Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nxuyen91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2015] Mãi Mãi Một Tình Yêu / Neung Nai Suang | James Jirayu, Yaya Urassaya - Ep 12 End + Xem online #4

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 14-6-2015 19:29:10 | Chỉ xem của tác giả
Hay àh nha
Tải về từ từ rồi luyện dần dần là vừa
Thanks subteam nhiều nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 14-6-2015 20:06:28 | Chỉ xem của tác giả
Phải công nhận là diễn viên đẹp thiệt, nhìn đã con mắt, đã lâu lắm rồi mới có 1 bộ drama Thai làm mình hóng như thế này, suốt ngày ra vào Kites để hóng sub.
Nội dung hay, diễn viên đẹp, mỗi tội k có kiss nào thật cả, xem raw tập 5 mà có mỗi cái đoạn hô lấp nhân tạo cũng giả, tiếc ghê!
Cảm ơn subteam đã làm việc nhiệt tình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 14-6-2015 20:16:02 | Chỉ xem của tác giả
Thề là mình xem đi xem lại cái teaser 1&2 chục lần sau khi xem hết 2 tâp . Tìm xem hết mấy cái preview tiếc hụn hụt đang xem liền ep 1,2 thì chưa có tiếp.
Dàn diễn viên chính đep thật, nội dung tuy ko mới hoàng tử & lọ lem nhưng chỉ nhìn dàn cast cũng hào hứng lắm luôntks ciu subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 14-6-2015 21:52:41 | Chỉ xem của tác giả
Dàn cast dth quá :3 Mạt hai bạn James-Yaya đều baby như nhau
Mô típ này thì không lạ nhưng rất thích cách của Poom, lúc cần bật lại là bật luôn, nhưng không hề thô lỗ.
May là phim này cũng không có nhân vật nào ồn ào quá, có hai mẹ con nhà kia hay chửi chứ không la hét, nhiều phim coi mà sợ luôn mấy nhân vật kiểu đấy T.T
Hai anh chị họ kia thì quá sức đáng yêu, Poom cũng đã may mắn vì được những người tốt như thế nuôi dưỡng  
Cảm ơn subteam rất nhiều, dạo này phim Thái nhiều bộ hay quá, hôm nào cũng vào ngóng các tập mới :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 15-6-2015 09:02:49 | Chỉ xem của tác giả
hi, cả nhà, mình là fan yadech nên thấy ya là phi vào ngay. Ủng hộ 1 cái ah thanks subteam nữa chứ hehehe
bạn jame thi thích từ hồi khunchai putipat, bấn một thời gian, tìm đủ các thể loại của bạn í để xem nhưng xem xong rồi lại không thích mấy, nhiều scandal quá, các phim khác cũng được nhưng không ấn tượng lắmm, không biết phim này thế nào? có vẻ bối cảnh giống khun chai, nhưng tính cách có vẻ ah uh hung dữ hơn thì p hô hô
thôi đi hóng phim tiếp đây.

Bình luận

ũa bạn, Jame scandal nhiều lắm huh bạn, scandal gì vậy? mình tìm hk thấy  Đăng lúc 26-6-2015 08:52 AM
thấy james ji hợp đóng mấy vai này hơn hay sao í. Phim này suốt ngày chòng ghẹo con gái người ta ko hà.  Đăng lúc 17-6-2015 08:38 PM
Bên Khun Chai Puttipat lý trí điềm tĩnh bao nhiêu thì qua đây thích chọc ghẹo, khoái kiếm chuyện bấy nhiêu bạn ạ =]]  Đăng lúc 16-6-2015 01:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 15-6-2015 13:46:52 | Chỉ xem của tác giả
phim hay dã man, 2 nhân vật chính diễn đáng iu thôi rồi. cảm ơn St đã sub bộ phim hay tn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 16-6-2015 14:58:35 | Chỉ xem của tác giả
Vô tình được biết đến phim này, mình xem và thấy thích luôn nữ chính, cô ấy xinh quá, kiểu xinh thật là hiền và quyến rũ, quá chuẩn

Tiếc là phim mới chiếu nên chắc chắn sẽ phải chờ đợi lâu dài, giá mà mình biết muộn hơn thì có phải đỡ hơn không, sẽ được xem liền tù tì từ đầu đến hết

Mà sao phim Thái lúc nào cũng có một nhân vật nữ phản diện cực kì đáng ghét thế nhỉ, nhìn cái mặt của cô Song sao mà thấy ghét thế chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 16-6-2015 15:55:57 | Chỉ xem của tác giả
Rón rén bước vào .

Poom trong phim dễ thương, hiểu chuyện, có chính kiến riêng và k dễ bị bắt nạt (chỉ tránh Neung như tránh tà thôi ) vậy ngoài đời Yaya của chúng ta là người như thế nào nhỉ? Gửi tới cả nhà vietsub Switch, show truyền hình gần đây Yaya tham gia, mn sẽ biết nhiều góc khác về Yaya lắm đấy ^^:

P/S: trong show có nhắc tới NNS nên chắc k phạm quy đâu Mod ha ^^

~ lủi lủi đi ra ~

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Pasta + 5 Cảm ơn bạn
nxuyen91 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 16-6-2015 19:04:42 | Chỉ xem của tác giả
càng xem càng bấn phim này chị em ah. yêu chết cặp nam nữ chính này thôi, nhất là khun nueng . anh thật giống các soái ca trong ngôn tình, bản tình nham nhở hay chòng ghẹo người khác và cũng gian xảo như hồ ly, bị nàng từ chối khiêu vũ, lại quay lưng đi không thèm để ý tới mình là anh ra chiêu ngay với nàng. khiến nàng quang minh chính đại mà phải khiêu vũ với anh thích nhất là cá tính này của anh, hy vọng anh tiếp tục phát huy bản chất hồ ly,phúc hắc của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 17-6-2015 20:44:01 | Chỉ xem của tác giả
Cái anh Nueng không phải dạng vừa gì đâu. Suốt ngày chọc ghẹo con gái người ta tức điên lên thôi. Bảo sao mà người ta dữ. Tại mình chứ ai.
Cái anh này thích người ta muốn chết còn giả vờ ngây thơ trong sáng không thích người ta.
Thôi kệ hai người cãi nhau chí chóe vậy mà vui. Nhìn mặt Nueng lúc cãi không được nhìn buồn cười không tả được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách