda Everingham, Kimberly Ann Voltemas - Ep 9 END + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 6-6-2015 00:35:09 | Chỉ xem của tác giả
tks subteam, mình thực sự rất thích bộ này, hóng phần 5 của janie vô cùng. nhưng mà down tập 1 về xem thấy âm thanh vs hình ảnh ko khớp nhau gì cả

Bình luận

mình cứ nghĩ có mình mình bị file âm thanh và hình ảnh ko khớp chứ :D hi vọng subteam fix sớm  Đăng lúc 7-6-2015 10:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 7-6-2015 13:20:50 | Chỉ xem của tác giả
có phải tập 1 hình và tiếng cùng sub lệch nhau ô, subteam xem lại dùm được ô. rất thích kim và đã chờ phim này từ lâu lắm rồi
cảm ơn subteam đã dịch phim nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 7-6-2015 13:22:55 | Chỉ xem của tác giả
có phải tập 1 hình và tiếng cùng sub lệch nhau ô, subteam xem lại dùm được ô. rất thích kim và đã chờ phim này từ lâu lắm rồi
cảm ơn subteam đã dịch phim nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 9-6-2015 16:18:39 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời ơi, cảm ơn các bạn subteam nhiều lắm nhá
Đây là series mà mình ngóng từ hồi chưa lên sóng. Bây giờ bên thái đã chiếu đến phần 3 của Ken và Cherry rồi.
Cứ buồn rũ rượi vì bây giờ bản quyền CH3 khó lắm, các phim cũ trên youtube bị chặn cũng gần hết rồi thì nói chi phim mới. Nhưng mà nói gì thì nhà mình vẫn là nhất, yêu các bạn lắm
À, còn có Ka Badin của James Ma và Matt nữa, phim quay hoành tráng lắm và hiện cũng đang làm mưa làm gió bên Thái. Ôi, mùa này nhiều phim hay quá nhưng khổ nỗi là không có sub để xem.
Lảm nhảm dông dài quá, một lần nữa cảm ơn subteam nhé.

Bình luận

Kha Badin mình cũng hóng quá trời mà ko có team nào làm, kiếm engsub ko có nổi  Đăng lúc 16-8-2015 07:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 9-6-2015 21:59:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình là mình thích phần Hổ, Anada và Kim đẹp đôi quá trời, nhìn anh có vẻ rừng rú nhưng dễ thương, phải nói là chemistry tuyệt vời chỉ là không bằng MarKim thôi ( 2 thánh của lòng mình đương nhiên kiểu nào cũng không bi được )

Mấy phần kia thì mình không biết hay không nhưng mình mặc kệ, thích phần đầu quá rồi nên khó coi mấy phần sau lắm, nghe đâu phim này đang gây sốt dữ lắm bên Thái đó :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 14-6-2015 12:58:13 | Chỉ xem của tác giả
yeah yeah Mình đang định vào để đề cử subteam làm thì thấy subteam mình đã làm sub phần này rồi.Yêu subteam quá. Mình vốn thích Kim rồi, phần này lại có thêm Anada nữa quá tuyệt vời.Mình xem quá mấy cái hậu trường thấy hậu trường vui phết, mà thấy trong này nhiều cảnh hôn vậy liệu Mark nhà ta có ghen hem ta.Mặc dù thấy đồng chí ý bảo hoàn toàn không và tất cả là công việc thôi nhưng mình nghi lắm nha. Ủng hộ subteam hết mình và lót gạch hóng các tập sau. he he
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 15-6-2015 08:18:41 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam đã làm film này
rất thích coi những bộ Series như thế này của Thái, từ Duangjai Akkanee, Suparburoot Jutathep, Rising Sun đều khá hay và đa dạng, làm mình không bị chán.
Hóng phim, hóng phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 16-8-2015 22:39:07 | Chỉ xem của tác giả
lesleypham gửi lúc 9-6-2015 04:18 PM
Ôi trời ơi, cảm ơn các bạn subteam nhiều lắm nhá
Đây là series mà mình ngóng ...

kimi atana: ừ mình thích ka badin lắm lắm, bên viki hình như có làm sub mà mình k biết có xong chưa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 17-8-2015 13:49:27 | Chỉ xem của tác giả
lesleypham gửi lúc 16-8-2015 10:39 PM
kimi atana: ừ mình thích ka badin lắm lắm, bên viki hình như có làm sub mà mình k biế ...

Có thể bên Viki không sub nữa hay sao ý, tuy nhiên thì mình đã nhờ được 1 trang làm phụ đề, họ nói sau khi làm xong Ngao Jai là Kha Badin sẽ lên sóng với phụ đề nha bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 27-8-2015 17:54:32 | Chỉ xem của tác giả
Cái này có vẻ đầu tư hoành tráng.
T là t hóng phần Trâu của bác Ken và phần Thiên Nga của Janie nhất. Diễn xuất của 2 lead 2 phần này chắc tay, đa dạng, muốn xem cái khi thế áp đảo quần hùng của 2 ng` ở series này xem thế nào.
P/s: Vẻ đẹp của Anada như mấy diễn viên hành động Hollywood ấy nhỉ ?!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách