Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nxuyen91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2015] Nàng Dâu Hoàng Gia / Sapai Jao | Pope Thanawat, Namtarn Pichukkana - Vietsub Ep 17 HD End + Show 3Zaap [P1 page 9 - P2 page 13]

[Lấy địa chỉ]
161#
Đăng lúc 9-4-2016 14:32:17 | Chỉ xem của tác giả
Mèng ơi, người đâu mà đẹp dữ vậy nè

Bình luận

https://www.facebook.com/popevnfc/ Bọn tớ mới thành lập fanpage về anh Pope tại VN Fanpage mới thành lập còn nhiều sơ sót , hi vọng nhận được sự ủng hộ của mn  Đăng lúc 23-6-2016 12:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

162#
Đăng lúc 14-4-2016 15:26:23 | Chỉ xem của tác giả
Chân thành cảm ơn Subteam đã làm việc vất vả để mang đến cho mem một bộ phim hay như thế này. Đây là bộ phim mang mình đến với thể loại lakorn và giờ thì mình không dứt ra được luôn, hihi. Xem phim này mình bị mê anh Pope quá chừng luôn, đã đẹp trai lại còn đóng hay nhất là đôi mắt rất có hồn luôn ý <3

Bình luận

https://www.facebook.com/popevnfc/ Bọn tớ mới thành lập fanpage về anh Pope tại VN Fanpage mới thành lập còn nhiều sơ sót , hi vọng nhận được sự ủng hộ của mn  Đăng lúc 23-6-2016 12:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

163#
Đăng lúc 18-7-2016 15:44:30 | Chỉ xem của tác giả
ôi, phim xem xong lâu rồi cơ mà giờ mới lên nhận xét tí
lời đầu là cảm ơn subteam đã làm phim này. 17 tập dài loằng ngoằng mà các bạn có thể làm được, thực sự là khâm phục st a
nhân xét phim: ôi, coi mà mắc cười chết đi được, mình xem lần đầu cứ thấy diễn viên nhí nha nhí nhố, nhân vật phụ cũng hay nữa, xem cười đau hết ruột. lần sau xem thì vì tiếng Thái a :v đúng là tiếng thái trong phim nghe cực kỳ hài, tên của Rong với Lek, cả Ying Koy nữa, cứ mỗi lần đọc tên theo là trẹo hết cả miệng cơ mà khi nói được rồi thì cũng có vần ghê à :v Phim hay, bài cuối có cảnh Salin nhìn hai người đó tình tứ trong nhà hàng mình cứ nghĩ là sẽ có kiểu Khun Rong ko quên được Ying Koy nên quay lại i đúc như phim truyền hình HQ hay TQ chớ, không ngờ lại là kịch, thấy Salin đau lòng không kìm được cứ cười phớ lớ ấy
nói chung thích cả hết các nhân vật, bao gồm cả Ying Koy, mấy tập đầu thấy bả điên điên, sau này lại thấy diễn sâu ghê gớm, mà cũng có tính gây cười cao nữa
phim thích nữa là Artsanee, đẹp trai quá đi ạ, con triệu phú thời bấy giờ là to lắm rồi, đã thế còn đẹp trai, ga lăng, mỗi tội hơi... lùn, chị mình bảo Artsanee là người đệp trai nhất ấy ạ )
chúc mọi người xem phim vui vẻ em bây giờ coi lại lần thứ 4 phim này đây a )

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
nxuyen91 + 2 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

164#
Đăng lúc 26-2-2017 12:30:13 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

tks bạn, :)))  Đăng lúc 9-3-2017 09:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

165#
Đăng lúc 11-3-2017 17:45:41 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem cũng lâu rồi nhưng mình cũng rất thích nên vào viết vài lời bình luận. Phim này xem nhẹ nhàng hài hước rất vui, cũng đẹp lãng mạn nữa. Đây là bộ phim đầu tiên mình xem anh Pope đóng hài hước vui nhộn khác với những vai diễn trước thường đóng nội tâm. Mình cũng thích bộ này anh Pope đóng với Namtarn hơn là với Mew, cặp đôi này dễ thương ghê. Ai thích Pope với Mew chứ mình không thích.

Bình luận

anh Pope có đóng phim nào nữa vậy bạn?  Đăng lúc 20-3-2017 07:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

166#
Đăng lúc 25-6-2019 15:14:55 | Chỉ xem của tác giả
Chời ơi, bộ phim thứ hai của Pee Pope đã hoàn thành vì đắm đuối ổng
Dễ thương, không đấu đá dữ dằn, cưng ơi là cưng từ dàn chính cho tới dàn phụ
Nhờ phim mà follow thêm một cơ số người đẹp trên Instagram.
Cám ơn sub team nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

167#
Đăng lúc 7-11-2019 08:44:13 | Chỉ xem của tác giả
Bị thích Pope dù anh luôn đóng các vai kiểu đàn ông nghiêm túc, ngoài lạnh trong nóng. Namtarn thì cũng xinh, chuyên đóng vai nhí nhảnh nghịch ngợm. Phim này xem giải trí cũng được bà con ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách