Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nxuyen91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2015] Một Nửa Linh Hồn Vì Em / Song Huajai Nee Puea Tur | Mario Maurer, Mint Chalida [Vietsub E11 HD]

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 18-12-2015 20:52:45 | Chỉ xem của tác giả
Một Nửa Linh Hồn - E09 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 20-12-2015 23:31:42 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam đã cố gắng làm sub và bản đẹp cho phim này, quả thật mình đã xem hết bộ này trên youtube rồi, nhưng vẫn ráng đợi từng tập coi HD cho đã mắt. Phim này mình cực kì thích chemistry giữa cặp đôi chính, phải nói là lúc cần ngược thì ngược, nhưng ko đến nỗi cẩu huyết, lúc cần ngọt ngào thì muốn bị tiểu đường luôn cơ. Nhưng mức độ quẫn bách và điên loạn trong tính cách của nhân vật phản diện làm mình hơi ớn, diễn rất đạt. Bộ phim này gồm đủ thể loại từ hài, hành động đến ma quái, thực sự là bộ phim có tính giải trí cao. Mấy màn tình cảm cũng làm mình mất ăn mất ngủ với cái nhìn đắm đuối của 2 người cho nhau và mình chính thức cuồng Mario, có ai vừa đẹp trai mà còn dễ thương ngây ngô cùng một lúc được nữa không chứ. >_<
Một lần nữa cám ơn các bạn, ráng sub hết phim chứ đừng drop như bộ Koo Kum, mình buồn thiu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 23-12-2015 21:53:49 | Chỉ xem của tác giả
Èo, phim hay mà nhà hơi vắng. Thích em Mint từ hồi đóng Pathapee Leh Ruk mặc dù hồi đó em đóng khá đơ và cứng, nhưng cực có cảm tình luôn. Sau càng ngày càng thấy tiến bộ, từ khun chai ronnapee 2013, cực kì đáng xem luôn(xem bộ này thích em mint C với James Ma hơn cả Chario bi giờ), rồi Cubic và giờ là Two Spirit Love. Mấy phim rating đều cao và Mint được khen là diễn xuất thay đổi nhiều, tự nhiên hơn.  Em tiến hơi chậm so với nhóm đồng trang lứa là Yaya, Kim hay Margie nhưng ko sao, vẫn thích Mint như thường, năm 2016 dự là năm đột phá của Mint, mong các project của em sẽ thành công.
Xem phim bản đẹp, chemistry tóe lửa luông, dù đã xem hết nhưng vẫn hóng sub của Kites. Cảm ơn các bạn đã bỏ công sức làm bộ này nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 24-12-2015 23:25:32 | Chỉ xem của tác giả
Một Nửa Linh Hồn - E10 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 25-12-2015 23:22:04 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn subteam đã dịch 1 phim hay cho cả nhà cùng xem nha
film chỉ còn 2 tập nữa là hết rồi..nhưng mà mình vẫn luôn ủng hộ subteam hết mình
film càng về cuối càng hay luôn đó nha
ủng hộ subteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 27-12-2015 18:24:03 | Chỉ xem của tác giả
ca nha giup minh giu seed nguyen bo de minh tai phim ve voi, film rat hay nen minh phai co gang tai nguyen bo ve coi lai tu tu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
 Tác giả| Đăng lúc 29-12-2015 14:04:30 | Chỉ xem của tác giả
Show 3Zaap.

Trong khi đợi 2 ep cuối, mời mọi người xem độ đáng yêu của Chario ngoài đời nhé.

Bình luận

T.T buồn!! cám ơn bạn đã dịch^^  Đăng lúc 8-1-2016 04:54 PM
Cả 2 ngoài đời đã có người yêu rồi nha bạn, tuy chưa hoàn toàn công khai.  Đăng lúc 8-1-2016 11:14 AM
cho mình hỏi chút:"các bạn í là đang nói về nhau hay nói về người yêu của nhau vậy?" T.T bấn loạn!  Đăng lúc 7-1-2016 09:57 PM
xem này xong shipper chỉ có nước khóc ngất trong WC. Mà show thấy dài cả 40', ko biết subteam có định làm tiếp phần sau ko?  Đăng lúc 30-12-2015 03:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 29-12-2015 21:40:20 | Chỉ xem của tác giả
Trời ui, yêu subteam lắm ý. Cảm ơn các bạn đã bỏ công sức làm sub show này và phim nữa. Mong là sẽ được xem nhiều phim của em Mint do các bạn vietsub.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 5-1-2016 12:51:10 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người có thể hướng dẫn cho mình cách tải về đc ko. Mình nhấn vào đg link tải về thì  tải xong rất nhanh. Mình mở ra thì hiện ra dòng chữ: ko có ứng dụng phù hợp để mở . Vậy là bị sao vậy mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 5-1-2016 12:54:42 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người có thể hướng dẫn cho mình cách tải về điện thoại đc ko. Mình nhấn vào đường link tải về mở ra thì cứ báo ko có ứng dụng phù hợp để mở. Chỉ giúp mình nhé cảm ơn rất nhiều

Bình luận

Mình down được rồi bạn ạ. Tại do mình chưa tải phần mềm utorent về nên ko đc thôi  Đăng lúc 18-6-2016 01:42 PM
Mấy link này nặng lắm, bạn phải down bằng laptop xong bỏ vào thẻ nhớ đth thì mới đc.  Đăng lúc 6-1-2016 10:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách