Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nxuyen91
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2014] Sao Trăng Sánh Đôi / Dao Kiang Duen | Ken Phupoom, Namtarn Pichukkana Ep 4 Revised

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-9-2014 15:12:10 | Xem tất
Đã xem xong ep2, cười vỡ cả bụng. Ko hiểu subteam lịch ra phim này như thế nào nhỉ?
Hóng quá đi mất.
Thích nhất là quả cô nàng Dao ra tay với Maxx

Bình luận

mình cảm ơn nhé  Đăng lúc 5-9-2014 08:16 PM
Mỗi tuần một tập nhé bạn, Dao biết muay Thái đấy, ngoại dạy cho =]]  Đăng lúc 5-9-2014 08:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2014 10:44:56 | Xem tất
Vậy 1 tuần theo lịch là 4-9 có phim , tới giờ chưa có
Hy vọng hôm nay có , cuối tuần có phim coi
Đang luyện phim của Pichuka , Machurat See Nampeung
Hay quá trời

Bình luận

sorry bạn, trục trặc kĩ thuật quá nên chưa lên đc. Cố gắng lên trg hnay, trễ lắm là mai.  Đăng lúc 8-9-2014 07:33 PM
Hôm nay ngày mai có ko bạn :) đang ghiền quá  Đăng lúc 6-9-2014 11:24 AM
Sorry bạn nhé, tuần rồi lễ nên tiến độ chậm lại 1 tẹo :)  Đăng lúc 6-9-2014 10:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2014 12:37:19 | Xem tất
mình nhìn thấy hay qué mà chưa dám coi, định để dành tầm 4,5 mới mần.
Phim Thái của đài CH3 được cái dài nên xem cũng rất là đã.
Cảm ơn các bạn subteam nhé. giờ vào năm học rồi nên chắc các bạn cũng bận.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2014 22:46:56 | Xem tất
Chúc subteam nghỉ lễ vui vẻ! Rùi ra phim đều đặn cho mình ngồi hóng!
Phim chưa vào đoạn hay đâu. Chờ lúc chị Dao làm thư ký cho Jan cơ. Uốn éo rùi làm đủ trò mới hay.
Mà cái bà vợ của a họ Jan, đã lấy chồng còn ham hố trai trẻ nhà Dao. Ghét quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2014 16:13:09 | Xem tất
Hi thích anh Ken P từ hồi Fabulous 30, xem cái phim Fabulous 30 đoạn mà a ngồi gọi điện thoại cho chị kia mà không được rồi ngồi khóc đó, thiệt là ấn tượng. Còn Namtarn thì cũng thích, có xem bộ Majurat See Nampeung đóng vai hiền gì đâu á, mà bên đây xem có vẻ lanh chanh :v
Hai bạn này trẻ nè, nhìn hợp rùi đó, đang tự hỏi có kiss scene hay skinsip gì gì đó ko, dạo này ngại xem phim CH3 quá, tại cái trong sáng quá đáng và dài dòng có thừa của đài ý.
Bây giờ down về mần thử Thanks ST nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 8-9-2014 22:00:07 | Xem tất
EP 3

Sau bao trục trặc, cuối cùng ep3 cũng đã về làng. Chúc các bạn xem phim dzui dzẻ, tiếp tục theo dõi xem chàng Trăng bị chuốc thuốc vào thì nàng Sao xử trí làm sao nhé

Bình luận

hú hú, có phim  Đăng lúc 8-9-2014 11:11 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
autumn21 + 5 Ủng hộ 1 cái! ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2014 14:21:43 | Xem tất
Trời, mình ko thể chờ nổi.
Cuối cùng nhảy sang hố Viki xem trước, đang nhảy hố tập 5 rồi.
Nhưng xem sub của nhà mình vẫn sướng hơn,c òn cảm nhận đc từng câu nói của diễn viên.
Thấy ấn tượng với bạn Chan. Giờ bạn ấy đã bắt đầu " lớn", không còn yếu đuối như mấy tập đầu nữa.

Bình luận

Mình hiểu cảm giác chờ đợi của bạn mà, có điều vì muốn sub chất lượng nên mỗi tuần chỉ ra đc 1 tập thôi à :)  Đăng lúc 9-9-2014 07:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-9-2014 22:46:56 | Xem tất
Wow hóng phim này lâu lắm rồi! Thấy 2 anh chị up ảnh chụp với nhau bên IG suốt h thì subteam cũng ra quân rồi. Down về coi thui ^^~ Xem chừng thú vị lắm đây Thích Namtarn lắm lắm ý.
Thank st nha <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-9-2014 14:17:58 | Xem tất
đi lang thang trên utube xem phim, tình cờ xemphim này, tại không thích Ken lắm (nhìn mặt thì không thích thôi chứ chẳng có vấn đề gì hết), chán quá nên xem thôi, ai ngờ hay thiệt, phim này thấy có hết trên utube rôic nếu theo lịch là 1 tuần 1 tập chắc khoảng 3 tháng nữa hết, chờ mỏi mòn luôn, haiixxxxx, giờ trách mình sao xem ohim này, biết vậy thì tới sub hết rồi xem, cám ơn các bạn đã dịch.

Bình luận

Mình không có ghét Ken mà, hj, chỉ không thích thấy bình thường vậy đó, nghệ sĩ có làm gì mình đâu mà ghét, hj, mà xem phim vui thiệt, mình thích nu9 ghê, tưng tửng.   Đăng lúc 13-9-2014 01:48 PM
công sức subteam đúng là ko uổng mà :)  Đăng lúc 12-9-2014 07:54 PM
Hì, vì muốn mang lại chất lg sub tốt mà subteam tụi mình chỉ có thể ra 1 tuần 1 tập thôi. Bạn ủng hộ tụi mình nha. Nếu như xem phim này mà bạn ko còn ghét Ken nữa thì   Đăng lúc 12-9-2014 07:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-9-2014 20:00:41 | Xem tất
Mình đã xem một lúc 3 ep (4 tiếng rưỡi trong 1 buổi chiều thu được nghỉ học). Mình xem phim Thái cũng khá nhiều và lâu rồi mới được xem một bộ "kích thích" vầy nè. Phải nói đợt này ST đầu tư sub nhiều quá luôn. Bản sub quá là hoàn hảo luôn. Cứ nghĩ đến phim Thái là mình chỉ muốn hóng sub của nhà Kites mình xem thôi. Để ý thấy trong phim có nhiều từ mới quá, "con gái mẹ", "chuẩn man", "cong", "thẳng"... Dao nói nhiều từ lắm mà mình quên mất tiêu rồi. Đại khái là mình kết bản sub nhà ST nhà mình lắm!

Còn về nội dung phim, thì hay quá rồi. Không ngờ Namtarn trong phim này lột xác ghê luôn, so với hồi đóng Majurat See Nampeung thì khác xa, theo mình thì đóng đạt hơn nhiều, diễn nhập vai hơn. Mình kết cái điệu cười "ha hả" của chị ghê, nghe giòn - sang khoái, mà cũng...vô duyên thấy sợ! Cái điệu cười đó bộc lộ bản chất vô tư của Dao
Anh Ken P thì dễ thương quá chời quá đất, thực sự là đẹp traii Buồn cười nhất là cảnh ảnh bị bà Chaya chuốc thuốc kích thích, rồi bị bả tấn công thì tìm đường tháo chạy như thể mình sắp bị bóc tem đến nơi, xem cảnh này đau bụng gì đâu, đổi vai lại thấy hợp lí hơn, còn đằng này anh như thỏ trắng trong sáng đang chạy trốn con sói đói ăn Chaya vậy. Đã thế anh Jan còn chạy qua nhà chị Dao cầu cứu, bị chuốc thuốc kích thích mà chạy qua nhà con gái người ta kêu "giúp tôi với", không biết là giúp gì mới làm cho anh đỡ hơn (suy nghĩ đen tối) hahaha

Mà cái anh Vivit cũng đẹp trai quá thể, anh Jan thì kiểu baby, còn anh Vivit này kiểu manly. Hai người lại bị chị Dao hiểu lầm là gay. Coi mấy cảnh 2 anh đụng chạm tay chân mà muốn ship luôn couple này. Nói theo kiểu của chị Dao thì "Nhìn trai đẹp ôm nhau thiệt là phê" hohoho

À còn nữa, bà mẹ của Jan xì teen gì đâu á trời, bà mẹ cute nhất quả đất luôn. Công nhận ba mẹ Jan đẹp đôi ghê, hai người nhìn Tây ghê luôn.

Còn cái bà gì đeo kính mập mập mà hay đi với cái thằng gì bép xép trong công ty, bà này bựa quá thể, coi tới đoạn bả là chịu không nổi, mỗi lần bả nổi cơn là thằng cha kia lại kêu "tụng kinh đi". Công nhận phim đoạn nào cũng vui, không biết sau này có ngược tâm không ta (bị nhiễm ngôn tình ^^)

Rồi không biết chuyện tình Dao-Jan, Vivit-Ingfah, Warang-Tee sẽ có những diễn biến gì. Hơi bị hóng.
À mà không biết có kiss scene không (bed scene càng tốt) hihihi

Thank ST đã cho em bản sub tuyệt vời, cứ như là vừa xem vừa phải cap lại mấy đoạn sub tâm đắc để dành í.

Bình luận

mình cũng hóng phim quá trời...mà mỗi tội là...văn dỡ ...không biết comt thế nào :)) Hóng sub của subteam  Đăng lúc 12-9-2014 09:19 PM
theo kịch bản là có, nhưng chắc bạn cũng biết đài 3 ít khi có kiss thiệt lắm, nhưng mà bạn cứ hóng đi nhé, cảnh kiss ấy dễ thương lắm luôn.  Đăng lúc 12-9-2014 08:48 PM
tụi mình bỏ ra đc ng xem như bạn công nhận thì còn gì bằng. Bên mình đang buổi sáng, đọc bài của bạn xong thấy hnay đúng là một ngày happy thiệt luôn. Còn kiss thì   Đăng lúc 12-9-2014 08:48 PM
Mèn ơi đọc bài của bạn mà cảm động quá xá, subteam tụi mình cố gắng hết sức để sub tự nhiên gần gũi nhưng vẫn đúng nghĩa theo bên T. Nếu công sức  Đăng lúc 12-9-2014 08:46 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
nxuyen91 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách