Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2014] Vết Sẹo Tình Của Quỷ Vương / Raak Boon 2 | Mike Pirath & Margiemargie Rasri - Vietsub E11 END + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 7-8-2014 11:49:16 | Chỉ xem của tác giả
Vết Sẹo Tình Của Quỷ Vương - E02

Thumb:

Have fun.!!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tt_1426 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 8-8-2014 00:07:06 | Chỉ xem của tác giả
Vết Sẹo Tình Của Quỷ Vương - E03

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 8-8-2014 11:22:13 | Chỉ xem của tác giả
Mới hôm qua còn ep 2, đang lò dò vào xem lại thì đã có ep 3
Subteam tích cực quá, thanks mọi người :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 9-8-2014 20:05:10 | Chỉ xem của tác giả
Tải film như thế nào vậy các bạn, mình tải hok được, khi bấm tải chỉ có 17kb hic hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 10-8-2014 16:18:33 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim hôm qua nhưng hôm nay mới com được. Chắc do thế nên một số chuyện định nói quên mất rồi ^^.
  Xem hết raak boon 1 nên fan hay anh chị là đương nhiên, hồi còn điên đảo mà. Tiếc là phần 1 chemistry của hai người quá ít, thấy tình cảm cũng giống kiểu bạn bè hơn là yêu đương gì. Hot scene duy nhất là cái kiss má thì phải, được cái kết rất tình cảm. . hồi xem phần 1 không biết thế nào chứ giờ xem phần 2 mới phát hiện mỗi con ma đều có một câu chuyện, mà cái nào cũng hay, ý nghĩa hết. Lời của Jae luôn là chân lý nha. Gần đây là câu chuyện về facebook này, toàn thông điệp có ý nghĩa cả.
Phần làm mình bấn loạn nhất đó là mấy cử chỉ tình tứ của hai người, dù không có kiss say đắm nhưng bù lại lúc nào cũng liếc mắt đưa tình, không thiếu màn kiss má này nọ. Cậu Ton bây giờ cũng biết làm nũng, nịnh nọt vợ rồi, còn thỉnh thoảng thừa cơ lợi dụng để được kiss nữa, đáng yêu lắm lắm. Về Jae thì cũng biết cá tính của chị rồi, vẫn thế, kiểu bên ngoài dịu dàng bên trong mạnh mẽ, mà đã muốn thì đừng ai cản được.
Phần hai còn có nhân vật phản diện Orn, vừa nhìn là đã biết tiểu tam, bởi ánh mắt có lực sát thương quá mạnh mẽ của bả. Nhân vật này khá vui, kiểu "bên trong một đằng, bên ngoài một nẻo". Thích mà cứ làm bộ cao thượng, trái ngược với Jae- "thích thì nhích" nên càng ghét bả
Điểm thu hút nữa là nguyên một dàn giai đẹp từ vai chính đến vai phụ, Ton thì khỏi nói, em trai của Orn ấy, càng nhìn càng đẹp, rồi bạn Ton, anh cảnh sát,... Đúng là hút hồn fan girl mà
Dự là sóng gió sẽ tới nhưng không lo, bản lĩnh chị Jae nhà mình mình biết chớ, "thích thì chiều", "chị sẽ chơi với cưng đến cùng á". Nhìn cái cách nói chuyện với ma là đủ hiểu, còn dọa dẫm ma này nọ nữa mà, đến ma còn sợ chị.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
tt_1426 + 1 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 13-8-2014 12:24:24 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung phần 2 này đã hết và nghe nói là sẽ có phần 3 ạ ( ôi cuộc đời với vốn tiếng Thái ít ỏi =_=)
Công nhận là ngoài Jae ra thì Primorn cũng đẹp đó chứ :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 14-8-2014 18:57:20 | Chỉ xem của tác giả
the end ở ep 11 giống phần 1 hjx...sao ko làm thêm vài ep nữa mà lại hết nhanh vậy ...ep cuối khun Lapin với Jet đã ký giấy đăng ký kết hôn vì phần1 họ mới tổ chức cưới mà chưa làm đăng ký, cuối cùng thì Jet lại có thai khiến khun Lapin vui mừng cực lun mà cái kiểu kết có tý mở về nhiệm vụ mới của Jet khi phá xong các đồng xu của phần 2 này liệu..liệu..có thêm Rakboon3 nữa ko thì vẫn nằm trong vòng bí mật  dù sao thì vẫn mong sẽ có Rakboon3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 19-8-2014 13:24:51 | Chỉ xem của tác giả
Vết Sẹo Tình Của Quỷ Vương - E04

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 19-8-2014 22:47:42 | Chỉ xem của tác giả
-NTC- gửi lúc 19-8-2014 01:24 PM
Vết Sẹo Tình Của Quỷ Vương - E04

Thumb:

Cho mình hỏi chút. có phải ep4 này bị lặp lại đoạn cuối không? đoạn Ton tặng dây chuyền cho Jae ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 25-8-2014 09:30:10 | Chỉ xem của tác giả
Vết Sẹo Tình Của Quỷ Vương - E05

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách